Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
ไปจับ Tattoo มาแล้วที่งานคอมเชียงใหม่ เล็ก น่าใช้พอตัวครับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 5 / เข้าชม: 6526
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุค ดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Mobile Member
Year's Star

จังหวัด: เชียงใหม่
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ไปจับ Tattoo มาแล้วที่งานคอมเชียงใหม่ เล็ก น่าใช้พอตัวครับ
วันที่โพสท์ : 30 Oct 2009 21:18  
ตอบโดยอ้างถึง  

พอดีวันนี้ มีธุระไปแถวนิมมานห์ เลยแวะเข้าไปดู Tattoo มีเครื่องให้ลอง แล้วก็มีขายด้วยครับ
13900

เท่าที่ลอง ความเร็วก็ใช้ได้ครับ ขนาดเล็กๆ พอดีมือ แต่ผมรู้สึกว่าหน้าจอสั้นไปนิด คงเพราะชินกับหน้าจอยาวๆ ของ Hero

บรรยากาศของงานก็ไม่คึกคักเท่าไหร่ อาจต้องรอวันหยุดเสาร์ อาทิตย์ แต่พรุ่งนี้คงไปฟังงานสัมมนาด้วยครับ

โปมโมชั่นในงานเยอะพอสมควร แต่ผมเดินแป๊บเดียว ของบางอย่างในงานก็แพงกว่าข้างนอกอีก อย่างพวก Accessories แผ่น DVD เปล่า

ใครว่าง ก็ไปเดินๆ ดูกันได้นะครับ เผื่อเจอของถูกใจ

ไปบูทของ Mac มา ปรากฏว่า Magic Mouse, iMac กับ Macbook ตัวใหม่ ยังไม่มา เลยอดลองเลย
Nasz
Admin
Admin
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: ไปจับ Tattoo มาแล้วที่งานคอมเชียงใหม่ เล็ก น่าใช้พอตัวครับ
วันที่โพสท์ : 31 Oct 2009 02:22  

อ๋อ งานคอมพ์ เหอๆ ไม่จั่วหัวก่อน เล่นเอาผมงงเลย ฮาๆ

ต้องบอกชาวต่างจังหวัดก่อนนะครับ ว่าถนนนิมมานเนี้ย ตัดผ่านหน้าหอประชุมมหาวิทยาลัยเชียงใหม่ แล้วช่วงนี้เค้ามีงานคอมพ์หนะครับ Rolling Eyes

คุณ popcom น่าจะถ่ายรูปมาฝากด้วยน่า อิอิ
popcom
Year's Star

หัวข้อ : Re: ไปจับ Tattoo มาแล้วที่งานคอมเชียงใหม่ เล็ก น่าใช้พอตัวครับ
วันที่โพสท์ : 31 Oct 2009 06:58  

pH7+ ผู้เขียน:
อ๋อ งานคอมพ์ เหอๆ ไม่จั่วหัวก่อน เล่นเอาผมงงเลย ฮาๆ

ต้องบอกชาวต่างจังหวัดก่อนนะครับ ว่าถนนนิมมานเนี้ย ตัดผ่านหน้าหอประชุมมหาวิทยาลัยเชียงใหม่ แล้วช่วงนี้เค้ามีงานคอมพ์หนะครับ Rolling Eyes

คุณ popcom น่าจะถ่ายรูปมาฝากด้วยน่า อิอิ

ขออภัยครับ รีบพิมพ์ไปหน่อย ตกรายละเอียด เดี่ยววันนี้ไปสัมมนา จะถ่ายมาให้ชมกันครับ (ถ้าไม่ลืม)
TonSer
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 31 Oct 2009 13:30  

เห็นด้วยครับ ถ้าจะซื้อ อุปกรณ์เสริมต่างๆในงาน ต้องดูก่อนนะครับ
บางอย่างแพงกว่าข้างนอกมากด้วยครับ
nut_tp
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
วันที่โพสท์ : 31 Oct 2009 14:01  

Tattoo กับ Magic รุ่นไหนน่าใช้กว่ากันครับ
Nasz
Admin
Admin
Year's Star

วันที่โพสท์ : 31 Oct 2009 14:11  

nut_tp ผู้เขียน:
Tattoo กับ Magic รุ่นไหนน่าใช้กว่ากันครับ

Magic ครับ Wink
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: