Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
Android มีปัญหาเรื่อง EDGE บ้างมั้ยครับ?

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 4 / เข้าชม: 5614
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุค ดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Android มีปัญหาเรื่อง EDGE บ้างมั้ยครับ?
วันที่โพสท์ : 30 Oct 2009 10:30  
ตอบโดยอ้างถึง  

เบื่อ ไอ แล้วครับ ปัญหาเยอะเกิน ทั้งรั่ว ทั้งอัพเฟิร์ม

อยากลอง แอนดรอยด์ มั่งละ มีปัญหาเรื่องพวกนี้บ้างมั้ยครับ ???
Nasz
Admin
Admin
Year's Star

จังหวัด: เชียงใหม่
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: Android มีปัญหาเรื่อง EDGE บ้างมั้ยครับ?
วันที่โพสท์ : 30 Oct 2009 11:31  

6969 ผู้เขียน:
เบื่อ ไอ แล้วครับ ปัญหาเยอะเกิน ทั้งรั่ว ทั้งอัพเฟิร์ม

อยากลอง แอนดรอยด์ มั่งละ มีปัญหาเรื่องพวกนี้บ้างมั้ยครับ ???

ไม่ลองหาเพื่อนที่ใช้แอนด์แล้วแลกกันใช้ดูอะครับ Wink

เสียดายตอนนี้ไม่มีให้แลกซะด้วยฮาๆ Rolling Eyes
6969
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: Android มีปัญหาเรื่อง EDGE บ้างมั้ยครับ?
วันที่โพสท์ : 30 Oct 2009 13:34  

อย่าว่าแต่แลกเครื่องใช้เลยครับ .... แอดดรอยด์คืออะไร ยังไม่มีใครรู้จักเลย

มีแต่เพื่อนที่ว่า ไอ กับ บี เจ๋งสุดแล้ว..... Neutral
Nasz
Admin
Admin
Year's Star

จังหวัด: เชียงใหม่
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
วันที่โพสท์ : 30 Oct 2009 14:45  

6969 ผู้เขียน:
อย่าว่าแต่แลกเครื่องใช้เลยครับ .... แอดดรอยด์คืออะไร ยังไม่มีใครรู้จักเลย

มีแต่เพื่อนที่ว่า ไอ กับ บี เจ๋งสุดแล้ว..... Neutral

จบข่าว เหอๆ
เดี่ยวปีหน้า ออกแทบทุกค่ายเลยครับ ไม่รู้จักให้มันรู้ไป
HTC ออกแล้ว Motorola ออกแล้ว Sony Ericson ออกแล้ว Samsung ก็ออกแล้ว Acer ออกแล้ว Nokia ซุ่มอยู่ออกปีหน้า ... และค่ายอื่นๆ อีก

แต่ปีหน้าแน่นอนว่ายักษ์ใหญ่ที่สุดในตลาดอย่างซัมซุงเนี้ยเข้ามาขายในไทยแน่ ไม่รู้จักให้มันรู้ไปครับ Twisted Evil

iPhone หนะ เอามาลงแอนดรอยด์เหอะ ฮาๆ Laughing
poompotter
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
วันที่โพสท์ : 30 Oct 2009 19:15  

ตอนนี้ใช้ HTC Magic Sense UI ไม่มีรั่วครับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: