Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
ใช้สกิน ของOpen homeไม่ได้

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 2 / เข้าชม: 5206
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุค ดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ใช้สกิน ของOpen homeไม่ได้
วันที่โพสท์ : 17 Aug 2009 10:40  
ตอบโดยอ้างถึง  

โหลดมาจากมาร์เก็ต หลายสกินที่เป็นของโอเพ่นโฮมแล้ว
แต่เครื่องฟ้อง บอกว่า App Open home ยังไม่มี
ไม่ทราบว่าจะหาตัว App Open home ได้ที่ไหนครับ
เพราะ ในมาร์เก็ต ก็มี แต่ สกิน อย่างเดียวเลย
Very Happy
Nasz
Admin
Admin
Year's Star

จังหวัด: เชียงใหม่
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 17 Aug 2009 17:54  

ต้องลงโปรแกรมตัว Open Home ก่อนครับ ถึงจะใช้ได้

จริงๆ ต้องโหลดโปรแกรมมาก่อนแล้วค่อยโหลดสกินนะครับ Neutral

Open Home นี่มีข้อดีตรงนี้สามารถใช้สกินของ aHome ได้ Cool
แต่ผมไม่ค่อยชอบที่มันยังมี ตัวเมนู All Program โผล่ออกมาอะ ผมใช้ aHome แล้วมันไม่มีโผล่มาให้เห็น เลยชอบกว่า Cool
hidebank
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: ใช้สกิน ของOpen homeไม่ได้
วันที่โพสท์ : 30 Sep 2009 23:07  

ผมมี ตัว open home คับ หลังไมค์มาทาง msn คับ

ปล. เห็นด้วยกับคุณเบสคับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: