Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
Hero กับ Magic ต่างตรงแค่ Hardware ใช่มั้ยครับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 1 / เข้าชม: 3776
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุค ดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: ชลบุรี
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Hero กับ Magic ต่างตรงแค่ Hardware ใช่มั้ยครับ
วันที่โพสท์ : 26 Oct 2009 21:32  
ตอบโดยอ้างถึง  

ตามหัวข้ออะครับ ต่างกันแค่ hardware รึเปล่า หรือว่ามี app อะไรที่ใช้ไม่เหมือนกันบ้างอะครับ ถ้า up rom ตัวเดียวกันแล้วอะครับ

ถามอีกนิดครับ hero หรือ magic เล่นเกมบน facebook ได้มั้ยครับเช่น farmville อะครับ
numlock
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: Hero กับ Magic ต่างตรงแค่ Hardware ใช่มั้ยครับ
วันที่โพสท์ : 27 Oct 2009 02:36  
ตอบโดยอ้างถึง  

tity_77 ผู้เขียน:
ตามหัวข้ออะครับ ต่างกันแค่ hardware รึเปล่า หรือว่ามี app อะไรที่ใช้ไม่เหมือนกันบ้างอะครับ ถ้า up rom ตัวเดียวกันแล้วอะครับ

ถามอีกนิดครับ hero หรือ magic เล่นเกมบน facebook ได้มั้ยครับเช่น farmville อะครับ

ต่างกันที่หน้าจอผลิตคนหละโรงงานรูปทรง วัสดุในการผลิต (Magic ดีกว่า) แล้วก็ Chipset หลักทำให้การประมวลผลต่างกันครับ ...

โดยรวมแล้วฮีโร่ข้างในจะดูดีกว่า ส่วนเมจิกข้อนอกดูหรูกว่า ด้านหน้าถ้าใครเอาคัดเตอร์ไปครูดดูจะรู้ว่ามันเป็นเหล็กทั้งกรอบ แต่ด้านหลังไม่ใช่นะครับ

Farmvill iPhone ทำไม่ได้เหรอครับ ว้า...

แต่ลองเล่นหละ ไม่ได้ครับ ไม่รองรับ ขึ้้นเครื่องหมาย Not Entry เหอๆ (รอ Flash 10.1 ค่อยลองใหม่)
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: