Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 LG Chocolate BL40 มีปัญหามั้ยครับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » LG Mobile Community - แอลจี คอมมูนิตี้
ตอบ: 3 / เข้าชม: 21895
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : LG Chocolate BL40 มีปัญหามั้ยครับ
วันที่โพสท์ : 02 Jan 2010 18:35  
ตอบโดยอ้างถึง  

พอดีกำลังสนใจจะซื้อรุ่นนี้อยากถามว่ามีปัญหาจุกจิกมั้ยครับ

เห็นมีคนพูดว่า LG ไม่ดีเลย QC ห่วย,อายุการใช้งานน้อยบ้าง

ซึ่งผมก็ดูอยู่ๆครับลังเลระหว่าง Chocolate Bl40 กับ Iphone 3gs

เท่าที่ผมอ่านจากรีวิวของมือถือตัวนี้ เรื่อง หน่วง นี่ถ้าอัพเฟิมแวร์แล้วจะหายมั้ยครับ??

ขอบคุณ Laughing

ปล.หลักๆเน้น โทรเข้า-ออก SMS ฟังเพลง เล่นเกมครับ

ปล2.ที่สนใจรุ่นนี้เพราะดีไซน์สวยครับไม่โหล
EikQBB
SP Member
SP Member
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: LG Chocolate BL40 มีปัญหามั้ยครับ
วันที่โพสท์ : 03 Jan 2010 12:09  

เราใช้อยู่ค่ะ
ก็ใช้งานดีไม่มีปัญหาอะไร มีแฮงค์บ้างตามปกติของมือถือ เวลาใช้งานเยอะๆ
ตอนนี้มีเฟิร์มแวร์มาใหม่แล้ว คนที่อัพแล้วเค้าบอกเร็วปรู๊ด แต่เรายังไม่ได้อัพค่ะ ไม่มีเวลาไปศูนย์
เน้น โทรเข้า-ออก SMS ฟังเพลง เล่นเกม รับรองว่าตัวนี้ใช้ดีมากเลยค่ะ
panwatsa
Year's Star

หัวข้อ : Re: LG Chocolate BL40 มีปัญหามั้ยครับ
วันที่โพสท์ : 08 Jan 2010 07:20  

เข้ามาบอกว่าเพื่อนก็ใช้อยู่ ไม่มีปัญหา
Ms miss
Mobile Member
Mobile Member
Year's Star

วันที่โพสท์ : 18 Jan 2010 09:04  

ไม่เจอปัญหาอะไรนะ
เรื่องหน่วงเราไม่เจอเลยอ่ะ
โอเคมากๆในเรื่องความเร็วในการตอบสนอง
แต่ติดอยู่ตรงเดียวตรงคีย์บอร์ดอ่ะ แอบกดยาก
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » LG Mobile Community - แอลจี คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: