Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
ลบไฟล์ขยะ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 2 / เข้าชม: 6414
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุค ดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ลบไฟล์ขยะ
วันที่โพสท์ : 09 Nov 2009 18:27  
ตอบโดยอ้างถึง  

พอดีว่าพึ่งเปลี่ยนจาก diamond มาเป็น hero ครับ เลยอยากรู้ว่าใน wm เค้ามี fastcleanup เพื่อลบไฟล์ขยะ หรือตกค้าง ในเนทได้ด้วย ใช่ไหมครับ
เลยอยากทราบว่า ใน android ต้องใช้โปรแกรมอย่าง fast cleanup ด้วยหรือเปล่า
เพราะโดยส่วนตัวเล่นเนททางมือถือบ่อยมากครับ ขอบคุณครับ Neutral
Dith
Mobile Member
Mobile Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: ลบไฟล์ขยะ
วันที่โพสท์ : 09 Nov 2009 22:26  

็เข้าไปเครียรใน browser ได้เลยครับ
barakujang
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: ลบไฟล์ขยะ
วันที่โพสท์ : 10 Nov 2009 09:24  

ขอบคุณครับ Smile
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: