Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
มาแล้วครับภาพงาน Android Community Chiangmai ครั้งที่ 1

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 9 / เข้าชม: 7306
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุค ดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป

งาน meeting ครั้งนี้ดีหรือไม่ดีแค่ไหนร่วมโหวตได้ครับ
เยี่ยม - It's Cool! - 5
66%
 66%  [ 2 ]
ดี - GOOD - 4
33%
 33%  [ 1 ]
ธรรมดา - Normal - 3
0%
 0%  [ 0 ]
พอใช้ - Not Bad - 2
0%
 0%  [ 0 ]
ไม่ให้คะแนน - 1
0%
 0%  [ 0 ]
ผลสำรวจรวม - Total Votes : 3

Author
SP Forum
SP Forum
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : มาแล้วครับภาพงาน Android Community Chiangmai ครั้งที่ 1
วันที่โพสท์ : 03 Jan 2010 02:30  
ตอบโดยอ้างถึง  

อัพขึ้นมาช้าหน่อยนะครับ พอดีเทียวปีใหม่ซะเพลิน 555

ไม่ต้องพูดกันมากไปดูภาพบรรยากาศกันเลยครับ Very Happy

ป้ายหน้างานครับ

อันนี้ของ siamphone เจ้าภาพต้องมีซักหน่อย

Staff จำเป็นของเราทางฝั่งเชียงใหม่ครับ ก็ขอขอบคุณมา ณ. ที่นี้ด้วย วันหลังจะเรียกใช้อีกครับ 555
จะหล่อไปไหน

ธุลีดิน กับ นางฟ้า ล้อเล่นนะ อิอิ

เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ภายในงานครับ

ก็เมาท์กันไป

แก้ไขครั้งล่าสุดโดย last_editor เมื่อวันที่ 03 Jan 2010 02:47; ทั้งหมด 2 ครั้ง
last_editor
SP Forum
SP Forum
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: มาแล้วครับภาพงาน Android Community Chiangmai ครั้งที่ 1
วันที่โพสท์ : 03 Jan 2010 02:32  

ต่อๆ

อาหารมาแล้วครับ หน้าอร่อยมาก ซึ่งพอได้กินแล้วมันก็อร่อยจริงๆ ด้วยสิ

หวานฉ่ำมากครับขอบอก

อิ่มหน่ำสำราญ

เริ่มอิ่มกันแล้วก็มาเล่นเกมส์รับรางวัลเป็นตุ๊กตา Android แสนน่ารักกันไปครับ

สาวสวยคู่กับ android เป็นอะไรที่ match กันมากครับ อิอิ

อย่าหยิกหูผมคร๊าบบบบ

แก้ไขครั้งล่าสุดโดย last_editor เมื่อวันที่ 03 Jan 2010 02:48; ทั้งหมด 1 ครั้ง
last_editor
SP Forum
SP Forum
Year's Star

หัวข้อ : Re: มาแล้วครับภาพงาน Android Community Chiangmai ครั้งที่ 1
วันที่โพสท์ : 03 Jan 2010 02:35  

สินน้ำใจเล็กๆ น้อยๆ จากสยามโฟนให้ อาจาร์ยเปิ้ล เจ้าของร้านที่เราไปจัดงานในครั้งนี้กันครับ

สุดท้ายกับรูปหมู่ พบกันใหม่ในงาน Siamphone Android Community กรุงเทพมหานคร เร็วๆ นี้ครับผม

ส่วนอันนี้เป็นไฟล์ VDO นะครับ เพิ่งเคยตัดต่อเป็นครั้งแรกอาจจะดูแปลกๆ นะครับ 555
<object width="425" height="344"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/1BzJCLiwlwA&hl=en&fs=1"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/1BzJCLiwlwA&hl=en&fs=1" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="425" height="344"></embed></object>
[/b]
neapgo
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: หริภุญชัย
วันที่โพสท์ : 03 Jan 2010 14:26  

คนใส่ผ้าพันคอ หล๊อหล่อ เนอะ Very Happy
jack_six
Junior Member
Junior Member
Year's Star

จังหวัด: chonburi
วันที่โพสท์ : 03 Jan 2010 15:19  

อยากได้เสื้อจัง Very Happy Very Happy Very Happy
neapgo
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: หริภุญชัย
วันที่โพสท์ : 03 Jan 2010 16:03  

jack_six ผู้เขียน:
อยากได้เสื้อจัง Very Happy Very Happy Very Happy

งานกรุงเทพอย่าลืมมาน่ะครับ
i_love2learn
Cool Member
Cool Member
Year's Star

วันที่โพสท์ : 06 Jan 2010 07:12  

งานที่กรุงเทพไปแน่นอนครับ เพราะโอนตังค์ไปแล้วหุหุหุ แล้วพบกันครับ
she-hot
Year's Star

จังหวัด: เชียงใหม่
วันที่โพสท์ : 08 Jan 2010 19:10  

ชอบอะ ของกินเยอะมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
Nasz
Admin
Admin
Year's Star

จังหวัด: เชียงใหม่
วันที่โพสท์ : 08 Jan 2010 23:29  

she-hot ผู้เขียน:
ชอบอะ ของกินเยอะมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

เธอกินนิดเดี่ยว เหอๆ Rolling Eyes
pondkung
Year's Star

จังหวัด: เชียงราย
วันที่โพสท์ : 09 Jan 2010 16:46  

ได้ความรู้เพิ่มขึ้นคับ

แต่ตอนนี้ยังไม่มีปัญญาซื้อมาใช้

เงินเดือนน้อย...................... Crying or Very sad
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: