Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
ซื้อHTC HEROที่ไหนดีอ่ะคับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 7 / เข้าชม: 9876
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุค ดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ซื้อHTC HEROที่ไหนดีอ่ะคับ
วันที่โพสท์ : 19 Oct 2009 23:09  
ตอบโดยอ้างถึง  

อยากรู้ว่าซื้อที่ไหนที่ให้ของแถมเยอะบริการดีอ่ะคับ
(กรุงเทพ)

แล้วHEROนี่จะราคาลงเรวเหมือนMagicไหมอ่ะคับ

กลัวจัง
ดุดดี
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: ซื้อHTC HEROที่ไหนดีอ่ะคับ
วันที่โพสท์ : 21 Oct 2009 16:04  

มะมีคนมาตอบเลย

กะลังเล็งๆว่าที่ ดิจิตอลเกตเวย์ดีไหมอ่ะคับ

หรือว่าควรซื้อที่มาบุญครองดี
ถ้ามาบุญครองช่วยแนะนำร้านให้หน่อยนะคับ

ขอบคุนครับ
ดุดดี
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: ซื้อHTC HEROที่ไหนดีอ่ะคับ
วันที่โพสท์ : 21 Oct 2009 16:06  

กะลังเล็งว่าซื้อที่ดิจิตอลเกตเวย์ดีไหมอ่ะคับ

หรือว่าซื้อที่มาบุญครองดี
ถ้ามาบุญครองช่วยแนะนำร้านให้ด้วยนะคับ

ขอบคุนครับ
Nasz
Admin
Admin
Year's Star

จังหวัด: เชียงใหม่
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
วันที่โพสท์ : 21 Oct 2009 16:38  

ดุดดี ผู้เขียน:

กะลังเล็งว่าซื้อที่ดิจิตอลเกตเวย์ดีไหมอ่ะคับ

หรือว่าซื้อที่มาบุญครองดี
ถ้ามาบุญครองช่วยแนะนำร้านให้ด้วยนะคับ

ขอบคุนครับ

ก็ไม่รู้นิครับว่าที่ใหนแถมอะไรยังไง บริการเป็นไง เครื่องมันก็เหมือนกันหมดทุกที่อยู่แล้วครับเอาร้านที่ใกล้บ้านแล้วก็ไว้ใจได้ก็พอแล้วมั้งครับ เวลามีปัญหาจะได้พึงพาได้ จริงๆ กระทู้แบบนี้มีคนตั้งเยอะแล้วนะครับ ถ้ามองอีกด้านมันเหมือนการเข้ามาโปรโมตร้านอะครับ Wink
neapgo
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: หริภุญชัย
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
วันที่โพสท์ : 21 Oct 2009 16:48  

ถ้าผมตอบ shop HTC จะมีใครว่าป่ะคับ แต่ผมก็ไม่รู้ซื้อไหนจริง ๆ ก็เริ่มเล่นนี่หน่า
ถ้าพวกมือสอง ก็รู้อยู่สองที่ มี มาบุญครอง กะ เซ็นลาด น่ะคับ
น้องเปอโยต์
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
วันที่โพสท์ : 02 Nov 2009 15:51  

เข้าไปดูชื่อร้านที่เป็นตัวแทนของ HTC ค่ะ...ตามนั้น ทุกร้าน ประกันศูนย์ ถ้าไม่ดี ร้องเรียนศูนย์เลยค่ะ 8) ถ้าศูนย์ใหญ่ HTC จริงๆ อยู่ฟอร์จูน นั่ง MRT ไปค่ะ มีหลายร้าน ของแถมคงไม่ค่อยมี 555
at190e
Mobile Member
Mobile Member
Year's Star

จังหวัด: นนทบุรี
วันที่โพสท์ : 02 Nov 2009 17:54  

ตามตัวแทนจำหน่ายครับ ส่วนของแถมก็แล้วแต่ร้านน่ะครับ เดินๆถามเอาเลย
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 16 Nov 2009 14:56  

ทำไม hTC ไม่ประกาศผล who is your hero ซักที

whoisyourhero.net

เลยกำหนดเล่นเกมส์ มา2weekแล้ว
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: