Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 Samsung D780 Dual SIM - ซัมซุง

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตอบ: 49 / เข้าชม: 169937
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป

SIAMPHONE - USER OPINIONS (MEMBER VOTE!)
  เยี่ยม - It's Cool! - 5
  ดี - GOOD - 4
  ธรรมดา - Normal - 3
  พอใช้ - Not Bad - 2
  ไม่ให้คะแนน - 1
ดูผลสำรวจ - View Results
Author
Admin
Admin
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Samsung D780 Dual SIM - ซัมซุง
วันที่โพสท์ : 09 Jun 2008 19:47  
ตอบโดยอ้างถึง  

ข้อมูลผู้ใช้ แสดงความเห็นของคุณกับ Samsung D780 Dual SIM - ซัมซุง
แคตตาล็อก : http://www.siamphone.com/catalog/samsung/d780_dualsim.htm

kyoung2
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: Saraburi
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 09 Jun 2008 21:31  

สวยดีนะครับท่าน

ปล.จริงๆแล้วผมเองก็กำลังเล็งมือถือที่ใช้สองซิมอยู่เหมือนกันนะครับ Very Happy
papayatop
PRO Member
PRO Member
Year's Star

จังหวัด: รัตนโกสินทร์
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 09 Jun 2008 22:01  

ซัมซุงออกลูกทีละหลายรุ่นเเฮะ Shocked

รุ่นนี้คงจะตัดปัญหาเรื่องสไลด์ก๊องเเก๊งของ D880 ออกไป (เเท่งนี่หน่า) เเต่มันก็ตัดกล้องเหลือ 2MP ด้วย - -'' ส่วนดีไซน์ได้เค้ามาจาก 3230 เล็กน้อย
lil' cutie
Gold Member
Gold Member
Year's Star

จังหวัด: เมืองย่าโม ^O^
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 09 Jun 2008 23:36  

เปนมือถือสองซิมที่น่าใช้ ((สวย))

ที่ผ่านมา ส่วนมากจะเปนมือถือจากจีน ที่ทำสองซิม

คราวที่แล้ว ซัมซุงก้อทำออกมาตัวนึงนี่นา ที่เปนสองซิม ....

คราวนี้ออกมาพร้อมดีไซน์สวย ซะด้วย ...
aiem
Mobile Member
Year's Star

จังหวัด: ขอนแก่น
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 09 Jun 2008 23:59  

เสียดายจังเลยซื้อ รุ่น D880 ไปแล้ว ไม่น่าใจร้อนซื้อเลยเรา ไม่รู้ว่าจะออกรุ่นที่ใช้ 2 ซิม ได้เป็นทรงแบบนี้ ตอนนี้ใช้สไลด์ต้องระมัดระวังขึ้นกว่าเดิม แต่ก็ชอบรุ่นที่ใช้แล้วละ แต่ต้องระวัง ไม่ให้มันตก หรือสไลด์บ่อยเกินไป
ย้าก ว้าก ตู้ม
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 10 Jun 2008 10:06  

aiem ผู้เขียน:
เสียดายจังเลยซื้อ รุ่น D880 ไปแล้ว ไม่น่าใจร้อนซื้อเลยเรา ไม่รู้ว่าจะออกรุ่นที่ใช้ 2 ซิม ได้เป็นทรงแบบนี้ ตอนนี้ใช้สไลด์ต้องระมัดระวังขึ้นกว่าเดิม แต่ก็ชอบรุ่นที่ใช้แล้วละ แต่ต้องระวัง ไม่ให้มันตก หรือสไลด์บ่อยเกินไป

กำลังอยากได้ D880 อยู่พอดีเลย
พอเห็น D780 กำลังจะออก เลยรอก่อนดีกว่า

D880 การประกอบเป็นยังไงครับ ฝาสไลด์หลวม พังเร็วหรือเปล่าครับ
เทียบกับ D600 เป็นยังไงบ้าง

ตอนนี้ผมใช้ D600 อยู่ ประทับใจมากๆๆๆ
ฝาสไลด์แน่น รางเลื่อนอย่างดี แม้ว่าจะสั่นพร้อมเสียงไม่ได้ก็เหอะ
ไม่อยากเปลี่ยนเลย แต่อยากใช้ 2 sim
aiem
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 10 Jun 2008 11:10  

ย้าก ว้าก ตู้ม ผู้เขียน:
aiem ผู้เขียน:

กำลังอยากได้ D880 อยู่พอดีเลย
พอเห็น D780 กำลังจะออก เลยรอก่อนดีกว่า

D880 การประกอบเป็นยังไงครับ ฝาสไลด์หลวม พังเร็วหรือเปล่าครับ
เทียบกับ D600 เป็นยังไงบ้าง

ตอนนี้ผมใช้ D600 อยู่ ประทับใจมากๆๆๆ
ฝาสไลด์แน่น รางเลื่อนอย่างดี แม้ว่าจะสั่นพร้อมเสียงไม่ได้ก็เหอะ
ไม่อยากเปลี่ยนเลย แต่อยากใช้ 2 sim

ก็ดีนะค่ะ แข็งแรงดี แต่อาจจะยังไม่ชินเพราะไม่เคยใช้สไลด์มาก่อน แต่รุ่นนี้สามารถสั่นพร้อมเสียงได้นะ ระบบเสียงก็ดี
เหมียวหง่าว
Silver Member
Silver Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 10 Jun 2008 11:53  

รุ่นสำหรับคนเจ้าชู้ Razz
JigkoXsee
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: เมืองวิ่งควาย
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 10 Jun 2008 16:58  

เดี๊ยวนี้สองซิมมาแรงนะเนี่ย เครื่องสวยที่เดียว แบตก้ดี แสตนบายนาน แต่กล้องน้อยไปหน่อย
กิวววว
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ครับ
วันที่โพสท์ : 10 Jun 2008 19:11  

น่าสนๆ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 11 Jun 2008 19:39  

O t a Ku ผู้เขียน:
รุ่นสำหรับคนเจ้าชู้ :P

ถูกต้องแล้วครับ

เมื่อไหร่จะมีขายเนี่ย

อยากได้
ToEi'z
PRO Member
PRO Member
Year's Star

จังหวัด: Ubonratchatani
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 11 Jun 2008 22:36  

สวยเนาะ สองซิม แบบ ไฮโซ

แต่ดีไซน์ด้านหน้ามันคุ้นๆ
aiem
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 12 Jun 2008 12:27  

O t a Ku ผู้เขียน:
รุ่นสำหรับคนเจ้าชู้ Razz

มะได้เจ้าชู้ แต่อยากโทรถูก คนรู้จักใช้สองระบบอ่า ขี้เกียจพกสองเครื่อง
TCB
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 18 Jun 2008 16:57  

นึกว่า 3230+6300 มาเป็นซัมซุง เหอๆๆๆ
Aree-Yong
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: ชลบุรี
หัวข้อ : อื้ม...สองซิม...
วันที่โพสท์ : 18 Jun 2008 21:36  

หน้าตาดูดีนะคะ ถือว่าสวยเรียบดูไฮโซ มีระดับ Cool
กล้อง 2 ล้านก็โอดีค่ะ ถ้าไม่เอาไรมากก็พกแทนกล้องดิจิติลไปเลย
ใส่เมมได้ 2 GB ฮู้ ถ้าใส่ไปมากๆ มันจะช้ามากไหมคะ
อย่าง i-mobile 903 ที่ใช้อยู่ อะไรก็ดีแต่..เสียตรงมันช้าเนี่ยแหละ
เวลากดแล้วมันไม่ค่อยตามมือ บางครั้งใจร้อนก็รำคาญเหมือนกัน Sad
คนดี
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : กห
วันที่โพสท์ : 19 Jun 2008 12:11  

วางขายเมื่อไรครับ
อยากได้ๆ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: อื้ม...สองซิม...
วันที่โพสท์ : 22 Jun 2008 13:37  

Aree-Yong ผู้เขียน:
หน้าตาดูดีนะคะ ถือว่าสวยเรียบดูไฮโซ มีระดับ Cool
กล้อง 2 ล้านก็โอดีค่ะ ถ้าไม่เอาไรมากก็พกแทนกล้องดิจิติลไปเลย
ใส่เมมได้ 2 GB ฮู้ ถ้าใส่ไปมากๆ มันจะช้ามากไหมคะ
อย่าง i-mobile 903 ที่ใช้อยู่ อะไรก็ดีแต่..เสียตรงมันช้าเนี่ยแหละ
เวลากดแล้วมันไม่ค่อยตามมือ บางครั้งใจร้อนก็รำคาญเหมือนกัน Sad

นี่ก็เป็นบทเรียนสำหรับพวกเราด้วยนะครับ จะเสียเงินซื้อของทั้งที หาแบบที่มันมีชื่อมีเสียง มีหน้ามีตา น่านับถือหน่อย ซึ่งก็มีให้เลือกตั้งหลายแบบ หลายยี่ห้อ ของยี่ห้อใหม่ ๆ ประเภท no name ไปซื้อมาแล้วก็ได้ผลอย่างนี้ แหละครับ ราคาก็ใช่ว่าจะถูกกว่ากันมากมายอะไรนักหนา
akain
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : รุ่นนี้สวยดี
วันที่โพสท์ : 28 Jun 2008 19:42  

รุ่นนี้สวยดีนะครับ อยากได้รุ่นนี้จัง ราคาเท่าไหร่หว่า ใครซื้อมาแล้วมาบอกผมด้วยว่า มีข้อดี กับ ข้อเสีย อย่างไรบ้าง แล้วรุ่นนี้เสียงพร้อมสั่นได้หรือเปล่า ถ้าราคาเป็นหมื่นคงไม่ไหวหรอกครับ รอให้ราคาลดลงเรื่อย ๆ แล้วค่อยซื้อครับ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 29 Jun 2008 22:22  

Samsung ลงทุนทำเป็นสีทองด้วย คงตั้งใจอันรุ่นนี้เต็มที่ เมื่อไหร่จะมาบ้านเราซักที
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 04 Jul 2008 22:41  

แอบได้ยินมาว่าซัมซุงตัวนี้ ไม่เอาเข้ามาขายในไทยละครับ
ไม่รู้จะจริงรึเปล่า
แต่ถ้าจริงก็เซ็งน่าดูเลย แอบหวังว่าจะได้เชยชม
ไม่งั้นต้องฝากเพื่อนที่สิงคโปร์/มาเลเซีย ซื้อให้ละ
(ซึ่งก็ใช่ว่าจะมี)
TTMN
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 05 Jul 2008 15:32  

รอ... ชอบๆ Bar Type
sdf
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 22 Jul 2008 00:48  

ถามผู้รู้

ต้องรออีกนานแค่ไหนครับถึงจะวางขาย
coffeeboy
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : samsung d780 dual sim
วันที่โพสท์ : 27 Jul 2008 00:15  

เวลาสลับซิม เครื่องจะ restart เหมือน D880 หรือปล่าว
ToEi'z
PRO Member
PRO Member
Year's Star

จังหวัด: Ubonratchatani
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 27 Jul 2008 21:53  

เอะ เราไปถามตัวแทนจำหน่ายของซัมซุงมา เค้าบอกว่า ยังไม่เหนรุ่นนี้เข้ามานะ

-*- นานแล้วนะ ไม่ขายรึป่าวเนี่ย
mr.smith49
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: samsung d780 dual sim
วันที่โพสท์ : 28 Jul 2008 03:42  

coffeeboy ผู้เขียน:
เวลาสลับซิม เครื่องจะ restart เหมือน D880 หรือปล่าว

เอ่อ จิงๆแล้ว D880 มันก็ไม่ต้องรีสตาร์ทเวลา สลับซิมนะครับ มันมีวิธีกดอยู่ครับ

รุ่นนี้ก็เช่นกันครับ เมนู เหมือนกับ D880 เปี๊ยบเลย หิ้วมาเองจาก ฮ่องกงครับ แต่ใหญ่ (ยาว)

ไปนิดนึงครับ ^^
Userbnbn
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 07 Aug 2008 11:27  

โครพอรู้ราคาที่มาเล ฮ่องกง บ้างครับ
สาวกเก่า
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : หาได้ที่ใหน
วันที่โพสท์ : 13 Aug 2008 10:05  

จะซื้อได้ที่ใหนอะครับ อยากได้อะ ใครรู้ช่วยตอบด้วยนะ
xkaojo
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 20 Aug 2008 15:28  

มารอคำตอบเหมือนกันครับ
จะซื้อให้แฟนอ่ะ
ตัวผมเองตอนนี้ใช้ ดี 880 อยู่
ชอบนะครับ
เลยติดมองแต่เครื่องสองซิมแหละ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 26 Aug 2008 13:45  

ตอนนี้ใช้D880อยู่ ดีมาก คุ้มราคา น่าใช้ ไม่เคยจุกจิกเลย ชอบๆ
รอD780ออกขายอยู่นะครับ ชอบๆ
เป๊ปซ่า
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 11 Sep 2008 22:29  

รุ่นนั้คงไม่เข้ามามั้งครับ

ตังเครื่องทำไมหนักจัง ไม่เหมือนซัมซุงเลย อิอิ

ออกแบบด้านหลังได้ไม่สวยเท่าไหร่นะครับ
ninjaneo
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 15 Sep 2008 15:39  

อยากทราบ จนถึงขณะนี่มีจำหน่ายที่เมืองไทยแล้วหรือยังค่ะ // สั่งซื้อได้ที่ไหนบ้างค่ะ // ราคาเท่าไหร่ค่ะ ติดตามข่าวมานานแล้ว อยากได้มากนะค่ะ ขอบคุณค่ะ Laughing
นายเอ็กส์
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 30 Sep 2008 22:40  

รู้สึกว่าจะไม่เข้าแล้วกระมังครับ
เพราะว่านานเิกินแหละ
สงสัยเดี๋ยวแอบไปหิ้วมาจากฮ่องกงดีก่า
ninjaneo
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 07 Oct 2008 09:52  

ซื้อมาแล้วค่ะ ทุกอย่างดีหมดเลย ยกเว้น (ทำไมต้องยกเว้นด้วยเน่อ)
ก้อคือการโทรออกจะได้แค่ซิมหลัก (ต้องสลับแล้วรีสตาร์เครื่อง ถึงจะโทรอีกซิมได้)
สำหรับ ฟังก์ชั่นอื่น ดีมากอะค่ะ Embarassed
mr.smith49
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 07 Oct 2008 21:30  

ninjaneo ผู้เขียน:
ซื้อมาแล้วค่ะ ทุกอย่างดีหมดเลย ยกเว้น (ทำไมต้องยกเว้นด้วยเน่อ)
ก้อคือการโทรออกจะได้แค่ซิมหลัก (ต้องสลับแล้วรีสตาร์เครื่อง ถึงจะโทรอีกซิมได้)
สำหรับ ฟังก์ชั่นอื่น ดีมากอะค่ะ Embarassed

ได้ทั้ง 2 ซิมครับ ขอยืนยัน ^^

ถ้าจะใช้ซิม 2 ให้กดปุ่มสีเงินๆ ทางด้ายซ้ายมือครับ

ตัวแถบข้างล่างของหน้าจอจะเลื่นมาอยู่ที่ ซิม 2 แล้วกดโทรออก

เหมือนๆ D880 แหละครับ แต่จะเป็นปุ่มนูนสีเงิน แข็งแรงและกดง่ายกว่ามากครับ

ปล.ซื้อมาจากฮ่องกงราคาประมาณ 7,500 บาทครับ (แต่ซื้อมา 2 เดือนแล้วครับ ราคาน่าจะ

ลงมาบ้างแล้วหล่ะครับ)
ninjaneo
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 08 Oct 2008 09:12  

อ่อทำได้แล้วค่ะ ขอบคุณมากนะค่ะที่แนะนำ ซื้อบื้ออยู่ตั้งนาน ขอบคุณมาก พอดีซื้อผ่านเวปนะค่ะ ราคา10,500 บาท (mr.smith49 ซื้อได้ราคาถูกจัง )
SuC
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 12 Oct 2008 14:16  

อ่อทำได้แล้วค่ะ ขอบคุณมากนะค่ะที่แนะนำ ซื้อบื้ออยู่ตั้งนาน ขอบคุณมาก พอดีซื้อผ่านเวปนะค่ะ ราคา10,500 บาท (mr.smith49 ซื้อได้ราคาถูกจัง )

เพิ่งซื้อมาเมื่อวาน ใช้ดีปกติครับ รูปลักษณ์สวยงาม เคยใช้ D880 แต่ไม่ชอบแบบสไลด์ ชอบแบบแท่งอย่างนี้มากกว่า ลอง Sync ผ่าน Bluetooth สำเร็จด้วย ปกติใช้ Samsung รุ่นอื่นๆ มักมีปัญหาเรื่อง Sync Bluetooth นี่แหละ

เครื่องที่ได้มาเป็นเครื่องที่ซื้อในสิงคโปร์นะครับ สรุปว่าถูกใจใช่เลย : )
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 15 Oct 2008 21:41  

SuC ผู้เขียน:

เพิ่งซื้อมาเมื่อวาน ใช้ดีปกติครับ รูปลักษณ์สวยงาม เคยใช้ D880 แต่ไม่ชอบแบบสไลด์ ชอบแบบแท่งอย่างนี้มากกว่า ลอง Sync ผ่าน Bluetooth สำเร็จด้วย ปกติใช้ Samsung รุ่นอื่นๆ มักมีปัญหาเรื่อง Sync Bluetooth นี่แหละ

เครื่องที่ได้มาเป็นเครื่องที่ซื้อในสิงคโปร์นะครับ สรุปว่าถูกใจใช่เลย : )

ซื้อมาจากไหนครับอยากได้มั้ง ใครมีเอามาขายมั้งครับ tumbabor@hotmail.com
Ekaratbangkok
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : แล้วเอามาลงไทยได้ไหม
วันที่โพสท์ : 16 Oct 2008 15:14  

มีใครรู้ไหมครับว่าถ้าซื้อตัวนี้มาจากต่างประเทศ เอามาลงภาษาไทยได้ไหมครับ
SuC
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: แล้วเอามาลงไทยได้ไหม
วันที่โพสท์ : 17 Oct 2008 11:09  

Ekaratbangkok ผู้เขียน:
มีใครรู้ไหมครับว่าถ้าซื้อตัวนี้มาจากต่างประเทศ เอามาลงภาษาไทยได้ไหมครับ

เครื่องที่ใช้อยู่ซื้อมาจากสิงคโปร์ เครื่องสามารถอ่านไทยได้อยู่แล้วครับ แต่พิมพ์ไทยไม่ได้ ไม่มั่นใจว่าจะลงโปรแกรมพิมพ์ไทยได้มั้ย เข้าใจว่าน่าจะหายาก เพราะรุ่นนี้ไม่ได้ขายในไทยอย่างเป็นทางการเหมือน D880

ผมซื้อมือสองจากประกาศบนไทยเซ็กคั่นแฮนด์ครับ เจ้าของเดิมซื้อมาจากสิงคโปร์ ซื้อต่อมา 7,000 บาทครับ สภาพใหม่มาก เจ้าของเดิมใจดี : )
ninjaneo
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 17 Oct 2008 14:29  

พิมพ์ไทยได้นะค่ะ เพียงแต่ว่าตรงปุ่มกด ไม่มีอักษรไทยให้เห็นนะค่ะ Razz (ซื้อได้ราคาถูกดีจังนะค่ะ เราซื้อแพงกว่าตั้งเยอะ)

www.saiim.net
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 10 Nov 2008 11:32  

ประเทศไทยจะมีนำเข้ามาขายไหมอะคับ

รุ่นนี้

อยากได้จังง

เอิ๊กกๆ...
อยากได้มั้ง
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : จะมีขายไหมคะ
วันที่โพสท์ : 11 Dec 2008 00:41  

ตัวเองใช้D880อยู่ ดีมากเลยคะ
ติดใจ2simของsamsung เห็นรุ่นนี้สวยถูกใจมาก
อยากให้แฟนใช้คะ
พอทราบไหมคะว่าจะหาซื้อได้ที่ไหน
ตามMBKจะมีขายไหมคะ(เครื่องหิ้ว)
ราคาประมาณเท่าไรคะ

Smile
SAMSUNG D780
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : D780
วันที่โพสท์ : 17 Dec 2008 09:15  

รุ่นนี้ไม่มีขายในไทยนะค่ะ มีทางแถบรัสเซีย ยุโรป ค่ะ
pure_cnt
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 01 May 2009 18:31  

ตอนนี้กำลังดู D980 อยู่ครับ มาเจอตัวนี้ก็ชอบครับ เป็นแบบแท่ง อยากใช้ 2 ซิมเพราะขี้เกียจพกหลายเครื่อง และเน้นใช้เป็นโมเด็มต่อเน็ต เพื่อนว่า น่าๆจะเลือกตัวใหนดีครับ มีใครพอจะเปรียบเทียบให้ดูหน่อย ขอบคุณครับ
ohlalah
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ขายค่ะ มือ 2 6500 อุปกรณ์ครบพร้อมกล่อง
วันที่โพสท์ : 05 Jun 2009 11:10  

อุปกรณ์ครบ ใช้ดีค่ะ แต่ติดโนเกียมากกว่า

สนใจติดต่อเบอร์ 0806181999 ค่ะ
Monkeymintz
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 17 Jun 2009 18:21  

ราคาอยู่เท่าไรเอ่ย ตัวนนี้ มือ1 - 2 อ่ะ
tunsay
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ติดตามซื้อ
วันที่โพสท์ : 26 Jun 2009 16:09  

คนขายบอกซัมซุงไม่เคยมี่รุ่นนี้ แถมยังบอกว่า เน็ตบางทีก็มั่ว
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: ติดตามซื้อ
วันที่โพสท์ : 14 Sep 2009 09:56  

tunsay ผู้เขียน:
คนขายบอกซัมซุงไม่เคยมี่รุ่นนี้ แถมยังบอกว่า เน็ตบางทีก็มั่ว

มีครับรุ่นนี้ ใช้อยู่ Exclamation
สนใจสองซิมค่า
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: Samsung D780 Dual SIM - ซัมซุง
วันที่โพสท์ : 08 Nov 2009 00:49  

สนใจค่ะ

ขอสภาพดีนะค่ะ

mailมาที่ petcha.than@gmail.com

กรุณาบอกรายละเอียด + ราคามาด้วยนะคะ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: