Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 Sagem MYX-8
 หน้า ก่อนหน้านี้  1, 2, 3 ... 9, 10, 11
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตอบ: 1075 / เข้าชม: 326775
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป

SIAMPHONE - USER OPINIONS (MEMBER VOTE!)
  เยี่ยม - It's Cool! - 5
  ดี - GOOD - 4
  ธรรมดา - Normal - 3
  พอใช้ - Not Bad - 2
ดูผลสำรวจ - View Results
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 30 Mar 2006 07:19  
ตอบโดยอ้างถึง  

Very Happy มีดีคนละแบบ..
กล้อง 1.3 x-8 เป็น ccd ส่วนเวลคอม มีดีที่ มี เอฟเอ็ม
หน้าจอแสดงผล-เอ็ก 8 สวยกว่า เห็นๆ
x-8 รองรับ มินิเอสดี สูงสุดน่าจะได้ 512 m แต่ เวลคอม รองรับ ที-แฟลส
เสียง-จากลำโพงและหูฟัง เราให้ x-8 9.5 /10 นั่นแสดงว่าดีเลยหล่ะ
รูปร่าง-เอ็ก-8 อาจดูแปลกไม่เหมือนใคร มีน้ำหนักดี..บางคนว่าเหมาะมือ แข็งแรง
เวลคอม----คล้าย 8800 ดูสวยไปอีกแบบ
นอกนั้นคิดมะออกแล้วหล่ะ...แต่เราให้ เอ็ก-8 ชนะ น็อก ยก2 กินเดิมพันได้เลย..ฟันธง Very Happy
nononot
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ?????????mini SD 1G ???
วันที่โพสท์ : 30 Mar 2006 09:11  

พึ่งซื้อมาครับ สามารถใช้ mini SD 1G ได้ครับ ตอนแรกใส่มันเห็นแค่ 265M ต้องสั่งให้ format ก็เห็นจะครบ 1G(ประมาณ 900Mกว่าๆครับ) แต่เครื่องผมมีปัญหา ไม่สามารถดูหนังไฟล์ใหญ่ตั้งแต่ 10Mขึ้นไป เครื่องจะค้างนานมากแล้วก็จอดับแล้วก็ทำอะไรไม่ได้ต้องรอซักพัก ก็จะกลับมาหน้าจอเหมือนเดิม ยังหาสาเหตุไม่ได้ครับ
asdasd
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 30 Mar 2006 12:48  

อยากทราบว่าตอนนี้ยัฃหาซื้อมือ 1 ได้ไม๊อ่ะคับ ที่ MBK ไม่มีแล้วนะครับ ไม่มีเลย ยังไงๆ ก็ช่วยบอกทีนะครับผม ขอบคุณมากๆนะครับ อยากได้เหมือนกันอ้า
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: ???? - ?????? - ??????
วันที่โพสท์ : 31 Mar 2006 06:13  

คนยะลา ผู้เขียน:
ปรึกษาเพื่อนๆบอกว่าโนเกียน่าจะดีกว่า Mad
จริงหรือเปล่าที่ว่าซาเจ็มเหมือนของเด็กเล่น Wink
Shocked แล้วเมื่อไหร่จะบอกราคาซักทีรอมานานแล้วน่ะ
อีกอย่างนึง ที่ยะลาจะมีขายหรือเปล่า Confused
nononot
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 31 Mar 2006 09:13  

ผมเดินตามหาทั่วมาบุญครองแล้ว ก็หาซื้อมือ 1 ไม่ได้ครับ ของหมด เลยต้องซื้อมือ 2 แทนครับ
kku
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 01 Apr 2006 18:29  

ใครทราบบ้างคะว่าที่ขอนแก่น
มีมือ 1 ขายบ้างหรือป่าวคะ Sad
น้องมาย
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 02 Apr 2006 07:29  

กลายเป็นมือถือในตำนานไปซะแล้ว โชคดีได้ซื้อตอนเดือนกุมภาที่นาซ่า 6800 ตอนนั้นเห็นเค้าบอกยังเหลืออีกเพียบเลย
thiptarn
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 03 Apr 2006 14:54  

ขอถามนอกเรื่องหน่อยนะคะ
sagem MY700x จะเข้าไทยรึเปล่าคะ ??
แล้วคุณภาพกล้องจะสู้ x-8 ได้มั่ย พอดีชอบรูปทรงมันมากกว่าอ่ะคะ
ขอบคุณค่ะ
x-8
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ?????????????
วันที่โพสท์ : 03 Apr 2006 21:41  

ตอนนี้สามารถหาซื้อได้ที่ไหนครับพอดีกำลังจะเปลี่ยนพอดีเห็นราคากับคุณสมบัติดีมากๆ
ร้านไหนบ้างเอาหลายๆร้านนะท่านผู้รู้บอกหน่อยเพื่อร้านนั้นไม่มีจะได้ไปอีกร้าน Laughing
taomove1
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 13 Apr 2006 14:30  

1 reset เป็นค่าเริ่มต้นจากโรงงานทำไง
2 มีเสียงซ่าฟังไม่รู้เรื่อง เป็นๆหายๆทั้งของผม และของคู่สาย แต่เวลาเปิดแฮนด์ฟรีชัดดี แต่ของคู่สายยังซ่าเหมือนเดิม เปิดลำโพงฟังเพลงก็ปกติดี ใครพอทราบช่วยตอบด้วย
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 18 Apr 2006 23:39  

X - 8 เล่น Msn ได้ไหมง่าค่ะ
ถ้าเล่นได้ต้องทามยางงายง่า Shocked
ขอบคุงค่า
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 20 Apr 2006 02:55  

ตอนนี้เหลือ 6,590 แล้ว เป็นมือ 1 ด้วย ที่แม่วัง สาขาเชียงใหม่นะ Very Happy
zz
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 24 Apr 2006 12:14  

-เอ่อ..ที่แม่วังเชียงใหม่...แม่วังสาขาไหนอ่ะ...จะได้ไปซื้อได้ หาจนแทบพลิกแผ่นดินแล้วอ่า Crying or Very sad -
jusmin nabatong
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: จันทบุรี
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 28 Apr 2006 06:53  

แล้วตอนนี้ยังมีขายอยู่อะเปล่านี่ :D
ตton
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ???
วันที่โพสท์ : 28 Apr 2006 18:51  

อยากขายมีใครเอาไหม
ซ้อ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 29 Apr 2006 02:39  

เอาสิคุณ ตton
ขอเบอร์หน่อยสิ
นายพล
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 30 Apr 2006 06:05  

Anonymous ผู้เขียน:
ตอนนี้เหลือ 6,590 แล้ว เป็นมือ 1 ด้วย ที่แม่วัง สาขาเชียงใหม่นะ Very Happy

น่าสนนะครับ ผมอยู่เชียงใหม่ด้วย แต่ขอถามหน่อย
1-fw เปนเวอร์ชั่นอะไรครับ
2-ท่านที่ใช้แล้ว มันมีโทรด้วยเสียงหรือเปล่า (กะจะใช้แทน speed dail )
3-ตกลงว่าสายดาต้า จะหาได้ไหมเนี่ย...ที่ไหน...แนะนำด้วยครับ
4-ถ้าซื้อตอนนี้ ในกล่องจะได้อะไรมั่ง
คือผมใช้ e398 มาปีกว่าๆแล้วครับ อยากจะได้อีกเครื่อง หวังแค่ให้มันถ่ายรูปได้ชัดกว่าของเดิมที่ใช้อยู่ก็พอ แต่ล้านสาม ที่เจอส่วนมาก มันไม่น่าประทับใจเลย ผมเพิ่งเชียร์ให้น้องซื้อ M900 ไป มันก็ดีนะครับ แต่ผมไม่ชอบฝาพับ กับเสียงที่แย่มากๆ คิดว่า x-8 น่าจะถูกใจผมมากกว่า (ถูกเงินด้วย)
dcn
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 01 May 2006 08:51  

กำลังจะตัดสินใจซื้อค่ะ แต่อยากรู้ว่ารุ่นนี้รองรับไฟล์ .gif หรือเปล่าอะค่ะ (ส่วนสำคัญในการตัดสินใจเลยค่ะ...ฟังค์ชันอื่นๆถูกใจมาก)

แล้วสำหรับการเล่นไฟล์วีดีโอ อ่านเจอว่ากระตุกกัน เป็นที่อะไรเหรอคะ เป็นที่การปรับค่า bitrate? ถ้าปรับให้พอดีแล้วจะช่วยได้มั้ยคะ?
ตูน
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 02 May 2006 09:04  

อุปกรณ์ในกล่องมีอะไรบ้างคะ มีสาย data มั้ย ถ้าไม่มีจะต้องซื้อสายอะไร แล้วมี Software มาให้หรือเปล่าคะ ขอบคุณค่ะ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 02 May 2006 17:06  

มือสองที่มาบุญครองมีเยอะป่ะคับ แล้วที่มีอุปกรณ์ครบราคาประมาณเท่าไหร่
ซ้อ 7
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 07 May 2006 09:19  

ซ้อเดินมาบุญครองมาหลายรอบแล้ว
ไม่มีมือ 2 แล้วตอนนี้ หายหมด

บางวัน นานๆทีจะเจอเครื่องนึง สภาพที่เคยเจอไม่มีดีๆเลยสักอัน ราวๆ 70 - 85% เท่านั้น

สภาพขนาดนั้นยังขายกัน 6,000 - 6,500 บาทเลย ให้ตายเหอะ ต่อก็ไม่ลด หน้าด้านจริงๆ
ราคานี้มันเพิ่มเงินค่าขนม 100 - 200 บาทก็ได้มือ 1 แล้วหลอกลวงจริงๆ

แต่อุปกรณ์ก็ไม่ครบ -"-
gเอนก
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : set wap ??????????
วันที่โพสท์ : 15 May 2006 18:51  

set wap ยังงัยคับผมใช้ระบบ Orange คับ ขอบคุณล่วงหน้า
snowcity
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 16 May 2006 02:38  

หูฟัง ขาดแบบรูป พอจะซ่อมได้ไหมครับ มันหลุดออกมาเห็นสายไฟเส้นเล็กๆ ถ้าซ่อมไม่ได้ จะหาซื้อใหม่ได้ ที่ไหน ราคาเท่าไหร่ครับ และมีแบบของปลอมด้วยไหมครับ

คุณเจี๊ยบ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ???sagem myx8
วันที่โพสท์ : 21 May 2006 21:49  

ซื้อ MyX 8 มาใช้ยังไม่ถึง3เดือนสภาพดีไม่มีปัญหา แต่ใช้แล้วรู้สึกว่าขนาดมันใหญ่ไปสำหรับผู้หญิงไม่สะดวกในการพกพาค่ะ ตอ้งการขายทั้งๆที่ยังชอบคุณสมบัติของมันอยู่ ราคา 4500 บาทถ้าสนใจติดตอได้ที่012935869
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 22 May 2006 00:25  

taomove1 ผู้เขียน:
1 reset เป็นค่าเริ่มต้นจากโรงงานทำไง
2 มีเสียงซ่าฟังไม่รู้เรื่อง เป็นๆหายๆทั้งของผม และของคู่สาย แต่เวลาเปิดแฮนด์ฟรีชัดดี แต่ของคู่สายยังซ่าเหมือนเดิม เปิดลำโพงฟังเพลงก็ปกติดี ใครพอทราบช่วยตอบด้วย

เครื่องผมก็มีปัญหาเรื่องเสียงซ่าเหมือนกันนะครับ แต่เท่าที่ผมลองสังเกต ถ้าไม่ใช้ไมโครโฟนของเครื่อง แต่ใช้สมอลทอร์คแทน จะไม่มีปัญหาครับ ฟังเพลงก็ปกติ ก็เลยคิดว่าน่าจะเป็นปัญหาที่ไมโครโฟนของเครื่องเรา เคยเอาไปให้ที่ศูนย์เค้าก็ไม่รู้เหมือนกันว่าเป็นอะไร ตอนนี้เวลาคุยก็จะใช้สมอลทอร์คอย่างเดียว
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 27 May 2006 21:58  

X-8 นี่เล่น Msn ได้ไหมค่ะ
ถ้าเล่นได้ต้องทำยังไง

รบกวนหน่อยหน่ะค่ะ รบกวนจีงๆ ครายรู้ก็ช่วยบอกหน่อยย่าค่า
ขอบคุงค่ะ Very Happy
van123456
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 29 May 2006 03:27  

ขาย MyX-8 ครับ สภาพเครื่องดี ใช้ได้ 6 เดือนครับ ติดแผ่นกันลอยหน้าจอ ครับ สามารถ มาคุยกันได้ ครับ studiojuice02@hotmail.com/vanezz.ats47@gmail.com ครับ
van123456
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 29 May 2006 17:53  

van123456 Posted: 29 May 2006 03:27 หัวข้อ:

--------------------------------------------------------------------------------

ขาย MyX-8 ครับ สภาพเครื่องดี ใช้ได้ 6 เดือนครับ ติดแผ่นกันลอยหน้าจอ ครับ สามารถ มาคุยกันได้ ครับ studiojuice02@hotmail.com/vanezz.ats47@gmail.com ครับ

ลืมบอกไปครับ ว่าอยู่เชียงใหม่ ครับ -*-
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 19 Jun 2006 15:48  

ตอนนี้ไม่มีของมือ1 แล้วครับ หาไม่ได้อีกแล้ว ส่วนของมือ 2 ก็มีเรื่อยๆครับ ราคาขึ้นอยู่กับอุปกรณ์ ส่วนใหญ่อยู่ที่ 55 - 65 ครับ

สมอล์ทอร์คขาดขนาดนั้นซื้อใหม่เถอะครับ MBK มีที่ชั้นขายมือถือ ร้านใหญ่ๆที่มีอะไหล่เยอะๆข้างร้านขายเกมส์คอมแผ่นแท้อ่ะ เกือบถึงฝั่งโตคิว หน้าร้านจะมีตู้ขาย pct กะมือถือประมาณ 3 ตู้ มองเข้าไปจะเห็นหน้ากากมือถือเพียบ ร้านออกโทนสีฟ้าๆ (ขออภัยจำชื่อร้านไม่ได้) ร้านนั้นอแดปเตอร์ของ sagem ยังมีขายครับ หูฟังก็มี แต่ไม่มีหน้ากาก ต้องไปอีกร้านนึง ถ้าต้องการผมจะบอกร้านให้ ราคา 250 - 300 พร้อมเปลี่ยน

wap กระ msn ไม่เคยเล่นครับ เล่นไม่เป็น (แฮะๆ : p)

เริ่องเสียงซ่าเครื่องผมไม่เป็นปัญหาครับ ไม่เคยมีปัญหาเลย อาจเป็นที่เครื่อง ลองเข้าศูนย์ครับ ปัญหานี้ไม่ได้เป็นทุกเครื่อง (มั้ง)
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 19 Jun 2006 16:04  

ในกล่องของ my-x8 มี
1. ตัวเครื่อง
2.แบต
3.สมอล์ทอร์คแบบ 2 หูฟัง (สเตอริโอ)
4.สายชาร์จ
5.CD
6.คู่มือ
7.miniSD 128 Mb
..........
ถ้าจำไม่ผิดมีเท่านี้นะ สายดาต้าต้องไปหาซื้อเอง ที่ mbk มีขาย หาดูร้านใหญ่ๆ ที่มีอะไหล่ขายเยอะๆ ร้านเล็กๆ ร้านตู้ไม่ต้องไปดู ไม่มีหรอก รุ่นนี้ speed dial ไม่ได้ครับ fw : K33, PM
ล่าสุดของผม (เดือนกุมภา 49) ไม่รองรับ GIF แต่ JPG ได้ครับ ไฟล์VDO กระตุกเพราะขนาดใหญ่มาก ต้องโหลดลงเครื่องก่อนถึงจะเล่นได้ไม่กระตุก ถ้าจะเล่นไฟล์ vdo ขนาดไม่ควรเกิน 10 mb ก
snowcity
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 21 Jun 2006 17:07  

ตอนนี้ไม่มีของมือ1 แล้วครับ หาไม่ได้อีกแล้ว ส่วนของมือ 2 ก็มีเรื่อยๆครับ ราคาขึ้นอยู่กับอุปกรณ์ ส่วนใหญ่อยู่ที่ 55 - 65 ครับ

สมอล์ทอร์คขาดขนาดนั้นซื้อใหม่เถอะครับ MBK มีที่ชั้นขายมือถือ ร้านใหญ่ๆที่มีอะไหล่เยอะๆข้างร้านขายเกมส์คอมแผ่นแท้อ่ะ เกือบถึงฝั่งโตคิว หน้าร้านจะมีตู้ขาย pct กะมือถือประมาณ 3 ตู้ มองเข้าไปจะเห็นหน้ากากมือถือเพียบ ร้านออกโทนสีฟ้าๆ (ขออภัยจำชื่อร้านไม่ได้) ร้านนั้นอแดปเตอร์ของ sagem ยังมีขายครับ หูฟังก็มี แต่ไม่มีหน้ากาก ต้องไปอีกร้านนึง ถ้าต้องการผมจะบอกร้านให้ ราคา 250 - 300 พร้อมเปลี่ยน

wap กระ msn ไม่เคยเล่นครับ เล่นไม่เป็น (แฮะๆ : p)

เริ่องเสียงซ่าเครื่องผมไม่เป็นปัญหาครับ ไม่เคยมีปัญหาเลย อาจเป็นที่เครื่อง ลองเข้าศูนย์ครับ ปัญหานี้ไม่ได้เป็นทุกเครื่อง (มั้ง)

ช่วยบอกชื่อร้าน และชั้น ให้ด้วยครับ จะให้เพื่อนที่ ก.ท ไปหาซื้อให้

ขอบคุณมากครับ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 23 Jun 2006 15:15  

ร้านขายเครื่องมือสองหรืออะไหล่ครับ

ถ้าเป็นร้านขายอแดปเตอร์กับสมอร์อทอร์คก็ตามที่อธิบายครับ ถ้าเป็นร้านเปลี่ยนกรอบมี 3 ร้านที่ผมเคยไปเดิน ชั้น 4 MBK ร้านแรกอยู่ที่ติดกับทางเข้าโตคิว ฝั่งตรงข้ามกับห้องน้ำ แถวๆนั้นจะมีร้านอะไหล่ประดับยนต์อยู่ครับ เป็นร้านขายกรอบมือถือทั้งร้าน ราคาพร้อมเปลี่ยนที่ 300 ร้านที่สองเดินออกมาอีกหน่อย(ออกห่างจากโตคิว) จะมีซอกเล็กๆทางซ้ายมือเพื่อเข้าไปเดินซอยหลัง จะมีร้านขายกรอบมือถือ ลองถามดูครับ ร้านนี้ผมไปถามเขาบอกว่า 280 พร้อมเปลี่ยน

ส่วนร้านขายเครื่องมือสองหายากมากครับ ผมเคยเดินหาเจอในโตคิวชั้น 4 มาอีก 3 วันก็ไปแล้วครับ แล้วก็ไม่เคยเจออีกเลย ส่วนใหญ่จะซื้อขายกันในเวบอ่ะครับ จะมีมานานๆครั้ง
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 23 Jun 2006 15:21  

ผมเองก็เริ่มเบื่อแล้วครับ อยากแลกมือถือใช้บ้าง หากสนใจแลกกับรุ่น myX-8 ก็ติดต่อที่ itingtong27@yahoo.com ของผมหมดประกันแล้ว firmware K33,PM (ล่าสุด) mem 256 อุปกรณ์ครบพร้อมกล่อง แถมซองซิลิโคนเรืองแสงอย่างดีอีก 1 อัน ติดแผ่นกันรอยหน้าจอด้วย ตัวเครื่องมีรอยบ้างตามการใช้งานครับ Rolling Eyes
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: ???? - ?????? - ??????
วันที่โพสท์ : 24 Jun 2006 17:39  

หกหกดหกดกดห
ธัญภรณ์
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ช่วยด้วยค่ะ
วันที่โพสท์ : 26 Jun 2006 19:57  

คือว่ามือถือ SAGEM MY x-8 ถูกขโมยเมื่อวันเสาร์ที่ 24 มิถุนายน 2549 ที่เชียงใหม่ตอนเย็นค่ะ
เลขอิมมี่ 354095000030082 เครื่องสีขาว ที่แบตกับตัวเครื่องเขียนชื่อติดไว้ว่า ZP
ถ้าใครพบเห็นหรือว่าเอามาขายให้ ขอความกรุณาติดต่อที่ 09-5538099/09-5576447
โทรได้ตลอดเวลาเลยนะค่ะ ถ้าหากรับซื้อไว้แล้วยินดีซื้อคืนค่ะ
...ผู้ที่ขโมยไปถ้าได้อ่านข้อความนี้ขอความกรุณาช่วยนำมาคืนด้วยนะค่ะ ขายไปก็ไม่ได้ราคาดีหรอกค่ะ หรือว่าจะให้ซื้อคืนก็ได้ สงสารเถอะค่ะกว่าจะหาซื้อเครื่องนี้ได้ก็ลำบากมากกว่าจะหาเจอ กว่าจะเก็บเงินซื้อได้อีกนะค่ะ เห็นใจกันด้วยนะค่ะ ถ้าเดือดร้อนเรื่องเงินก็บอกมานะค่ะ จะยินดีช่วย แต่ช่วยเอาของๆเรามาคืนเถอะ ของๆใครของใครก็รักนะค่ะ ... ขอบคุณค่ะ
ถ้าจะเอามาคืนส่งเป็นพัสดุมาที่ 231/1 ม.1 ต.ริมเหนือ อ.แม่ริม จ.เชียงใหม่ 50180 จะส่งเงินคืนไปให้ด้วยค่ะ รับรองไม่เอาตำรวจไปจับหรอก
พลอยไพลิน
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ต้องการซื้อเครื่องซาเจ็ม my x-8 ค่ะ
วันที่โพสท์ : 02 Jul 2006 22:30  

อยากได้มากๆเลยค่ะ ถ้าใครอยากขายโทรมาได้เลยนะค่ะ 09-5576447 ไม่จำเป็นต้องมีอุปกรณ์ครบก็ได้นะค่ะ แต่ต้องมีประกันศูนย์ด้วยนะ
snowcity
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 03 Jul 2006 02:11  

ให้เพื่อน ที่ ก.ท ไปหา สมอล์ทอร์ค กะร้า้่นที่ว่ามา เขาบอกว่า ไม่มีครับ ...ราคา สมอล์ทอร์ค นี่เท่าไหร่ครับ

ไม่ทราบว่าจะฝากซื้อได้ไหมครับ

Laughing
พลอยไพลิน
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : สนใจซื้อมั้ยค่ะ
วันที่โพสท์ : 03 Jul 2006 11:53  

ขายสมอลทอร์คกับที่ชาร์ตแบตค่ะ สนใจโทรมาได้เลยนะค่ะ 09-5576447 ค่ะ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: สนใจซื้อมั้ยค่ะ
วันที่โพสท์ : 03 Jul 2006 13:34  

พลอยไพลิน ผู้เขียน:
ขายสมอลทอร์คกับที่ชาร์ตแบตค่ะ สนใจโทรมาได้เลยนะค่ะ 09-5576447 ค่ะ

โทรไปแล้ว 09-5576447 ระบบ บอกเลขหมายนี้ ยังไม่เปิดให้บริการ Cool

มีใครจะขาย สมอลทอร์ค บ้างไหมครับ
พลอยไพลิน
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : โทรมาอีกรอบนะค่ะ
วันที่โพสท์ : 03 Jul 2006 15:47  

ลองโทรมาอีกรอบนะค่ะ เมื่อกี้ปิดเครื่องค่ะ
sokkapokna
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ขายครับ
วันที่โพสท์ : 10 Jul 2006 17:19  

ขายซาเจมมายเอ๊กซ์แปดครับ หน้าจอติดกันรอยไว้ 6000 ต่อได้นะ 059532828 แอ้มครับ
เชียงใหม่อ่ะ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 15 Jul 2006 21:31  

ผมยังรักมันอยู่ ยังไม่อยากขาย ถ่ายรูปชัดมาก ถ่ายวีดีโอชัดสุด เอาไปอัดได้เลย เหมือนภาพจากกล้องเด๊ะ แต่ถ่ายตอนกลางคืนสู้กล้องดิจิตอลไม่ได้ งืมๆ
ความทนทาน : หลุดมือตกพื้นแรงๆ ไม่เป็นไร(ผมสูง 176),เอาไปเล่นสงกรานต์ที่คูเมืองเชียงใหม่มาละ ไอน้ำเกาะเครื่องนิดๆ ยังรอดมาจนถึงทุกวันนี้ ฟังเพลงได้ ร้องคาราโอเกะก็ได้ แต่ต้องเป็นไฟล์วีดีโอ 3GP เน้อ
เสียง : ฟังจากเครื่องชัดแจ๋ว ดังสุดในรุ่นเดียวกัน ฟังจากหูฟังเหมือนเครื่องเล่น MP3 เลย

สรุป: ซื้อ Myx8 เท่ากับว่าคุณได้ 1.โทรศัพท์มือถือ 2.กล้องดิจิตอล(ใช้งานได้จริง ภาพไม่ห่วย) 3.เครื่องเล่น MP3 555 ผมรู้ว่าคุณก็ใช้ ฮุฮุ
เชียงใหม่เจ้า
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 15 Jul 2006 21:50  

อยากได้สายดาต้าและ small talk ของรุ่นนี้ ครายอยากขายบอกด้วยที่ 069220773
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ครายจะขาย สมอล ทอร์ก
วันที่โพสท์ : 16 Jul 2006 13:23  

ครายจะขาย สมอล ทอร์ก โทรหาเราด่วนเลยนะ อยากได้มากๆๆๆ
อันเก่ามันอยู่ๆก็ไม่มีเสียงเฉยเลย ครายพอจะมีวิธีแก้ หรือว่ามีขายที่ไหนช่วยบอกด้วยนะ
ลองไปเดินหาซื้อแล้ว ไม่มีเลย อะหลั่ยหายากจัง 069220773
(เราอยู่เชียงใหม่)
คนเชียงราย
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : มีขายที่ ทวียนต์ เชียงราย 053-711040 ต่อ 120/135
วันที่โพสท์ : 21 Jul 2006 16:42  

มีขายที่เชียงรายนะ หลายเครื่องมาก ที่ ทวียนต์ มือ 1 ในกล่องมี
1.มินิเอสดี 128
2.สายชาร์ต มีหลายหัว
3.สมอทอร์ค 2 หู
4.คู่มือ
5.แบตเตอรี่
6.แผ่นไดร์ฟเวอร์
ราคาขายอยู่ที่ 8,890.- ก็ถือว่าถูกนะ ของมือ 1 จริงๆ ถ้าอยากได้ ก็โทรไปที่
053-711040 ต่อ 120 หรือ 135 แต่ราคาคงไม่เท่าแม่วังเชียงใหม่หรอกนะคะ
แฟนเจี๊ยวหวาน
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : อยากได้เกมส์อ่า
วันที่โพสท์ : 23 Jul 2006 15:17  

คืออยากโหลดเกมส์....แต่ดูในหนังสือ ในเวบ มันไม่ค่อยรองรับ เลยอ่ะ ทำไงดี มีเวบไหนที่ มีเกมส์ให้โหลดได้บ้างอ่ะคะ บอกด้วยนะคะ ขอบคุณค่า
000444
Mobile Member
Mobile Member
Year's Star

หัวข้อ : ขาย
วันที่โพสท์ : 17 Aug 2006 15:48  

ขาย x8 สภาพดี90% ราคา4700 บาท ของครบ

ติดต่อ แมน 000222@mthai.com ทิ้งเบอไว้จะโทรกลับ
muscula
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 23 Aug 2006 22:01  

โกคุง ผู้เขียน:
oNenGo :
อ้างถึง:
อยากรู้เรื่องไฟล์วีดีโอเหมือนกันอ่ะ ใช้โปแกรมอะไรแปลงเป็น3GP ใครรู้ก็ช่วยบอกที

Vicario :
อ้างถึง:
ไปถามมาแล้วครับ Card Reader ที่ศูนย์ i-Mobile ที่ MBK
แบบ 3 in 1 มี sd, mmc, rs ราคา 390 บาทครับ
ส่วน 8 in 1 ของ Apacer ราคาประมาณ 640 บาท
แต่ตามร้านค้าทั่วไป ขาย 8 in 1 ของ Apacer ประมาณ 700-900 อะคับ

ส่วนเรื่องเครื่องร้อนตอนฟังเพลงนี่ ไม่เห็นเป็นเลยครับ แต่ก็ฟังจาก mem
ในเครื่อง ไม่ได้ฟังจาก sd เท่าไหร่ ก็ไม่รู้เหมือนกันว่าจะมีอาการแบบเดียวกันรึเปล่า

ใครพอจะทราบบ้างมั้ยครับ ว่ามีโปรแกรมไหนใช้แปลงไฟล์วิดิโอได้บ้าง
จาก .asf, .wmv ไปเป็น .3gp คับ

+
+ คุณลองเข้าไปที่ . . http://www.download.com
+
+ แล้วไป search คำว่า . ." Xilisoft 3gp video converter "
+ ไป download มาเลย . . .มันแปลง file vdo ให้เป็น 3gp ลงมือถือได้ครับ
+ ตอนนี้ผมดูหนังผ่านมือถือสบายเลย 555+
+
+ เอาหละๆ ส่วนหากคุณ download มาแล้วติดปัญหาว่าต้องการ registration ให้ได้
+ เค้าจะกำหนดวันมาให้คุณใช้ได้ 15 , 30 วันประมาณนั้น
+
+ คุณ crack ตามผมนะ . .
+ เปิดโปรแกรม ไปที่ help แล้วเข้าไปยัง Entre registration code
+
+ name : tam/CORE
+ license code : 429300258809671278562BC6-F296-CDCB-4F27
+
+ เท่านี้โปรแกรมก็เป็นของคุณ
+
+
+ ไปลองใช้งานดู . . สามารถเอา karaoke ลงใน มือถือแค่น้ำหนักเพลงละ 3-4 Mb สบายๆ ครับ ~~
+
+
+ ขอบคุณที่เสียเวลาอ่านจ๊ะ
+

sorry
tumci
Year's Star

หัวข้อ : ขายอุปกรณ์ Sagem MyX-8
วันที่โพสท์ : 29 Aug 2006 22:13  

ขาย Small Talk Sagem MyX-8 -------> 250 บาท
ที่ชาร์ตแบต---------------------------------> 200 บาท
ใช้ได้ 4 เดือน สภาพดี(จำใจต้องขายเพราะมือถือหาย)
ติดต่อ 06-6655726
SenhoritaKaew
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : อยากเล่นเกมส์
วันที่โพสท์ : 22 Sep 2006 11:00  

เราจะหาโหลดเกมจาวา สำหรับรุ่นนี้ได้ที่ไหนบ้างคะ เล่นเกมเดียวมันเบื่ออะคะ
yutyut007
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 02 Oct 2006 14:56  

ขาย myx8 สภาพดี มีสมอลทอรค แบต เมมโมรี 128mb
ราคา 5000-
สนใจติดต่อที่ sir_yut@hotmail.com
snowcity
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 02 Oct 2006 22:58  

จะใส่ เมม 512 mb. เครื่องจะอืดมากไหมครับ Laughing
บัวบุษป์
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : รบกวนใครที่ใช้ Sagem MyX-8 ด้วยค่ะ เรื่องชาร์ตแบตไม่ได้ค่ะ
วันที่โพสท์ : 08 Oct 2006 19:10  

ปรกติตอนเสียบที่ชาร์ตแบต ตอนที่ปิดเครื่อง
หน้าจอเครื่องจะติดขึ้นมาใช่มั้ยคะ

แต่ว่าเมื่อวานเสียบที่ชาร์ตแบตแล้ว หน้าจอเงียบสนิทอ่าคะ
เสียบตอนเปิดเครื่องก็ไม่มีอะไรเกิดขึ้นเลยค่ะ แบตไม่วิ่ง
ไม่มีประโยคที่ว่ากำลังชาร์ตแบตขึ้น
แบบว่าพยายามขยับสายไปมาแล้ว ก็ไม่มีอะไรเกิดขึ้น
แต่ว่าหูฟังสามารถฟังได้ปกติค่ะ

มีใครเคยเจอบ้างหรือเปล่าคะ
อยากรู้ว่าอะไรเสียค่ะ ที่ชาร์ตแบตใช่มั้ยคะ
ตอนนี้กลุ้มใจมากกลัวว่าจะหาซื้อไม่ได้ T_T เครื่องนี้รักมากมาย
แล้วก็ไม่อยากไปศูนย์ไอโมบายค่ะ
ช่วยด้วยนะคะ

ปล.ถ้าที่ชาร์ตเสียจริง รบกวนบอกที่ซื้อด้วยค่ะ
snowcity
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 11 Oct 2006 19:55  

มีที่ชาร์จแบตแบบ 1 ...ต้องถอดแบตออกมาแล้วใส่ที่ชาร์จแบตครับ ...น่าจะชาร์จแบตได้ทุกรุ่นของแบต...คุณ บัวบุษป ลองหาดูนะครับ อันละ 199 บาทครับ
ribosome
Year's Star

จังหวัด: ...
หัวข้อ : หีๆ
วันที่โพสท์ : 17 Oct 2006 18:50  

คือซื้อมาราวๆ 4 เดือน เครื่องที่ซื้อมามือ 1 ดันพังซะแล้ว จะส่งเข้าศูนย์ก็กลัวว่าจะนาน(ศูนย์ไอ้โมบายที่พวกเรารู้จักกันดี) เพราะเพิ่งซื้อได้ไม่นาน ต้องทนๆใช้ไปทั้งๆที่มันพัง ไม่รู้ว่ามีคนเจอแบบนี้รึเปล่า ยืนยัน นั่งยัน นอนยันเลยว่า เครื่องที่ใช้รักษาอย่างดีไม่เคยตก ไม่เคยเฉียดใกล้น้ำ แล้วมันพังได้งัยหว่า...
สำหรับการใช้งานเครื่องมา 4 เดือน ยอมรับครับว่ากล้องสุดๆ ชัดมากๆ เมื่อเทียบกับกล้อง 1.3 ล้านพิกเซลตัวอื่นๆ เสียงดี เปิดกะลำโพงก็เจ๋ง Bluetooth กะ infrared ก็ใช้ได้กับทุกๆเครื่องเท่าที่ลอง pair อ่ะ อ่า เกมส์ต้องหาโหลดเอาอ่ะ ส่วนใหญ่พวก java ที่คนปกติโหลดได้ หรือพวกวิดีโออะไรเนี่ย อย่าหวังว่าเราจะโหลดได้ อ้อ แล้วก็ search ยากโคดๆ เพราะ search ได้แค่ตัวแรกเท่านั้น ที่เหลือต้องกดลงหาเอง(ตรงนี้โคดเกลียดเลย เพราะตัวแรกซ้ำเยอะมากๆๆ) ringtone เล่นไฟล์ได้หลายแบบ แต่เหมือนจะเล่น .wav ไม่ได้แฮะ อย่างอื่นๆก็เจ๋ยๆอ่ะ
คิดออกแค่นี้แหละ ลองคิดดูกอนซื้อดีๆน้า..... Twisted Evil
เปรี่ยม
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : อยากได้ sagem my x8 ใครอยากขาย ติดต่อได้ที่ 086-306-4647
วันที่โพสท์ : 26 Oct 2006 13:05  

เพียงความเห็นหนึ่ง ผู้เขียน:
รุ่นนี้ตาม spec. สุดยอดมากเลยครับ เป็น smart phone แล้วมีทุกอย่าง ยกเว้นวิทยุ ว่าจะรอ 6260 แต่รุ่นนี้เยี่ยมกว่าเป็นไหนๆ แต่ได้ข่าวมาว่า function ของซาเจ็มชอบแฮงค์ไม่รู้จริงหรือเปล่า ตอน myx-6 ผมก็ถูกใจ แต่ไม่ได้ซื้อ

สำหรับราคาผมว่า 2 หมื่น up แน่นอนร้อย% น่าจะเปิดตัวมากกว่า 7610 นิดๆ หรืออาจพอๆ กัน ด้วยคุณสมบัติที่เหนือกว่า ถึงแม้ยี่ห้อไม่ติดตลาด ไม่โดนใจนัก ผมจำได้ตอน myx-6 เปิดตัวมายัง หมื่นปลายๆ เลย ถ้ารุ่นนี้ประมาณ หมื่นห้าคงขายไม่ได้ คงขาดทุนแน่ เห็นใจคนทำเขามา กล้อง 1.3 ล้าน เลนส์เป็นแบบ CCD สี 262K smart phone แม่ผมเคยใช้ ซาเจ็มที่ออกมารุ่นแรกๆ ที่เป็นจอขาวดำก็ทนนะ ตกหลายครั้งไม่เห็นเป็นไร ตอนนี้เปลี่ยนนานแล้ว เรื่องกล้องนี่ลือชื่ออยู่แล้ว แต่ก็อยากรู้ว่าตัวนี้ออกมาภาพจะชัดกว่า GX32 หรือไม่ แต่ผมว่าภาพน่าจะชัดกว่า 7610 แน่นอน สำหรับผมคิดว่า SE. เป็นโทรศัพท์ที่ตั้งราคาได้แพงเวอร์มากๆ โดยเฉพาะ P900, 800 เดี๋ยว 910 ก็จะตามมาอีก คุณสมบัติถึงแม้เด่นอยู่ก็ไม่ได้เด่นมากมายอะไรนัก ผมเล่นดูแล้ว ฟังก์ชันแฮงค์บ่อยอีก แมนูก็ช้า (เทียบกับ Nokia) Nokia ยังตั้งราคาสมเหตุสมผลกว่าเป็นไหนๆ
ช้างน้อย
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ตอบคัณบัว
วันที่โพสท์ : 28 Oct 2006 01:17  

ใช้มาเกือบปี ยอมรับว่าทนจริงๆ ขนาดทะเลาะกับแฟนแล้วขว้างกับผนังปูน สองครั้งติดๆกันยังไม่เป็นไรเลย แค่กรอบแตกนิดหน่อย ส่วนเรื่องชารต์ไม่เข้าเห็นเป็นกันหลายคน ให้เข้าศูนย์ i-mobile ด่วนเลย ไม่ถึงอาทิตย์ก็เรียบร้อย ไม่ช้าอย่างที่กลัวกัน เขาเปลี่ยนบอร์ดวงจรให้ใหม่เลย แถมรับประกันต่ออีกสามเดือน
เปี่ยม
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ซื้อ small talk และ แท่นชาร์จมื่อถือ x-8 ได้ที่ไหน
วันที่โพสท์ : 29 Oct 2006 19:35  

snowcity ผู้เขียน:

ให้เพื่อน ที่ ก.ท ไปหา สมอล์ทอร์ค กะร้า้่นที่ว่ามา เขาบอกว่า ไม่มีครับ ...ราคา สมอล์ทอร์ค นี่เท่าไหร่ครับ

ไม่ทราบว่าจะฝากซื้อได้ไหมครับ

Laughing

ไปเดินหาซื้อได้แค่ถ่านอย่างเดียวตามร้านที่บอก แต่หาซื้อ small talk และ แท่นชาร์จ ไม่ได้ ใครรู้ช่วยบอกหน่อย ขอบคุณครับ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 01 Nov 2006 23:02  

ถ้าไม่อัพ FW แล้วใช้โทรสับทำเป็นโมเด็มไม่ได้หรือ ของผมยังเป็น PH อยู่เลย
benz-arang
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 14 Dec 2006 14:39  

ทำไมเครื่องผมใช้ๆอยู่แล้วมันหลุดมาที่หน้าจอ เองคอะคับ งง มาก แล้วก็ฟังเพลงอยู่ฟังไป 1เพลงกว่าๆ ก็หลุดมาที่หน้าจอเลยอะ แล้วเพลงไม่วนด้วยคับ มันเล่นซ้ำเพลงเดิมคับ ทำไงดี ของคนอื่นเป็นมั่งมั้ยคับ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 19 Dec 2006 16:27  

อยากได้ x-8 สภาพดีจริงๆ เพราะเครื่องหาย และต้องเป็นเวอร์ชั่นใหม่เท่านั้น ฝากเบอร์โทรกลับได้ หรือ nuclearman@sanook.com
มาย
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 24 Jan 2007 21:16  

benz-arang ผู้เขียน:
ทำไมเครื่องผมใช้ๆอยู่แล้วมันหลุดมาที่หน้าจอ เองคอะคับ งง มาก แล้วก็ฟังเพลงอยู่ฟังไป 1เพลงกว่าๆ ก็หลุดมาที่หน้าจอเลยอะ แล้วเพลงไม่วนด้วยคับ มันเล่นซ้ำเพลงเดิมคับ ทำไงดี ของคนอื่นเป็นมั่งมั้ยคับ

เพลงที่ฟังนี่เปิดจาก miniSD รึเปล่าครับ

เพราะถ้าเปิดจากตรงนี้ แล้วอยู่ๆเพลงก้ดับละเด้งมาที่หน้าจอหลัก แสดงว่ามันหลวมคับ

ต้องดันๆก้นมันหน่อย
maxgene
Year's Star

หัวข้อ : ชาร์ตแบตไม่ได้แว้วววว T_T
วันที่โพสท์ : 19 Feb 2007 22:54  

ช้างน้อย ผู้เขียน:
ส่วนเรื่องชารต์ไม่เข้าเห็นเป็นกันหลายคน ให้เข้าศูนย์ i-mobile ด่วนเลย ไม่ถึงอาทิตย์ก็เรียบร้อย ไม่ช้าอย่างที่กลัวกัน เขาเปลี่ยนบอร์ดวงจรให้ใหม่เลย แถมรับประกันต่ออีกสามเดือน

อาการนั้น adaptorพังรึว่า บอร์ดเครื่องพังอ่ะครับ เพราะผมก็เป็นอยู่อ่ะครับ เพิ่งเป็นมาสองอาทิตย์ อาการหนักขึ้นเรื่อยๆ จนตอนนี้ชาร์ตไม่ได้แล้ว T_T เครื่องสุดรักเลยนะเนี่ย ซื้อก่อนสอบโอเน็ทปีที่แล้วสองอาทิตย์ T_T
ไฟฟ้า
Year's Star

จังหวัด: นนทบุรี
หัวข้อ : ต้องการขาย Sagem X-8
วันที่โพสท์ : 25 Feb 2007 12:27  

ขาย X-8 สภาพดี ประมาณ 85% ใช้แค่รับสายและโทรออก อุปกรณ์ครบ+สายดาตาร์ลิ้งค์ ติดแผ่นกันรอยหน้าจอ พร้อมซอง สนใจติดต่อ 083-299-2510
suranaree
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ : Re: ต้องการขาย Sagem X-8
วันที่โพสท์ : 05 Mar 2007 11:58  

ไฟฟ้า ผู้เขียน:
ขาย X-8 สภาพดี ประมาณ 85% ใช้แค่รับสายและโทรออก อุปกรณ์ครบ+สายดาตาร์ลิ้งค์ ติดแผ่นกันรอยหน้าจอ พร้อมซอง สนใจติดต่อ 083-299-2510

เท่าไหร่ครับ
HiHi
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 12 Mar 2007 01:18  

ขาย SAGEM MY-X8 ครับ
สภาพ 99 % ครับ ขาวสนิท
ไม่เคยออกจาก ซิลิโคนเลย ตั้งแต่ซื้อมา
ไม่มีรอยอะไรเลย
ไม่เคยตก
ไม่เคยมีปัญหา ไม่เคยดับ
ไม่เคยแกะเครื่อง ( ยังมีฝุ่นที่หน้าจออยู่เลย )

UP FIRMWARE รุ่นใหม่แล้วครับที่ศุนย์ i-mobile ปิ่นเกล้า 1 ครั้ง
คือ K33 , PM ครับ

- พร้อม mini-sd card kington 256 MB + ADAPTER
- ติดแผ่นกันรอยหน้าจออย่างดี ( ไม่ใช่อันละไม่ถึง100 ) แต่ราคา 250 ใส เนียน
- หูฟัง สภาพดีมาก เพราะไม่ค่อยได้ฟังเลย อิอิ ( แต่เสียงนี่สุดยอด )
- ที่ชาร์ดแบต สภาพดีมากเหมือนกัน
- แถมอีกอย่าง Card reader ตัวเล็กรูป apple พกพาสะดวก

* ขายราคา 5,400 นะครับ เครื่องผมไม่มีปัญหานะครับ ลดได้นิดหน่อยถ้าคุณรัก my-x8 จริง
* และก็ตัดใจขายด้วย ไม่เคยประทับใจมือถือไหนเท่าเครื่องนี้เลย

และก็อย่างที่คนอื่นๆบอก ว่า ไม่เคยมีใครที่ขอดู my x8 แล้วบอกว่าไม่ชอบเลย

ต่อไปก็คงต้องคอยตอบคำถามว่า ขายไปแล้วเหรอ ขายทำไมอ่ะ

มันคือมือถือในตำนานของผม อิอิ

ติดต่อ เติ้ล 086-5049992 ครับ
email : santitle@hotmail.com
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 16 Mar 2007 15:54  

อยากซื้อ My-X8 คับ ขอสภาพดีๆ อุปกรณ์ครบ 4000-4500 คับ 084-9876226 เก็ต
pachum
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ขาย Sagem MYX-8
วันที่โพสท์ : 30 Apr 2007 00:27  

ขาย Sagem Myx-8 สภาพดี (หน้ากากแท้ มีรอยถลอกนิดหน่อย) อุปกรณ์ครบ ทั้งที่ชาร์จแบต 2 เส้น หูฟังแท้ 1 เส้น คู่มือ กล่อง และ แผ่น driver ราคา 4,800 บาท
ติดต่อผมได้ที่ 086-4106504 8iy[
nuttaname
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 06 Jun 2007 17:50  

อยากได้หน้ากากใหม่ ราคาเท่าไหร่คับ ที่ไหนมีขายมั่งครับ
JzGuy
Grand Member
Grand Member
Year's Star

จังหวัด: ก.ท.ม.
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 06 Sep 2007 23:13  

nuttaname ผู้เขียน:
อยากได้หน้ากากใหม่ ราคาเท่าไหร่คับ ที่ไหนมีขายมั่งครับ

เสือป่าครับ ลองหาดูครับ มีแน่นอน ผมเคยเห็น
Suchanuch
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 29 Mar 2008 19:12  

ขาย my-x8 ค่ะ สีขาว
สภาพดี 90% อุปกรณ์ครบ (ขายยกกล่องค่ะ)
ราคา 4,500.-

โทรติดต่อ 087-6834117 ค่ะ
wichienle
Year's Star

หัวข้อ : Sagem X8 Club
วันที่โพสท์ : 01 May 2008 22:14  

เว็บของ Sagem X8 คลับที่เมื่อก่อนมี
เดี๋ยวนี้มันหายไปไหนแล้วล่ะ
เขาเลิกแล้วเหรอ
Bahamut Zero
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 06 Oct 2008 14:28  

ขายSagem My X-8 ราคา3500จ่ะ สภาพ90% ครับผม
แถมMEMไห้1GB กับ128 จ่ะ อุปกรครบครับผม

ผมอยู่ปากน้ำ สมุทรปราการนะครับผม

ยังไงโทรมาคุยกันก่อนได้ครับที่ 087-8165881 ขอสายเต้นะครับผม
ลองขายดู
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 15 Jul 2009 23:42  

ขาย Sagem MYX-8 สภาพ 90% ยกกล่อง+ mem 2G 2000 บาท สนใจติดต่อ 0879244664
ธีรเทพ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ขายมั่ง
วันที่โพสท์ : 04 Aug 2009 05:37  

สภาพ80% แบตเสื่อม มีอแดปเตอร์
สภาพสวย ขาย 550 พร้อมส่งems
0812065386
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้
หน้า ก่อนหน้านี้  1, 2, 3 ... 9, 10, 11

ไปยังหัวข้อ: