Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
สวัสดีครับ ขอสมัครเป็นสมาชิกใหม่ด้วยคนครับ กับ HTC HERO

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 3 / เข้าชม: 3951
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุค ดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : สวัสดีครับ ขอสมัครเป็นสมาชิกใหม่ด้วยคนครับ กับ HTC HERO
วันที่โพสท์ : 06 Jan 2010 08:34  
ตอบโดยอ้างถึง  

เมื่อได้มาหมาดๆ กับ Promotion 0% 10 เดือน

มีคำถามบางประการครับ ผมจะเปิด Office อ่านหรือเขียน ได้ด้วยการใช้ Program อะไรเหรอครับ ที่ร้านลง Program Office to go มาด้วย แต่ผมเข้าไปดูมันให้ลงทะเบียนด้วย หรือว่าผมลงทะเบียนไปได้เลยครับ

ปล.ขอฝากตัวไว้ที่ห้องนี้ด้วยนะครับ (มือใหม่มากๆ) :)
klamatatratip
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: สวัสดีครับ ขอสมัครเป็นสมาชิกใหม่ด้วยคนครับ กับ HTC HERO
วันที่โพสท์ : 06 Jan 2010 08:48  

HO HO ลอง Register แล้วใช้งานได้แล้วครับ

ปกติ Program ของ Android นี่ Free เกือบหมดหรือเปล่าครับ
Rob G
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ : Re: สวัสดีครับ ขอสมัครเป็นสมาชิกใหม่ด้วยคนครับ กับ HTC HERO
วันที่โพสท์ : 06 Jan 2010 11:32  

ฟรีเกือบหมด ครับ ที่ไม่ฟรีซื้อไม่ได้อยู่แล้วเมืองไทย 555
เอาเป็นว่าฟรีหมดละกัน ลองเข้าไปหาดูใน Market ครับ มีโปรแกรมดีๆเยอะเลยครับ
ถามคับ
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 12 Jan 2010 17:53  

ซื้อที่ไหนอ่ะครับ บัตรอะไร ราคาเท่าไหร่
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: