Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
รบกวนช่วยทีครับ Magic เครื่อง T mobile

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 4 / เข้าชม: 5810
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุค ดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author

หัวข้อ : รบกวนช่วยทีครับ Magic เครื่อง T mobile
วันที่โพสท์ : 10 Nov 2009 04:24  
ตอบโดยอ้างถึง  

คือผมอยากใช้ HTC Sense มากเลย ผมลองอ่านกระทู้เก่าๆแล้วแต่ว่า ทำไม่ได้ มันขึ้นว่า รุ่นกับไฟล์ไม่ตรงกัน T T

Sapphire pvt 32B ship S-on G
Hboot-1.33.0006 (SAPP30000)
CPLD-10
RADIO-2.22.19.26I
มีคำถามอีกนิ๊ด ถ้าอับ rom แล้ว ผมก็สามารถใส่ซิมอะไรก็ได้ใช่ไหมครับ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: รบกวนช่วยทีครับ Magic เครื่อง T mobile
วันที่โพสท์ : 10 Nov 2009 11:16  

ไม่มีใครมาตอบเลย T T
ผมลองทำตามบอร์ดเก่าๆ เกือบหมดแล้วอ่ะครับแต่ทำไม่ได้ T T
hidebank
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: รบกวนช่วยทีครับ Magic เครื่อง T mobile
วันที่โพสท์ : 10 Nov 2009 12:19  

อัพ rom แล้วก็สามารถใส่ซิมเดิมได้หมดคับ ไม่หมดประกันตามที่เข้าใจกันคับ
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 11 Nov 2009 00:26  

... รบกวนผู้รู้ช่วยมาบอกวิธี อับ rom ของ myhero ทีครับ
hidebank
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
วันที่โพสท์ : 11 Nov 2009 00:35  

ในบอร์ดมีวิธีอยู่คับ ใช้ ค้นหา ช่วยนะคับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: