Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
จะซื้อ app ใน market ทำยังไงครับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 4 / เข้าชม: 4860
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุค ดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : จะซื้อ app ใน market ทำยังไงครับ
วันที่โพสท์ : 28 Sep 2009 10:32  
ตอบโดยอ้างถึง  

ตอนนี้ผมใช้ g1 มันไม่เห็น app ที่เสียเงิน

แล้ว hero หรือ แอนดอย เครื่องศูนย์ตอนนี้เห็น app ที่เสียตังไหมครับ

เห็นที่มาบุญครอง ขาย hero เครื่อง ฮ่องกง ไม่แน่ใจว่าจะ โหลด app เสียเงินได้ไหม

บางโปรแกรม ผมอยากใช้เต็มๆไปเลย เลยยอมเสียตัง

แต่มันไม่เห็นทำไงดี

ผมเอาบัตรไปผูกกับ google ไว้แล้ว
Nasz
Admin
Admin
Year's Star

จังหวัด: เชียงใหม่
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: จะซื้อ app ใน market ทำยังไงครับ
วันที่โพสท์ : 28 Sep 2009 11:54  

http://code.google.com/p/market-enabler/

โหลดไปติดตั้งในเครื่องครับ แล้ว Fack Operator เอาครับ ตัวโปรแกรม Market มันยังไม่รองรับ Operator ไทยนะครับเลยไม่เห็นโปรแกรมเสียตัง
melodynaa
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: จะซื้อ app ใน market ทำยังไงครับ
วันที่โพสท์ : 28 Sep 2009 14:31  

ตัวนีมันต้องใช้กับ loot user ใช่ไหมครับ

แล้วถ้าผมซื้อ hero มา loot แล้วตัว โอเปเรเตอให้ไปใช้กับประเทศที่ใช้ได้ มันจัเห็นไหมครับ
melodynaa
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 28 Sep 2009 14:36  

แล้ว hero เครื่องไทย loot ได้ไหมครับ
neapgo
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: หริภุญชัย
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
วันที่โพสท์ : 28 Sep 2009 15:36  

melodynaa ผู้เขียน:
แล้ว hero เครื่องไทย loot ได้ไหมครับ

ไม่ได้คับท่าน
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: