Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
Weekที่ 2 ของเกมส์ HTC Magic ฟรี!!!

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 10 / เข้าชม: 4794
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุค ดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Weekที่ 2 ของเกมส์ HTC Magic ฟรี!!!
วันที่โพสท์ : 11 Aug 2009 10:03  
ตอบโดยอ้างถึง  

เข้าสู่สัปดาห์ที่2ของการเล่นเกมส์ลุ้น HTC Magic แล้วนะครับ

เป็นยัังไงกันมั่งเอ่ย มีใครยังเล่นกันอยู่มั้ยครับ

อุตส่าห์นั่งเล่นตั้งนาน สุดท้ายก็ไม่ชนะ 5555+

อาทิดนี้คงมีการแก้ปัญหาคนโกงขึ้นแล้วล่ะครับ

มาล่ากันได้เหมือนเดิมนะครับ!!

สำหรับใครที่ยังไม่รู้กติกานะคับ

ให้มาเล่นเกมส์ 3 เกมนี้ รวมกันให้ได้คะแนนที่1 แล้วก้ send score คนที่ได้ที่หนึ่งก็จะได้ HTC ฟรีไปเลย ไม่ยากใช่มั้ยล่ะ!!!

นี่นะครับ วิธีเล่น

ขอให้ทุกคนโชคดีนะครับ มาแข่งกันๆๆ Very Happy
s-i-n
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 11 Aug 2009 10:20  

นี่นะครับลิงค์สำหรับเล่นเกมส์

http://unlockhtcmagic.htcthailand.com/

สู้ๆ Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil
Nasz
Admin
Admin
Year's Star

จังหวัด: เชียงใหม่
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 13 Aug 2009 20:43  

เมื่อวานนั่งเล่นได้ 5900+ หละ อิอิ เห็น PR บอกว่าคนที่ได้ที่ 1 อะ เล่นได้เจ็ดพันกว่า >_< ความหวังคือด่านที่สองครับ ถ้าได้ htc เยอะๆ ก็จะได้คะแนนเยอะ Cool
aloneman03
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: พระนครศรีอยุธยา
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 15 Aug 2009 10:28  

สุดๆ แค่ 5500 Embarassed
Nasz
Admin
Admin
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 15 Aug 2009 10:59  

aloneman03 ผู้เขียน:
สุดๆ แค่ 5500 Embarassed

แนะนำให้หาเครื่องเล่นตามร้านครับ เอาเครื่องที่ดูเก่าหน่อยแบบว่าไม่มีการ์ดจอยิ่งดี เพราะรู้สึกว่ามีการจอมันจะลื่นเกินไปจนคลิ๊กไม่ทัน ทำให้เกมส์แรกได้คะแนนน้อย ส่วนเกมส์ที่สอง ถ้าใครแฮ๊กได้ ให้เอาตัว htc ไว้เยอะๆ ครับ กับเจ้าตัวสีน้ำเงินที่ได้ 50 แต้มอะ เกมส์ที่สามเล่นง่ายมาก อันใหนที่คลิ๊กแล้วมันไม่ถูกคู่ ก็ไม่ต้องไปคลิ๊กมันอีกจนกว่าจะเจอคู่มันถึงค่อยกลับมาคลิ๊กครับ ผมทำคะแนนได้เกมส์แรกสูงสุดสองพันเจ็ด ส่วนเกมส์ที่สองสูงสุดทำได้ หนึ่งพันนิดๆ >_< เกมส์ที่สามทำได้สูงสุดสามพันเลยครับ เกมส์ที่สามที่ได้เยอะเพราะเล่นไปทั้งหมด 3 กระดานอะ
n3tz
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 15 Aug 2009 15:19  

เขาเปลี่ยน Rule ใหม่แล้วครับ

เล่นให้ได้แค่ 3000 แล้วส่งคะแนนไปลุ้นเอาเลย

ได้วันละ 15 ครั้ง
Nasz
Admin
Admin
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 15 Aug 2009 18:12  

n3tz ผู้เขียน:
เขาเปลี่ยน Rule ใหม่แล้วครับ

เล่นให้ได้แค่ 3000 แล้วส่งคะแนนไปลุ้นเอาเลย

ได้วันละ 15 ครั้ง

การนับคะแนน

1 นับจาาก Hit ในการเล่นเกม เฉพาะเกมส์ที่ได้คะแนนเท่ากับหรือมากกว่า 3000 จะถูกนับเป็น 1 Hit

2 การนับจำนวนสิทธิในการเข้าร่วมลุ้นรางวัล HTC Magic จากจำนวน Hit เช่น

A. เล่นครั้งที่ 1 คะแนน 4500
A. เล่นครั้งที่ 2 คะแนน 4000
A. เล่นครั้งที่ 3 คะแนน 2900
รวมแล้ว K.A ได้ 2 Hit = ได้รับ 2 สิทธิในการลุ้นจับรางวัล HTC Magic ของอาทิตย์นั้นๆ

3. ผู้เข้าร่วมเล่นเกมส์ สามารถ submit คะแนนได้ไม่เกิน วันละ 15 ครั้ง

4. ทางทีมงานจะแจ้งรายชื่อผู้ที่ได้รับสิทธิลุ้น HTC Magic ในแต่ละ week โดยผู้เล่นนั้นมี Hit อย่างต่ำ 1 Hit ขึ้นไป

5. Big Bonus สำหรับยอดคะแนนและ Hit ต่างๆที่ผู้เล่นสะสมไว้ในวีคนั้นๆ จะถูกเก็บไว้เพื่อไปใช้ชิงรางวัลใหญ่อีกครั้งหลังจากจบ Week ที่ 8

6. เมื่อเริ่ม week ใหม่ ผู้เล่นจะต้องเริ่มสะสมคะแนน และ hit ใหม่

7. ทางทีมงานจะมีการจับรางวัลหลังจากจบวีคนั้นแล้ว 2 วัน

8. ผู้ร่วมเล่นเกมส์สามารถรับรางวัลได้เพียงท่านละ 1 ครั้ง ตลอดระยะเวลาของแคมเปญ โดยจะต้องแสดงหลักฐานตัวตนอย่างชัดเจนเมื่อมารับรางวัล

ในแต่ละรอบสัปดาห์รับ HTC Magic 1 เครื่องสำหรับผู้โชคดีโดยแจกรางวัลทั้งสิ้น 8 เครื่อง มูลค่าเครื่องละ 25,900 บาท

ชอบกติกาใหม่จังเลยอะ อิอิ สงสัยเป็นเพราะเค้าได้ยินเสียงบ่นของเราหรือเปล่าเนี้ย อิอิ Rolling Eyes
n3tr
Year's Star

จังหวัด: ขอนแก่น
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 15 Aug 2009 19:54  

คือผมไม่ค่อยจะชอบสักเท่าไรอ่ะครับ

T T

aloneman03
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: พระนครศรีอยุธยา
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 16 Aug 2009 07:28  

Oh... God Shocked
Nasz
Admin
Admin
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 16 Aug 2009 09:46  

n3tr ผู้เขียน:
คือผมไม่ค่อยจะชอบสักเท่าไรอ่ะครับ

T T

- -"

ก็เล่นได้คะแนนเยอะเลยนิ โหอะไรหว้า ทำไปได้ไงเนี้ย Shocked
l2eaction
Mobile Member
Mobile Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 17 Aug 2009 01:26  

ตอนนี้คือยังไงอ่ะครับ ให้เอา Hit ไปสุ่มแทนหรอ แบบนี้ก็แล้วแต่ดวงสิเนี่ย
แต่คนที่ได้คะแนน7พันอัพแล้วมันก็น่าท้อจริงๆ T___T เปลี่ยนเป็นสุ่มก็อาจจะดีเหมือนกัน
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: