Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
ได้ Hero มาครอบครอง

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 4 / เข้าชม: 3781
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุค ดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ได้ Hero มาครอบครอง
วันที่โพสท์ : 25 Sep 2009 14:11  
ตอบโดยอ้างถึง  

หลังจากที่ซื้อ Hero อยากทราบ Digital compass ซ่อนอยู่ตรงไหนครับ หาไม่เจอเลย อีกเรื่องที่จะถาม
ดูจากที่เครื่องจะเขียนว่า Firmware Version 1.5 และ Build Number 2.73.707.9 อันนี้ไม่ทราบเป็นเฟิร์มแวร์ล่าสุดหรือยัง ถ้าหากยัง จะอัพเฟิร์มแวร์ได้ที่ไหน

ขอบคุณครับ ปล.มือใหม่หัดใช้แอนดรอยด์
Nasz
Admin
Admin
Year's Star

จังหวัด: เชียงใหม่
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: ได้ Hero มาครอบครอง
วันที่โพสท์ : 25 Sep 2009 22:02  

ไม่สุดแล้วครับ

ถ้าจะให้ใหม่กว่านี้ก็คงต้องเป็น รุ่น 1.6 Donut ของ HTC Tattoo แล้วหละครับ
nunggg
Year's Star

จังหวัด: นครราชสีมา
หัวข้อ : Re: ได้ Hero มาครอบครอง
วันที่โพสท์ : 26 Sep 2009 13:05  

thkrit ผู้เขียน:
หลังจากที่ซื้อ Hero อยากทราบ Digital compass ซ่อนอยู่ตรงไหนครับ หาไม่เจอเลย อีกเรื่องที่จะถาม
ดูจากที่เครื่องจะเขียนว่า Firmware Version 1.5 และ Build Number 2.73.707.9 อันนี้ไม่ทราบเป็นเฟิร์มแวร์ล่าสุดหรือยัง ถ้าหากยัง จะอัพเฟิร์มแวร์ได้ที่ไหน

ขอบคุณครับ ปล.มือใหม่หัดใช้แอนดรอยด์

Download ใน Market ได้เลยครับ
Nasz
Admin
Admin
Year's Star

จังหวัด: เชียงใหม่
วันที่โพสท์ : 26 Sep 2009 14:38  

Digital Compass ที่เขียนใน Specification เป็น Hardware ที่อยู่ในตัวเครื่องนะครับ เหมือนกับเป็นการบอกว่าเครื่องนี้มีเข็มทิศระบบดิจิทอลอยู่ในตัว แต่ว่าตัวโปรแกรมเนี้ยต้องไปโหลดมาอีกทีนะครับ ถึงจะดูเข็มทิศได้ Twisted Evil
Un..Un
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
วันที่โพสท์ : 26 Sep 2009 14:49  

Nasz ผู้เขียน:
Digital Compass ที่เขียนใน Specification เป็น Hardware ที่อยู่ในตัวเครื่องนะครับ เหมือนกับเป็นการบอกว่าเครื่องนี้มีเข็มทิศระบบดิจิทอลอยู่ในตัว แต่ว่าตัวโปรแกรมเนี้ยต้องไปโหลดมาอีกทีนะครับ ถึงจะดูเข็มทิศได้ Twisted Evil

ถูกต้องนะคราบ ผมโง่ mail ถาม HTC ไปแล้วรอบนึง ฮ่าๆๆ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: