Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
สมัตรสมาชิกไม่ได้, คำถามเกี่ยวกับการ sync groups ใน Gmail

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 2 / เข้าชม: 6073
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุค ดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : สมัตรสมาชิกไม่ได้, คำถามเกี่ยวกับการ sync groups ใน Gmail
วันที่โพสท์ : 16 Oct 2009 10:40  
ตอบโดยอ้างถึง  

ผมพยายามสมัครสมาชิก แต่ในช่อง password ไม่ผ่านให้ ไม่ว่าจะตั้งแบบไหนตัวหนังสือ หรือตัวหนังสือผสมตัวเลข ไม่ทราบว่าต้องทำอย่างไร ช่องอื่นกรอกครบแล้วไม่มีปัญหาครับ

ปัญหาเรื่อง hero
ผมเพิ่งได้เครื่องมาเมื่อวาน ค่อนข้างพอใจมาก มีปัญหาเรื่องการ sync contact จาก gmail ครับว่า groups ใน gmail มาไม่หมด ต้องทำยังไงครับ ลอง resync หลายรอบแล้ว group นี้ก็ยังไม่มา

ขอบคุณครับ
Nasz
Admin
Admin
Year's Star

จังหวัด: เชียงใหม่
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: สมัตรสมาชิกไม่ได้, คำถามเกี่ยวกับการ sync groups ใน Gmail
วันที่โพสท์ : 16 Oct 2009 15:41  

รูปแบบของ Group ใน Google กับของ HTC ไม่เหมือนกันนิครับ Rolling Eyes
pspook
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: สมัตรสมาชิกไม่ได้, คำถามเกี่ยวกับการ sync groups ใน Gmail
วันที่โพสท์ : 16 Oct 2009 18:45  

สมัครได้แล้วครับ เปลี่ยนอีกเครื่องนึงผ่านตลอด

เรื่อง group ผมทำใน จาก contact ใน gmail แบ่งเป็น work, friends, family, .... ประมาณ 6-7 group พอ sync contact มันก็มาทั้งหมดนะครับ ยกเว้น family ไม่รู้ทำไม

สุดท้ายก็เลยสร้างใหม่ใน hero ไป
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: