Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
ใครได้รับเสื้อ HTC Magic แล้วบ้าง ยกมือขึ้น ^_^

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 36 / เข้าชม: 5281
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุค ดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Admin
Admin
Year's Star

จังหวัด: เชียงใหม่
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ใครได้รับเสื้อ HTC Magic แล้วบ้าง ยกมือขึ้น ^_^
วันที่โพสท์ : 07 Sep 2009 10:48  
ตอบโดยอ้างถึง  

ส่งไปแล้วเมื่อวันศุกร์นะครับ

เสื้อกับพวงกุญแจเพิ่งส่งออกไปของใหม่ก็มาเลยครับ อิอิ

เตรียมตัวแจกกันอีกรอบ เป็นสายคล้องคอ อเนกประสงค์ ครับ สามารถเอาไปห้อยมือถือก็ได้ หรือว่า จะเอาไว้ห้อยพวงกุญแจก็ได้ครับ ว่าแต่รอบนี้กติกาจะเป็นยังไงต้องขอ อุ๊ปส์!!!! ไว้ก่อนนะครับ Laughing

แจกแน่นอนครับเร็วๆ นี้ อย่าเพิ่งหนีกันไปใหนหละ Laughing

แก้ไขครั้งล่าสุดโดย Nasz เมื่อวันที่ 12 Sep 2009 12:58; ทั้งหมด 2 ครั้ง
tikattan
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 07 Sep 2009 10:52  

ของผมยังไม่รู้เลยว่าได้หรือยัง เพราะว่าไม่ได้อยู่บ้านน่ะคับ
เย็นนี้ต้องกลับไปดูก่อนว่าเค้าส่งมาหรือยัง
แต่ของใหม่นี่อยากได้อีกจัง รออยู่คับ Twisted Evil
neapgo
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: หริภุญชัย
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 07 Sep 2009 14:45  

ของข้าพเจ้าได้แล้วจร้า
ysl
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: ปทุมธานี
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 07 Sep 2009 17:06  

ข้าพเจ้าได้รับแล้วเช่นกัน ขอบคุณคร้าบ
myrunnary
Year's Star

จังหวัด: นนทบุรี
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 07 Sep 2009 22:16  

เฮอะๆ โชคดีขอไซต์ L ไป ไม่งั้นฟิตแน่ Laughing

[url]<embed type="application/x-shockwave-flash" src="http://picasaweb.google.co.th/s/c/bin/slideshow.swf" width="288" height="192" flashvars="host=picasaweb.google.co.th&hl=th&feat=flashalbum&RGB=0x000000&feed=http%3A%2F%2Fpicasaweb.google.co.th%2Fdata%2Ffeed%2Fapi%2Fuser%2Frunnary%2Falbumid%2F5378743948414379041%3Falt%3Drss%26kind%3Dphoto%26hl%3Dth" pluginspage="http://www.macromedia.com/go/getflashplayer"></embed>[/url]
Nasz
Admin
Admin
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 07 Sep 2009 23:55  

myrunnary ผู้เขียน:
เฮอะๆ โชคดีขอไซต์ L ไป ไม่งั้นฟิตแน่ Laughing

<embed type="application/x-shockwave-flash" src="http://picasaweb.google.co.th/s/c/bin/slideshow.swf" width="288" height="192" flashvars="host=picasaweb.google.co.th&hl=th&feat=flashalbum&RGB=0x000000&feed=http%3A%2F%2Fpicasaweb.google.co.th%2Fdata%2Ffeed%2Fapi%2Fuser%2Frunnary%2Falbumid%2F5378743948414379041%3Falt%3Drss%26kind%3Dphoto%26hl%3Dth" pluginspage="http://www.macromedia.com/go/getflashplayer"></embed>

โอ้วเท่ห์ไปเลยครับ Wink
Nadanai
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 08 Sep 2009 00:51  

ยังไม้ได้เลยครับ อยู่เชียงใหม่เหอะๆ
เดียวพรุ่งนี้จะลองไปถามเจ้าของหออีกรอบเพราะน่าจะมาแล้วครับ ^^
aloneman03
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: พระนครศรีอยุธยา
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 08 Sep 2009 10:34  

ยังไม่ได้รับนะครับ คิดว่า วันนี้น่าจะมาถึง Embarassed
09/09/09 ยังไม่ได้รับเหมือนเดิมครับ Embarassed

แก้ไขครั้งล่าสุดโดย aloneman03 เมื่อวันที่ 09 Sep 2009 09:49; ทั้งหมด 1 ครั้ง
KerOF
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: สมุทรปราการ
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 08 Sep 2009 19:55  

ได้กันหมดแล้วหรอครับ
ทำไมผมยังไม่ได้เลย
ต้องรอจดหมายกันต่อไป

อยากเห็นของจริงแล้ว Smile
mrtonmai
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 08 Sep 2009 21:13  

ได้แล้วครับบบ พอดีตัวเลยยย

พวงกุนแจสวยดีครับ
Xerons
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 09 Sep 2009 11:29  

ได้รับเรียบร้อยแล้วเช่นกันครับ เพื่อนๆบอกว่าสวยมาก อยากได้กันตรึม
tikattan
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 09 Sep 2009 18:20  

ยังไม่ได้เลยอะคับ เกือบอาทิตย์นึงละ ... Crying or Very sad
doodeewa
Mobile Member
Year's Star

จังหวัด: อุดรธานี
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 09 Sep 2009 18:49  

ได้รับแล้วครับ เสียดายใหญ่ไปหน่อย กุญแจสวยดีครับ

ขอบคุณมากครับ Very Happy
fishbooboo
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 10 Sep 2009 12:35  

ได้แล้วครับ
FishBooBoo
aloneman03
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 10 Sep 2009 14:05  

จนวันนี้ก็ยังไม่ได้เลยครับ Crying or Very sad
tikattan
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 10 Sep 2009 16:28  

ได้แล้วค้าบบบ Very Happy
ysl
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 10 Sep 2009 17:01  

aloneman03 ผู้เขียน:
จนวันนี้ก็ยังไม่ได้เลยครับ Crying or Very sad

เอ ลองเช็กไปที่ไปรษณีย์ยังครับ
Zatang
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 11 Sep 2009 09:08  

ได้มาหลายวันแล้วครับ ไปโพสในอีกกระทู้ Very Happy
aloneman03
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 11 Sep 2009 09:18  

เจ้าหน้าที่บอกว่า ต้องการวันที่ส่ง, แบบที่ส่งเป็น ems หรือลงทะเบียนหรือธรรมดาอ่ะคับ Embarassed
Nasz
Admin
Admin
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 11 Sep 2009 10:23  

เจ้าหน้าที่บอกว่า ต้องการวันที่ส่ง, แบบที่ส่งเป็น ems หรือลงทะเบียนหรือธรรมดาอ่ะคับ Embarassed

ส่งไปเมื่อวันศุกร์ที่ 4 กันยายนครับ แบบธรรมดา
ปกติแบบธรรมดาของจะถึงล่าช้า ตามความขยันของไปรษณีในแต่หละพื้นที่อะครับ อิอิ

ถ้าเป็นส่งจาก กทม. บ้านผมที่เชียงใหม่ก็จะใช้เวลาประมาณ 2 อาทิตย์ครับ
แต่ถ้าใครอยู่ใน กทม. ผมว่าของหน้าจะถึงตั้งแต่วันจันทร์แล้วครับ ไม่งั้นไปรษณีย์คงทำหายหรือไม่ก็มีจิ๊กไว้แล้วหละ Neutral
aloneman03
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 11 Sep 2009 10:30  

โทรไปสอบถามกับไปรษณีย์บางปะอิน ก็เช็คอะไรให้ไม่ได้เลย

จะมีบุญได้เห็นเสื้อมั๊ยน๊อ

เจ้าหน้าที่ก็ไม่ได้ช่วยอะไรเลยจริงๆ Evil or Very Mad
loliconz
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 11 Sep 2009 15:36  

ได้รับแล้วค่ะ

สวยมาก ๆ เลย ^^ Very Happy
Nadanai
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 11 Sep 2009 18:46  

ผมก็อยู่เชียงใหม่ ก็ยังไม่ได้เหอะๆ
รอต่อไปครับ รอได้ ^^
ysl
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 12 Sep 2009 18:40  

loliconz ผู้เขียน:
ได้รับแล้วค่ะ

สวยมาก ๆ เลย ^^ Very Happy

น้องก็สวยนะครับ 55+

ผมได้ตั้งแต่วันเสาร์ ดีใจ มาไวโครต ^-^
chaivut
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 13 Sep 2009 06:45  

got it krub, thx
tony147
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 13 Sep 2009 16:39  

ผมดันลืมเช็คข้อความใหม่ซะได้ ลืมใส่ข้อมูลส่งของด้วย อดเลย คราวหน้าเอาใหม่ ตอนนี้ใส่ครบแหละ
Nasz
Admin
Admin
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 13 Sep 2009 16:55  

อะไรเนี้ยส่งไป 41 ได้รับกันแค่นี้เองเหรอ Neutral แล้วของไม่ถึงก็ไม่ส่งคืนกลับมานะ Question
dekthaitp
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 13 Sep 2009 20:31  

พอดีช่วงนี้ยุ่งๆครับ เลยไม่ไ้ด้เข้ามา

ได้รับแ้ล้วครับ ใหญ่ไปนิด แต่ก็พอใส่ได้แบบหลวมๆครับ

ขอบคุณครับ
l2eaction
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 13 Sep 2009 22:52  

ได้ตั้งแต่วันแรกแล้วครับ
สงสัย กทม ใกล้สุดมั้งเอิ๊กๆ
aloneman03
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 14 Sep 2009 08:24  

อยู่อยุธยา ยังไม่ได้เลยครับ

ไม่สามารถเช็คหรือขอข้อมูลใดๆ จากเจ้าหน้าที่ได้เลย Evil or Very Mad
Nadanai
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 14 Sep 2009 12:07  

ได้แล้วครับผม ของมาตั้งแต่วันศุกร์ที่แล้วเหอะๆ
เพิ่งไปเอา เสื้อสวยครับ พวงกุญแจด้วย
ขอบคุณครับผม Surprised
magorium
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 14 Sep 2009 20:57  

ได้รับเรียบร้อยแล้วคร๊าบบ ขอบคุณมากครับ
KerOF
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: สมุทรปราการ
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 15 Sep 2009 09:25  

ไม่เห็นจะมีจดหมายอะไรมาถึงเลย
= =
aloneman03
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ : Re: ใครได้รับเสื้อ HTC Magic แล้วบ้าง ยกมือขึ้น ^_^
วันที่โพสท์ : 16 Sep 2009 11:54  

จนถึงวันนี้ก็ยังคงไม่ได้รับนะครับ

คาดว่า จะมีอันมาไม่ถึงแน่ๆ แล้วครับ Crying or Very sad
Nasz
Admin
Admin
Year's Star

หัวข้อ : Re: ใครได้รับเสื้อ HTC Magic แล้วบ้าง ยกมือขึ้น ^_^
วันที่โพสท์ : 16 Sep 2009 13:04  

จนถึงวันนี้ก็ยังคงไม่ได้รับนะครับ

คาดว่า จะมีอันมาไม่ถึงแน่ๆ แล้วครับ Crying or Very sad

คงโดนไปรษณีจิ๊กไปแล้วหละครับ เพราะถ้าส่งไปผิดเนี้ย เค้าต้องตีกลับมาแล้วอะครับ Wink
aloneman03
Cool Member
Cool Member
Year's Star

วันที่โพสท์ : 16 Sep 2009 14:17  

Nasz ผู้เขียน:

คงโดนไปรษณีจิ๊กไปแล้วหละครับ เพราะถ้าส่งไปผิดเนี้ย เค้าต้องตีกลับมาแล้วอะครับ Wink

น่าเสียดายมากครับ เพราะตั้งแต่ใช้เน็ตมา เป็นครั้งแรกที่ผมได้รางวัลจากการร่วมสนุกแบบนี้

ปกติได้แต่สั่งของออนไลน์ ก็จะเป็นแบบ EMS ลงทะเบียน สามารถตรวจเช็คได้

แต่รอบนี้จนปัญญา โทรไป เจ้าหน้าที่ก็ไม่ช่วยอะไรเลย
Nasz
Admin
Admin
Year's Star

วันที่โพสท์ : 16 Sep 2009 14:34  

Nasz ผู้เขียน:

น่าเสียดายมากครับ เพราะตั้งแต่ใช้เน็ตมา เป็นครั้งแรกที่ผมได้รางวัลจากการร่วมสนุกแบบนี้

ปกติได้แต่สั่งของออนไลน์ ก็จะเป็นแบบ EMS ลงทะเบียน สามารถตรวจเช็คได้

แต่รอบนี้จนปัญญา โทรไป เจ้าหน้าที่ก็ไม่ช่วยอะไรเลย

เดี่ยวรอบหน้าให้มารับเองครับ เหอๆ Wink
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: