Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 Samsung SGH D600 - 2 Megapixels Masterpiece
 หน้า ก่อนหน้านี้  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตอบ: 636 / เข้าชม: 866228
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป

SIAMPHONE - USER OPINIONS (MEMBER VOTE!)
  เยี่ยม - It's Cool! - 5
  ดี - GOOD - 4
  ธรรมดา - Normal - 3
  พอใช้ - Not Bad - 2
ดูผลสำรวจ - View Results
Author
ผู้ครอบครอง D600
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 08 Jul 2006 01:41  
ตอบโดยอ้างถึง  

แบตถ้าไม่ได้เล่นอย่างอื่น ก็อยู่ได้ 3 - 4 วัน สบาย ๆ ครับ

ถ้าเทียบกับ K750i แนะนำ D600 จะดีกว่าครับ

แล้วคุณจะหลงรัก Samsung Embarassed
นายมือใหม่
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ผมกำลังจะซื้อ D600 คับแต่ไม่รู้ว่าควรจะดูยังไงว่าเครื่องดีหรือไม่
วันที่โพสท์ : 08 Jul 2006 04:55  

ผมกำลังจะซื้อ D600 คับแต่ไม่รู้ว่าควรจะดูยังไงว่าเครื่องดีหรือไม่ครับ หลวมๆแบบไหนคัรบ ใครรู้แนะนำหน่อยดิ เพราะไม่เคยใช้ samsung เลย แล้วเสียงลำโพงดีกว่าD500 ไหมครับ พอดีกำลังจะซื้D500 แต่พึ่งเห็น D600มันลดราคาลงมาเลยอยากรู้ข้อมูลครับ ใครรู้บอกที ขอบคุณครับ Laughing
นายมือใหม่
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ผมจะไม่ใช้ Nokia อีกต่อไป
วันที่โพสท์ : 08 Jul 2006 05:16  

ผมใช้โนเกียมาตั้งแต่ 3330 ออกมาใหม่ๆแล้วคับเปลี่ยนมา5ตัวแล้วคับ ล่าสุดก็6600คับบอกได้คำเดียวว่า ห่วยมาก เสียงก็บี้แบนสุดจะทนแล้ว ไม่ขอแตะอีกแล้วโนเกียลาขาดเลย Evil or Very Madต่อไปนี้ขอเป็นสาวก samsung ดีกว่าทั้งสวยทั้งหรู Embarassed
ผู้ครอบครอง D600
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: ผมจะไม่ใช้ Nokia อีกต่อไป
วันที่โพสท์ : 08 Jul 2006 06:29  

นายมือใหม่ ผู้เขียน:
ผมใช้โนเกียมาตั้งแต่ 3330 ออกมาใหม่ๆแล้วคับเปลี่ยนมา5ตัวแล้วคับ ล่าสุดก็6600คับบอกได้คำเดียวว่า ห่วยมาก เสียงก็บี้แบนสุดจะทนแล้ว ไม่ขอแตะอีกแล้วโนเกียลาขาดเลย Evil or Very Madต่อไปนี้ขอเป็นสาวก samsung ดีกว่าทั้งสวยทั้งหรู Embarassed

D600 คำตอบสุดท้ายครับ ณ เวลานี้

แต่ถ้ารอได้ก็ D900 ครับ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 12 Jul 2006 14:20  

ผมใช้Samsung D600 แต่เวลาลงเพลงถ้าชื่อเพลงยาวมันจะไม่มีชื่อขึ้นครับ ต้องมานั่งลบความยาวชื่อเพลงทีละเพลงกว่าจะทำเสร็จเล่นเอาเมื่อย
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 15 Jul 2006 12:41  

ตอนนี้ซื้อแล้วนะคะ ผู้ครอบครองดี600 ขอบคุณสำหรับคำแนะนำ ขอบอกว่า ไม่ผิดหวัง ไม่เสียดายเงินเลย คุ้มสุดๆ แค่เห็นหน้า ที่แจ่มสุดๆ ก็ โอ้! ถูกใจมาก แต่ยังเล่นไม่คล่องเท่าไร
อย่างจะเอาเพลงลง ต่อสาย usb ต่อเข้าคอม แต่มันไม่มีอะไรเกิดขึ้น เราจะต้องลงโปรแกรม ที่ซัมซุงมีแผ่นมาให้ด้วยใช่ไหมคะ แนะนำหน่อย คือ ไม่เก่งเรื่องเทคโนโลยีเลยค่ะ ไม่รู้ว่าต้องเริ่มไงก่อน ส่วนที่เค้าแถมเมมมาให้ พอใส่เข้าไป มันจะมีรูปเมมขึ้นที่หน้าจอ ถือว่าปกติใช่ไหมคะ คือเคยใช้โนเกียใส่เมมเข้าไปมันไม่มีรูปเมมขึ้น เลยลองถามดูค่ะ ว่าปกติใช่ไหม ส่วนตัวเครื่อง ประกอบได้ยอดมาก ไม่อ่อนแอ สักนิด ไม่เหมือนสไลด์ของโนเกีย ก๊องแก๊งมาก ซัมซุงทำมาได้แน่นมาก
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 15 Jul 2006 12:54  

ซื้อมา 11900 บาทค่ะ ที่ศูนย์ บริทเทล ตอนแรกกะจะซื้อ ดี820 เห็นว่ามันบางดี แต่ไปดูอีกศูนย์นึงนะ มัน11900 แต่พอจะซื้อ ดันบอกว่าไม่มีเครื่องใหม่ มีตัวที่โชว์ให้ลูกค้าดู บอกเราว่าไม่มีตำหนิหรอก อย่างมากลูกค้าก็ขอจับนิดหน่อย แต่พอเราพลิกดูด้านหลัง มีรอยขีดข่วนด้วย แล้วใครจะเอาล่ะ เลยไปศูนย์บริทเทลเลย แต่ดี820 ราคามัน12900 เห็นดี600 ข้างๆ ราคา11900 และเคยเข้ามาอ่านในเว็ปนี้ ส่วนใหญ่มีแต่คนชม เลยเลือก ดี600 และก็ถูกใจมาก ไม่ผิดหวัง
Se3erdrA
Mobile Member
Mobile Member
Year's Star

จังหวัด: Anycallland
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ผู้ครอบครอง D600
วันที่โพสท์ : 16 Jul 2006 15:10  

Anonymous ผู้เขียน:
ซื้อมา 11900 บาทค่ะ ที่ศูนย์ บริทเทล ตอนแรกกะจะซื้อ ดี820 เห็นว่ามันบางดี แต่ไปดูอีกศูนย์นึงนะ มัน11900 แต่พอจะซื้อ ดันบอกว่าไม่มีเครื่องใหม่ มีตัวที่โชว์ให้ลูกค้าดู บอกเราว่าไม่มีตำหนิหรอก อย่างมากลูกค้าก็ขอจับนิดหน่อย แต่พอเราพลิกดูด้านหลัง มีรอยขีดข่วนด้วย แล้วใครจะเอาล่ะ เลยไปศูนย์บริทเทลเลย แต่ดี820 ราคามัน12900 เห็นดี600 ข้างๆ ราคา11900 และเคยเข้ามาอ่านในเว็ปนี้ ส่วนใหญ่มีแต่คนชม เลยเลือก ดี600 และก็ถูกใจมาก ไม่ผิดหวัง

ขอให้สนุกกับ D600 นะครับ และขอต้อนรับสู่ชมรมคนรัก Sumsung อีกคนนะครับ

ในส่วนของลูกเล่นต่าง ๆ ลองหาดูได้ในกระทู้นี้ได้เลยนะครับ มีหลายๆ คนได้ลงเอาไว้แล้ว
lippycrayon
Year's Star

จังหวัด: Chiang Mai
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : อยากได้หูฟังบลูทูธสเตอร์ริโอ
วันที่โพสท์ : 16 Jul 2006 22:06  

ใครพอทราบบ้างว่าหูฟังบลูทูธสเตอริโอ มีขายรึยัง ราคาเท่าไหร่
วานผู้รู้ตอบด้วย
may478
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 25 Jul 2006 00:17  

บัน ทึกเสียง ระหว่าง สนทนา ได้ป่าวค่ะ
แล้ว รับสาย หรือ โทร ออก แบบ ไม่ต้อง ไสล ได้ป่าว อ่า
PW
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 26 Jul 2006 00:01  

เมื่อวันก่อน ทำเจ้าD600ตก แทบจะร้องไห้ พอหยิบมาดู มีรอยถลอกเลย เศร้าใจมากๆ เลยอยากถามผู้รู้ว่าถ้าจะเปลี่ยนกรอบที่0เลยราคาจะเท่าไหร่ครับ มันรับไม่ได้ที่เห็นเจ้า600 มีรอยแผลเป็น
Jocef
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : 1122
วันที่โพสท์ : 09 Aug 2006 14:39  

มีวิธีการให้เวลาถ่ายวีดีโอแต่ให้มันบันทึกลงในเมมของการ์ดได้ไหมครับ เพราะว่า มันจะบันทึกลงเครื่องตลอด ทำให้เวลาปรับคุณภาพของวีดีโอสูงๆ ถ่ายได้ไม่กี่นาทีเองครับ และถ้าจะซื้อเมม512 มาใช้ เรามีวิธีทำให้เมมส่วนของเครื่องเพิ่มได้รึเปล่า หรือมันจะแบ่งความจำยังไงให้เราครับ
may478
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 13 Aug 2006 23:48  

ตั้งเวลา ปิดเปิด อัตโนมัต ได้เปล่าค่ะ
kkvan
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 14 Aug 2006 19:13  

อยากได้พลาสติกที่ไม่ใช่สีขาวจัง ทำไมไม่มีใครนำสีดำหรือ อย่างอื่นเข้ามาขายบ้าง
ส่วนเรื่อง เป็นรอยนี่วันก่อนเห็นร้านมาบุญครองรับทำ 5-600 ของแท้หกร้อย ของก็อปห้าร้อย
ไม่รู้เชื่อได้แค่ไหน แต่คิดว่าน่าจะก็อปทั้งคู่อะ
Kul
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ความคุ้มค่าระยะยาว...
วันที่โพสท์ : 28 Aug 2006 23:46  

ใครที่ครอบครองหรือเป็นเจ้าของD600ทุกท่านครับ
คือผมสนใจD600อยู่เหมือนกัน จึงอยากถามเพื่อนๆทุกท่านว่า
ความคุ้มค่าที่จะได้รับหลังใช้ไปได้สักพักเเล้ว เป็นอย่างไรบ้างคับ?

ป.ล.ขอทั้งข้อดีข้อด้อยจะขอบคุณหลายๆเด๊อ..
ก่อหญ้า
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : sceen server
วันที่โพสท์ : 30 Aug 2006 15:40  

ใครที่ใช้ D600 ช่วยบอกวิธีทำ Sceen server ให้หน่อยจิ หาไม่เจอ เซ็งเลย
พีรวัส
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : NEWS
วันที่โพสท์ : 06 Sep 2006 19:14  

อ่าน นสพ.ไทยรัฐ วันที่ 5

D520 10,900.-

D600 11,900.-

D820 12,900.-

ซื้อ 1 แถม 1 รุ่น C130 2,490.-

ที่โมบายอีซี่ช็อป และ บลิสเทลช็อป ทุกสาขา รับประกัน 5 ปี
taeng-zaa
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 10 Sep 2006 20:58  

Very Happy ใช้รุ่นนี้มาตั้งแต่มันออกมาใหม่ๆ ราคา 18900 จนตอนนี้ 11000 แบบซื้อ 1 แถม1 (รุ่นอื่น) อีกต่างหาก แต่ก็ยังชอบมาก และยังไม่คิดจะเปลี่ยน Very Happy

ขอขอบคุณเพื่อนผู้รักและใช้รุ่นนี้ทุกท่าน ที่เข้ามาถาม ตอบ เป็นความรู้มากๆ เพราะขนาดเราเองใช้มานาน บาง function ยังใช้ไม่เป็น พึ่งมาเห็นจากบอร์ดนี้ ดีมากๆเลย Very Happy

อยากโหลดเกมส์มาเล่น..เกมส์เรียงเพชร หรือพวกยิงๆ..ทำไงค่ะ ต้องเข้าไปที่เว็บไหนคะ
GS160
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 11 Sep 2006 03:49  

อยากให้ทุกๆท่านช่วยตัดสินใจหน่อยนะว่า D600 ที่ตอนนี้ราคา12000 + แถม C130 เนี้ย... กะรุ่นที่มันคล้ายๆกับ LG ช็อคโกแลต ที่เป็นระบบสัมผัสอ่ะ 12000 เท่ากัน เลือกอันไหนดี D600 อ่านมาจนหมดกระทู้แล้วก้อดี แต่อีกอันมันก้อสวย... ช่วยเปรียบเทียบให้หน่อยนะ อยากเป็นหนึ่งในสมาชิกของ samsung เหมือนกันแต่ยังตัดสินใจไม่ได้เลย ขอบคุณล่วงหน้านะ
GS160
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 11 Sep 2006 03:50  

อยากให้ทุกๆท่านช่วยตัดสินใจหน่อยนะว่า D600 ที่ตอนนี้ราคา12000 + แถม C130 เนี้ย... กะรุ่นที่มันคล้ายๆกับ LG ช็อคโกแลต ที่เป็นระบบสัมผัสอ่ะ 12000 เท่ากัน เลือกอันไหนดี D600 อ่านมาจนหมดกระทู้แล้วก้อดี แต่อีกอันมันก้อสวย... ช่วยเปรียบเทียบให้หน่อยนะ อยากเป็นหนึ่งในสมาชิกของ samsung เหมือนกันแต่ยังตัดสินใจไม่ได้เลย ขอบคุณล่วงหน้านะ
ฟืน
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 14 Sep 2006 11:12  

แฟนเคยใช้รุ่นนี้ เป็นเครื่องของบริษัท
เป็นมือถือที่ speaker phone ดีที่สุด ที่เคยได้ยินมาเลย
ดีกว่าเครื่องตั้งโต๊ะอีก

มีตัวไหน speaker phone ดีกว่านี้ ช่วยบอกด้วย เพราะ พอได้ยินแล้วอยากได้เลย
สมาชิกใหม่
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 15 Sep 2006 01:30  

ในที่สุดผมก็ได้ซื้อมาแล้วคับเจ้า D600 ขอบอกว่าเจ๋งจริงๆ แต่ผมยังไม่ได้ทำการเปลี่ยน mem มันเลย .... ไม่ทราบว่าพอจะมีคัยแนะนำราคา สถานที่ซื้อ หรือความเหมาะสมได้ไม๊คับ อยากได้ซักประมาณ 256 ไม่ก้อ 512 ไปเลยแต่ยังไม่ทราบราคา + ที่ซื้อ ช่วยแนะนำผมด้วยนะคับ....
bamiyok
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 23 Oct 2006 19:42  

ประชุมสายได้ป่าวอะคับ แล้วมันทำยังไง เคยลองแล้ว แล้วมันบอกไม่มีที่มาไรไม่รุอ่า ช่วยบอกทีคับ ขอบคุงงับ Confused
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 14 Nov 2006 21:14  

taotoon ผู้เขียน:
เราใช้ ImToo มันก็ out of sync
เค้าให้ลด bandwidth ลง เราก็ปรับแล้วเหลือ 300 มันก็ยังเป็น

โปรแกรมอื่นก็ไม่สมประกอบมีข้อจำกัดเยอะ
wit222
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 24 Dec 2006 16:01  

D600 ดีไหมครับ มีข้อด้อยตรงไหนบ้างครับ กล้องชัดไหมครับ เสียงคุยดังดีไหมครับ เสียงเรียกเข้าดังไหมครับ เพลง mp3 เสียงดีไหม มีของแถมอะไรบ้างครับ ราคาตอนนี้เท่าไรครับ ขอบคุณครับ
D600
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : เลวมาก
วันที่โพสท์ : 31 Jan 2007 01:13  

zyse ผู้เขียน:
ซื้อ เมมมา 256 ตั้ง 900 ง่ะ มานมีหลายยี่ห้อ ป่าวค่ะ พอดีเหงอีกร้านนึงก้อมีนะแต่คนละยี่ห้อ อ้ะ 400 บาท แต่มานหลอนๆๆไงมะยู้เลยมะก้าซื้อ

แพงมะ 900 บอกที ถ้าแพงจาไปอาละวาดร้านมาน

ปล.ร้านข้างบ้านเองง่ะ - -

อีบ้าเอ้ย.....ขี้เกียจพิมพ์หรือไงวะภาษาบ้านเกิดแท้ๆเรียนหนังสือมาไม่ได้ช่วยอะไรเลยใช่ไหม Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad ไปเข้าเรียนอนุบาลใหม่ซะ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 09 Feb 2007 23:56  

taotoon ผู้เขียน:
หน้าจอเราเป็นรอยแล้วดันใส่รวมกับกุฐแจรถแล้วนอนกลิ้งนวดน้ำมัน เศร้ามากกกก

เวลาไปกดปุ่มโดน OK โดยไม่ตั้งใจ มันจะเข้าสู่โหมด wap network อะไรไม่รู้ ต้องรอมันหน่อย กด cancel 2 รอบ

ไม่ชอบตรงยางปิดตูดช่อง USB กลัวขาด อยากจะได้แบบสไสด์เลื่อนช่องหูฟังจ๊าบกว่า
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 04 Mar 2007 22:58  

รุ่นนี้ดีมากๆๆๆเลย สวยสุดๆ เคยใช้อ่า แต่ขายทิ้งไปละ เพราะว่ามานมะมีวิทยุ เศร้าเลย
เมื่อไร ss จามีวิทยุน๊า . . รอๆๆๆ
new d600
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 27 Mar 2007 16:44  

คืออยากทราบว่า D600 เนี่ย ตอนเรากดปุ่ม softkey มันจะโยก ๆ หน่อยเป็นปกติหรือป่าวครับเพราะเพิ่งซื้อมามันเป็นอย่างนี้อ่ะครับ ซือมากจาก jmart ตอนแรกนึกว่าจะแน่นเลย

รบกวนท่านที่มี d600 บอกหน่อยนะครับ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 23 Apr 2007 02:05  

เราซื้อมาวันสงกรานต์ วันที่ 15 เมษา
ราคา 6000 บวก อีก 300 ค่าmem-512 Shocked
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 27 Apr 2007 00:24  

Anonymous ผู้เขียน:
เราซื้อมาวันสงกรานต์ วันที่ 15 เมษา
ราคา 6000 บวก อีก 300 ค่าmem-512 Shocked

ซื้อที่ไหนอ่ะครับ 6000 มือ 1 หรือ มือ 2 ครับ?
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 04 May 2007 18:45  

ซื้อมา 6000 มือ1 ค่ะ Embarassed
noizaaas
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : รายได้ดี มี Statement ยืนยัน
วันที่โพสท์ : 11 Aug 2007 21:45  

งานง่ายๆ ได้เงินจริง มี statement ยืนยัน
ดูจากในเวปที่ให้ลิงค์ไป โดยต้องลงทะเบียนทำธุรกิจก่อน(ฟรีค่ะ)
แล้วคลิ๊ก เมนูซ้ายมือ หัวข้อที่ 10 แล้วจะมีแนะนำทีมงาน
แล้วจะมี ลิงค์ Statement ของคนนั้นๆ
ยืนยัน ได้เงินจริง ฟันธง!!!

www.LoxSystem.com/?id=L12687

หากคุณคิดว่าคุณเป็นคนมีความมุ่งมั่น ขยันทำงาน
การหารายได้ทางอินเตอร์เน็ตก็ไม่ใช่ปัญหาสำหรับคุณ
ไม่ต้องใช้เวลามาก ไม่กระทบงานประจำ ไม่รบกวนเวลาส่วนตัว
ไม่จำเป็นต้องขายสินค้า เพราะเรามีแผนการทำงานดีๆให้คุณเลือก
หากคุณจะขายสินค้า ก็ไม่ต้องเหนื่อยกับการหาลูกค้า
เพราะเรามีเวปให้คุณ ลูกค้าของคุณคือผู้คนที่เล่นอินเตอร์เน็ตเช่นคุณ

นี่คือส่วนหนึ่งของการอธิบายแผนการตลาด
"คุณสามารถมีรายได้ จากธุรกิจ L.Direct สรุปได้หลักๆ 2 ทางด้วยกันคือ

- รายได้จากการขายปลีก รายได้ทางนี้ เป็นรายได้สำหรับผู้ที่รักงานขาย หรือผู้ที่ติดใจในสินค้าแล้วบอกต่อ โดยเล่าเรื่องราวให้กับผู้สนใจ หรือคนรู้จัก เกี่ยวกับความประทับใจของผลลัพท์ จากการใช้สินค้า แต่สำหรับผู้ที่ไม่ชอบการนำเสนอสินค้า ยังมีรายได้อีกทาง ซึ่งจะสร้างรายได้ให้คุณอย่างมหาศาล

- รายได้จากการสร้างทีม รายได้ทางนี้ เป็นรายได้ที่ผู้ทำธุรกิจเครือข่ายต้องการ เพราะเป็นรายได้ที่ช่วยให้หลายคนร่ำรวยจากการทำธุรกิจได้ รายได้ทางนี้ จะเกิดขึ้นก็ต่อเมื่อ คุณมีการขยายธุรกิจ แนะนำหรือบอกต่อธุรกิจแก่ผู้สนใจ และผู้สนใจนั้นลงทะเบียนทำธุรกิจ โดยคุณหรือทีมงานใต้ล่างคุณก็ตาม เป็นผู้แนะนำ และเขามีการซื้อสินค้าไว้ใช้ หรือซื้อสินค้าไว้จำหน่าย เช่นเดียวกับคุณ คุณก็จะมีรายได้จากการทำธุรกิจเกิดขึ้น จากโครงสร้างของแผนการตลาด"

ทางทีมงานเค้าจะให้โอกาสคุณได้ลองทำงาน 1 เดือน
หากเห็นว่าไปได้สวย คุณค่อยสมัครอย่างจริงจังภายหลัง
นี่คือข้อดีของธุรกิจนี้ ให้โอกาสคนที่ไม่เคยมีประสบการณ์ในการทำได้ลองก่อน
หากคุณคิดว่าไม่ดี จะไม่สมัครอย่างจริงจังในภายหลังก็ไม่เป็นไร

เมื่อคุณได้ตัดสินใจสมัครไปแล้ว
สิ่งที่แตกต่างจากที่อื่นๆ คือ
คุณไม่ถูกทิ้งให้สับสน และแก้ปัญหาเอง
ทีมงานจะติดต่อกลับ ให้ข้อมูล ให้คุณได้สอบถามจนพอใจ
ทั้ง ๆ ที่คุณยังไม่ได้สมัครอย่างจริงจังด้วยซ้ำ

บริษัทนี้เป็นบริษัทที่เพิ่งเปิดใหม่ได้ไม่นาน
แต่ผลตอบรับดีมาก
คุณคิดว่าการเป็นคนแรกๆของบริษัท จะดีสักแค่ไหน
อีกอย่าง บริษัทนี้เป็นของคนไทยด้วยกันเอง
คุณไม่ต้องทำงานโดยที่ลุ้นอยู่ในใจว่า "ขอให้ได้เงินจริงๆเถอะ"

ลองเข้าไปดูข้อมูลก่อนก็ได้ ตรงไหนที่ไม่เข้าใจ
หลังจากที่คุณสมัครแล้ว(ฟรี)ทางทีมงานจะติดต่อไปหาคุณ
แล้วคุณจะเข้าใจทุกอย่างที่คุณสงสัย

หากคุณอยากเป็นส่วนหนึ่งของบริษัทเรา

แต่ถ้าคุณไม่มีความสนใจ รู้สึกเสียเวลา หรือไม่ต้องการรายได้เสริม
ก็ขออภัยมา ณ. ที่นี้ด้วย เราไม่มีเจตนาจะรบกวนใคร
เพียงแค่ต้องการยื่นมือให้โอกาสแก่คนที่อยากมีรายได้เท่านั้นเอง

ขอขอบพระคุณ
คนงบน้อย
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ได้มือ 1 มาแล้วครับ
วันที่โพสท์ : 28 Aug 2008 19:12  

ผมไปเจอที่ร้านมือถือเล็กๆในจังหวัดอุบลราชธานีครับ เขาตั้งราคาไว้ 4400 บาท ผมขอคนขายที่ 4000 ถ้วน เขาตกลงก้เลยซื้อมาแล้วครับ ซื้อให้น้องสาวครับ ขอบอกว่าคุ้มค่าที่สุดครับ น้องสาวก็ชอบมาก
sodazaa1
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: Samsung SGH D600 - 2 Megapixels Masterpiece
วันที่โพสท์ : 25 Oct 2009 22:01  

เราซื้อมาราคาเต็ม 18500 ตั้งแต่วางขายแรกๆ ที่มาบุญครอง ตัวเครื่องรับประกัน 5 ปี ใช้ได้ดีถึงทุกวันนี้ สไลด์ แบตเตอรี่ ยังไม่มีปัญหาใดๆ หล่นก็บ่อยและไม่ได้หล่นแบบธรรมดา กลิ้งตกบันได ก็ยังไม่เป็นปัญหา นอกจากเป็นรอย
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้
หน้า ก่อนหน้านี้  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7

ไปยังหัวข้อ: