Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ใช้ T610 ไม่เป็นอ่ะครับ (อยากโหลดทั้ง wallpaper,game,ringtone) @_@

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Sony Community - โซนี่ คอมมูนิตี้
ตอบ: 0 / เข้าชม: 2896
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ??? T610 ?????????????? (???????????? wallpaper,game,ringtone) @_@
วันที่โพสท์ : 14 Nov 2003 10:19  
ตอบโดยอ้างถึง  

ใช้แต่ 3650 แล้ว ตัว T610 นี่เวลาจะลงเกมส์ java อ่ะครับ สามารถส่งเข้ามือถือผ่าน infrared ได้เลยหรือเปล่าอ่ะครับ หรือว่าต้องมีโปรแกรมอะไรบน com ก่อนครับ คล้ายๆ ของ samsung หรือเปล่าครับ ที่ใช้ easygprs พวก theme wallpaper ringtone ด้วยอ่ะครับ มันต้องส่งงัย หรือส่งได้โดยตรงเลย

... ที่สำคัญอยากลงเกมส์เพิ่มอ่ะครับ แต่ไม่อยากเสียตังค์ load ตามศูนย์

ใครพอจะให้ความรู้กระผม หน่อยซิครับ จะขอบคุณมากๆ เลย ^_^
(แนะนำโปรแกรมกับเกมส์มันส์ๆ ก็ดีนะครับ ชอบ)
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Sony Community - โซนี่ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: