Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ช่วยแนะนำวิธีใช้สาย USB กับ T610 ด้วยครับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Sony Community - โซนี่ คอมมูนิตี้
ตอบ: 1 / เข้าชม: 3110
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ??????????????????? USB ??? T610 ????????
วันที่โพสท์ : 04 Nov 2003 15:56  
ตอบโดยอ้างถึง  

ผมซื้อสาย USB Data cable มา หวังว่าจะใช้โหลดพวกวอลเปเปอร์ เสียงเรียกเข้า และก็บันทึกข้อมูล เมื่อก่อนเคยใช้ ก็ซ์้อสายโหลดมาใช้กับโปรแกรม Nokia manager อะไรประมาณนี้ฮะ แต่พอมาใช้ T610 ลงไดรเวอร์ usb แล้ว ลงโปรแกรมที่แถมมากับโทรศัพท์ก็แล้ว ก็ยังติดต่อกันไม่ได้อีกฮะ ใครพอมีวิธีทำ หรือคำแนะนำบ้างฮะ (ที่สำคัญตอนเข้าไป set ใน Phone Moniter Option ก็เห็นมีแต่พอร์ต com1 com2 พวกนี้ฮะ ไม่เห็นมีให้เลือก usb เลยต้องมาขอความช่วยเหลือครับ ถ้าใครมี msn ช่วยแวะเข้ามาแนะนำก็ยิ่งดีเลยครับ / big_bancha@hotmail.com
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 18 Nov 2003 23:54  
ตอบโดยอ้างถึง  

แสดงว่าลง ไดรฟ์เวอร์ไม่สมบูรณ์ครับผม ถ้าสมบูรณ์เครื่องจะต้องสร้าง comport มาให้ครับผม ยังไงลองโทรมาที่ 01-2527424 ครับ ผมอาร์มครับ และลองติดต้งกันดูพร้อมกันครับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Sony Community - โซนี่ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: