Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 Siemens CL55

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตอบ: 11 / เข้าชม: 7449
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Admin
Admin
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Siemens CL55
วันที่โพสท์ : 16 Nov 2003 19:20  
ตอบโดยอ้างถึง  

ข้อมูลผู้ใช้ แสดงความเห็นของคุณ Siemens CL55
http://www.siamphone.com/catalog/siemens/cl55.htm
ฉัตรชัย
SP Moderator
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 16 Nov 2003 19:38  

CL55 เป็นรุ่นที่จะวางจำหน่ายทางแถมเอเซียโดยเฉพาะก็จริง แต่ว่าทางซีเมนต์จริง ๆ แล้วต้องการเจาะตลาดทางประเทศจีนหรือกลุ่มประเทศที่ใช้ภาษาจีนมากกว่า ตั้งแต่ CL50 ก็ว่าได้
Pyoon68@hotmail.com
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ??? ?????
วันที่โพสท์ : 17 Nov 2003 08:21  

อยากได้มาก ไม่ทราบว่ามีหิ้วเข้ามาขายที่ไหนแล้วมั่ง บอกด้วยคับ
david_kop
Mobile Member
Mobile Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 17 Nov 2003 10:34  

ถ้าราคาไม่แพงมาก (ไม่ควรเกิน 8000) ก็น่าจะพอเจาะตลาดกลางๆ ถึงล่างๆ ได้บ้างนะครับ
บ้า500
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ???????????
วันที่โพสท์ : 17 Nov 2003 17:03  

ดูไปดูมาก็ธรรมดา...สู้MOTO,SAMSUNG ก็ไม่ได้ แปลกตรงที่เป็นยี่ห้อSIEMENSซะมากกว่าแต่ถ้าจะให้ดีหรือสู้ยี่ห้ออื่นได้ต้องราคาไม่เกินแปดพัน...ถ้าราคาเกินหมื่นขอบอกคำเดียวสั้นๆว่าตกน้ำตายหรือแช่แข็งแน่ๆ
- BankZ -
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 17 Nov 2003 18:40  

รุ่นนี้ออกมายังถือได้ว่าฟังก์ชั่นไม่ค่อยมีความทันสมัยนัก รูปทรงออกมาแกร่งตามสไตล์ของซีเมนส์เลยครับ
“•”_Oakky~R_“•”
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 22 Nov 2003 11:23  

ราคาน่าจะอยู่ที่ 9000-11000 นะครับ ราวๆ นี้แหละ
ฉัตรชัย
Year's Star

หัวข้อ : Re: ??? ?????
วันที่โพสท์ : 23 Nov 2003 15:07  

Pyoon68@hotmail.com ผู้เขียน:
อยากได้มาก ไม่ทราบว่ามีหิ้วเข้ามาขายที่ไหนแล้วมั่ง บอกด้วยคับ

ยังไม่มีร้านไหนหิ้วเขามาวางจำหน่ายเลยคับ
tomza
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ??????????
วันที่โพสท์ : 23 Nov 2003 15:14  

ได้เงินฟรีๆ คับ
ReadPay.com
สมัครแล้วรับ 100$ ทันที เมื่อแนะนำต่อ
คุณสามารถแนะนำเพื่อนต่อจากคุณ โดยคุณได้ 100$ทันที เมื่อเค้าสมัครเสร็จเรียบร้อย ง่ายๆ และสมัครกันฟรี ๆ คับ
ไม่ใช่แค่เฉพาะแนะนำอย่างเดียวนะคับเรานั่งอ่านเมล์ ที่เขาส่งมาได้ เมล์ละ 2$ อีกต่างหาก

http://go.readpay.com/index.cgi?refid=183231

คลิกลิ้งค์ หรือ ก็อป+ไปวางเลยคับ
จากนั้นใส่ Email address: ***ใส่ Email ของคุณ และคลิก Sign up
จากนั้นเราก็กลับไปเช็คที่ เมล์ของเรา และคลิกที่ลิ้งค์เพื่อยืนยันการสมัครได้เลยคับ
และจะมีเมล์อีกฉบับนึง ซึ่งเค้าจะส่ง เมล์ กับ password มาคับ
แล้วเราก็ Log In เข้าไปได้คับ จากนั้นพอ Log In แล้วให้ไปที่ Setting ด้านบนคับ แล้วเราก็ใส่ ที่อยู่ เพื่อรับเช็คคับ
****สิ่งที่สำคัญคือ คุณต้องลงประกาศแนะนำต่อ 1 คน ได้ 100$ ประมาณ(4000บาท) 10 คน 1000$ (40000บาท) รีบๆหน่อยนะ
K19
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Where Can i buy... CL 55 and how much...
วันที่โพสท์ : 08 Jan 2004 23:56  

.. Could anyone,, tell me where can i buy this model .. and how much please....
- BankZ -
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 10 Jan 2004 23:50  

รุ่นนี้คงวางจำหน่ายหลังเดือนกุมภาพันธ์เป็นต้นไปคับ คิดว่าไม่เกิน 10000 บาทคับ
ฉัตรชัย
Year's Star

หัวข้อ : Re: Where Can i buy... CL 55 and how much...
วันที่โพสท์ : 11 Jan 2004 00:16  

K19 ผู้เขียน:
.. Could anyone,, tell me where can i buy this model .. and how much please....

รุ่นนี้เท่าที่เคยสอบถามรู้สึกว่าจะไม่เข้าไทยหนะครับ จะวางขายเฉพาะที่จีนหรือฮ่องกงเท่านั้นครับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: