Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 w910 VS w705 ทำไงดี

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Sony Community - โซนี่ คอมมูนิตี้
ตอบ: 6 / เข้าชม: 25883
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: สงขลา
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : w910 VS w705 ทำไงดี
วันที่โพสท์ : 25 Aug 2009 15:53  
ตอบโดยอ้างถึง  

ตอนนี้ใช้ w910สีแดง อยากได้เครื่องใหม่
เล็งตัวใหม่ก็มีแต่705ที่พอไหว
ไม่รู้ว่าจะทำยังไงดีระหว่าง
ใช้910ไปก่อน กับ ถอย 705
แล้วในนี้มีใครใช้705สีดำ-แดงบ้างรึเปล่าครับ
ไม่ชอบสีเงิน จะรีบตัดสินใจภายในสองวันอ่ะครับ^^
เผื่อได้เครื่องใหม่
indexplus
Silver Member
Year's Star

จังหวัด: ChOnBuRi
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 25 Aug 2009 16:09  

ใช้แดง-ดำครับ แต่จะถามเกี่ยวกับเรื่องอะไรดี
Toxic[Of]Death
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 25 Aug 2009 18:09  

ว่าจะซื้อเครื่องใหม่ดีป่ะอ่ะคับ
910มันก็ยังใช้ได้อยู่ 705ก็ไม่ค่อยชอบข้างหลัง ออมเนีย1ก็ต้องเก็บตังอีกนิด
สับสน
indexplus
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 26 Aug 2009 01:19  

เท่าที่ดู w910 กับ w705 หน้าตาและคุณสมบัติมันใกล้เคียงกันมากเลย แสดงว่าเป็นคนชอบแนวนี้ อันนี้จะซื้อใหม่หรือไม่ซื้อแล้วแต่แล้วครับ

ส่วนจะเพิ่มเงินซื้อออมเนีย ผมว่ามันจะดูแปลกไปจาก w705 อยู่ซักหน่อย เครื่องมันน่าจะใหญ่กว่าถ้าอยากได้ออมเนีย จะลองดูยี่ห้ออื่นมั้ยครับ แบบไม่ได้โจมตีแต่เคยได้ยินกว่าเสียงเรียกเข้ามันค่อย ก็ลองศึกษาดูครับ

ถ้าจะซื้อ w705 อันนี้ต้องขอบอกก่อนนะครับว่าโลโก้ของ SE ที่อยู่ข้างหน้า มันเป็นตัวพิมพ์ ใช้ ๆ ถู ๆ ไปเห็นหลายคนลอกออกครับแต่เขาบอกว่าของล็อตใหม่เปลี่ยนแล้ว หรือถ้ามันลอกออกสามารถส่งเข้าศูนย์ได้ อันนี้ผมยังไม่หลุด แต่ถ้าหลุดก็เท่ห์ไปอีกแบบ เพราะว่า โดมเป็นฟรีเซนเตอร์ไงครับ มันก็เลย โนโลโก้ Very Happy
Toxic[Of]Death
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 29 Aug 2009 23:42  

ป้าบบบบ
ซื้อมาแว้ววววว
กำลังนอนชาตแบตอยู่ครับ
แนวเดียวกันเลย คนไม่รู้ดูเผินๆมันรุ่นเดียวกันแต่คนละสีT_T
indexplus
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 06 Sep 2009 23:00  

ยินดีด้วยนะครับ ระวังใช้ ๆ ก็ระวังโลโก้หลุด เดี๋ยวจะเก่าเร็ว Laughing
titie
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
หัวข้อ : Re: w910 VS w705 ทำไงดี
วันที่โพสท์ : 25 Oct 2009 13:37  

สอบถามคับ ว่า
W 705 เสียงเบาจริงป่าว
แล้วตอนซื้ออุปกรณ์มี ไรบ้างคับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Sony Community - โซนี่ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: