Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
ช่วยด้วยครับบ เปิด BLUETOOTH แล้วforce close

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 4 / เข้าชม: 5910
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุค ดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ช่วยด้วยครับบ เปิด BLUETOOTH แล้วforce close
วันที่โพสท์ : 16 Dec 2009 20:22  
ตอบโดยอ้างถึง  

ต้องทำยังไงอะครับ เปิด bluetooth แล้วจะเข้าไป set up มันก็ ขึ้น
SORRY!
The application settings (process com.android.settings) has stopped unexpectedly Please try again.
ทำยังไงดีอะครับ ช่วยแนะนำทีครับบ
hidebank
SP Member
SP Member
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: ช่วยด้วยครับบ เปิด BLUETOOTH แล้วforce close
วันที่โพสท์ : 17 Dec 2009 17:15  

ทำใจอย่างเดียวเลยครับถ้าเป็น Sense UI
tinnie
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ : Re: ช่วยด้วยครับบ เปิด BLUETOOTH แล้วforce close
วันที่โพสท์ : 17 Dec 2009 19:46  

แล้วมันจะไม่มีวิธีการแก้ได้เลยหรอครับ
hidebank
SP Member
SP Member
Year's Star

วันที่โพสท์ : 18 Dec 2009 10:58  

ของผมก็ประสบอยู่ต้องรอ Eclaireมาลง magic/HERO อ่ะคับ
tinnie
Cool Member
Cool Member
Year's Star

วันที่โพสท์ : 18 Dec 2009 21:16  

งั้นเราคงต้องรอต่อไปอะคับ

ถ้ามีโปรแกรมในหรือหนทางไหนช่วยบอกทีนะครับ

original_tin@hotmail.com
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: