Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
ช่วย Comment Htc Magic ให้ทีครับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 6 / เข้าชม: 5225
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุค ดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: พิษณุโลก
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ช่วย Comment Htc Magic ให้ทีครับ
วันที่โพสท์ : 15 Sep 2009 22:43  
ตอบโดยอ้างถึง  

พอดีมีความคิดตัดสินใจเสียที ว่าจะไม่ใช้ i-phone แต่ว่าจะถอย Magic มาใช้อ่ะครับ มีความเห็นว่ายังไงกันบ้างอ่ะครับ
KerOF
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: สมุทรปราการ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 16 Sep 2009 06:53  

ผมก็เป็นคนหนึ่งที่คิดเหมือนเจ้าของกระทู้
ส่วนตัวผมว่า ไอโฟน มันเกลื่อนไปแล้ว
ผมก็เลยจะซื้อ magic
แล้วยังเป็นแอนดรอยด์อีกต่างหาก
doodeewa
Mobile Member
Mobile Member
Year's Star

จังหวัด: อุดรธานี
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 16 Sep 2009 07:57  

KerOF ผู้เขียน:
ผมก็เป็นคนหนึ่งที่คิดเหมือนเจ้าของกระทู้
ส่วนตัวผมว่า ไอโฟน มันเกลื่อนไปแล้ว
ผมก็เลยจะซื้อ magic
แล้วยังเป็นแอนดรอยด์อีกต่างหาก

อีกเสียงครับ ^^ เปลื่ยนแบตก็ได้ app ก็เยอะครับ ไม่ยึดติดกับ iTunes
Rob G
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 16 Sep 2009 09:10  

ดีแทบทุกอย่างครับ ติแค่ แบเตอรี่ชาร์จทีนึงอยู่ได้เต็มที่วันครึ่ง-สองวัน เล่นหนักๆก็วันเดียว กับ Edge ที่ติดยากมากมาย ลองกับไอโฟนนี่คลิกเดียวรอแปบนึงแล้วติดเลย = = ไม่ถึง 30 วิ แต่เมจิคนี่บางทีก็ติด บางทีก็ไม่ติด
maew_ni
Year's Star

จังหวัด: Other - อื่นๆ
หัวข้อ : Re: ช่วย Comment Htc Magic ให้ทีครับ
วันที่โพสท์ : 15 Oct 2009 18:01  

กำลังสนใจจะถอย magic อยู่เหมือนกันเพราะรู้สึกว่า iphone เกร่อจริงๆ ครับพอดีอยู่ต่างประเทศที่นี่ใช้กันเกร่อมาก อยากจะลองใช้ android อยู่เหมือนกัน... Very Happy
poompotter
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ : Re: ช่วย Comment Htc Magic ให้ทีครับ
วันที่โพสท์ : 15 Oct 2009 18:17  

ก็ใช้ดีนะครับ

ถึงความไวจะสู้ไอโฟนไม่ได้

ถ้าลองอัพรอมเป็น SenseUI จะแจ๋วมากเลยครับ (แต่ยังไม่ค่อยเถียร)

เหมาะกับคนชอบเล่น social network
hidebank
SP Member
SP Member
Year's Star

วันที่โพสท์ : 15 Oct 2009 22:11  

ผมเป็นคนนึงที่คิดแบบ จขกท. คับ แต่สุดท้ายผมก็ถอย magic มา บอกตรงๆ คิดไม่ผิดจิงๆ จิงๆเรื่อง edge ผมว่าแล้วแต่ zone ด้วยอ่ะคับ เหมือน adsl อ่ะคับ บริเวณไหน demand เยอะ ก็จะโดนแบ่ง bandwidth ไปทำให้ช้า เหมือนถนนที่รถติดอ่ะคับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: