Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 H2O V812 - เอชทูโอ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตอบ: 6 / เข้าชม: 26144
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป

SIAMPHONE - USER OPINIONS (MEMBER VOTE!)
  เยี่ยม - It's Cool! - 5
  ดี - GOOD - 4
  ธรรมดา - Normal - 3
  พอใช้ - Not Bad - 2
  ไม่ให้คะแนน - 1
ดูผลสำรวจ - View Results
Author
Admin
Admin
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : H2O V812 - เอชทูโอ
วันที่โพสท์ : 13 May 2009 21:23  
ตอบโดยอ้างถึง  

ข้อมูลผู้ใช้ แสดงความเห็นของคุณกับ H2O V812 - เอชทูโอ
แคตตาล็อก : http://www.siamphone.com/catalog/h2o/v812.htm

happycat
Mobile Member
Mobile Member
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 14 May 2009 06:22  

รุ่นนี้ก็ OK นะ แต่ไม่รู้มีขายที่ไหน

Rolling Eyes Embarassed Laughing Rolling Eyes Embarassed Laughing Rolling Eyes Embarassed Laughing Rolling Eyes Embarassed Laughing
Soju Phone
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ตอบคุณ "happycat"
วันที่โพสท์ : 14 May 2009 10:14  

มีขายที่ร้าน TG Fone shop ทุกสาขาและตัวแทนจำหน่ายนะคะ
หรือโทรเข้ามาสอบถามสาขาใกล้บ้านได้ที่ call center 02-237-5559 ค่ะ
Hinokami Akira
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 15 May 2009 14:04  

สวยดีนะครับ

ว่าแต่ใช้ไปนานๆมันจะลอกไหมอะครับ
ProTAE
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ซื้อมาใช้วันนี้ครับ
วันที่โพสท์ : 18 May 2009 04:01  

เห็นสเป็คแล้วชอบ
เครื่องเก่า ก็หมดสภาพมากๆ

วันนี เลยไปสอยมาแล้ว

2sim+tv+กล้อง 2 ล้าน
ราคา 2,990 บาท

ก็สมราคานะ

ตัวเครื่องจับแล้วเป็นพลาสติกๆ ถูกๆ
จอภาพไม่แจ่มมาก ดูแล้ว เหมือน LCD รุ่นเก่าๆ

ทีวีพอดูได้ ไม่รู้ถ้าเจอสัญญาณแรง จะชัดไหม
เสียงลำโพงจากตัวเครื่อง เสียงออกแหลมๆ ไม่เพราะเลย
กล้องถ่ายได้สองล้าน แต่ถ่ายในห้องไม่ค่อยถูกใจเลย
เดี่ยวเช้าๆ จะลองดูใหม่

เมนูหน้าจอรวดเร็วดี
แต่ปากกา ดูไม่ค่อยแม่นเท่าไร
อย่างเขียนตัวอักษร ลายเส้นมันงิๆงอๆ งงเลย ลายมือเราขนาดนั้นเลยหรือ

เกมมีสองเกม จับคู่กับเกมเรียงซูชิ

mem แถมมา 1GBมีเพลงกับ mv แถมมาด้วย
แค่แปลก เพลงหลายเพียงชื่อขึ้นเป็นสี่เหลี่ยม

ลูกเล่นที่ชอบ ก็คือมีไฟวิ่งอยู่ข้างจอ ทั้งสองด้าน
เวลา มีสายเข้า หรือ เปิด MP3 ก็โอเคดี ดูเพลินดี
ช้าง
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ลองแล้วบอกต่อ
วันที่โพสท์ : 16 Jul 2009 18:20  

ซื้อมาแล้วครับ รวม ๆ โอเคเลย มี tv+fm 2 sim แต่อย่าคาดหวังอะไรมากครับ วัสดุดูโหลไปหน่อยตกพื้นที่เดียวรอบเละเลย คิดว่าพลาสติกไม่ค่อยดีครับ การใช้งานโอนะ โดยส่วนตัวผมว่าสมราคาน่าใช้ เอาแบบใช้ไม่ต้องห่วงมาก เสียงโทรศัพท์เบาไปหน่อย(หรือผมหูไม่ดีไม่ทราบ 555)
ช้าง
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ลองแล้วบอกต่อ
วันที่โพสท์ : 16 Jul 2009 18:21  

ซื้อมาแล้วครับ รวม ๆ โอเคเลย มี tv+fm 2 sim แต่อย่าคาดหวังอะไรมากครับ วัสดุดูโหลไปหน่อยตกพื้นที่เดียวรอบเละเลย คิดว่าพลาสติกไม่ค่อยดีครับ การใช้งานโอนะ โดยส่วนตัวผมว่าสมราคาน่าใช้ เอาแบบใช้ไม่ต้องห่วงมาก เสียงโทรศัพท์เบาไปหน่อย(หรือผมหูไม่ดีไม่ทราบ 555)
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: