Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 คุณสมบัติของ T610 กับ T610t ต่างกันยังไงคะ? แล้วทั้ง2รุ่นเนี้ย ใช้เสียงเรียกเข้าแบบ true tone ได้รึเปล่าคะ?

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Sony Community - โซนี่ คอมมูนิตี้
ตอบ: 3 / เข้าชม: 3506
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ???????????? T610 ??? T610t ??????????????? ????????2????????? ???????????????????? true tone ?????????????
วันที่โพสท์ : 24 Nov 2003 10:42  
ตอบโดยอ้างถึง  

ช่วยแนะนำด้วยค่ะ ขอบคุณค่ะ
ฟ่าง จัง
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ??????
วันที่โพสท์ : 24 Nov 2003 14:51  

ก็ไม่ต่างกันหรอกครับ คือ t610t ที่ปุ่มจะมีภาษาไทยครับ ส่วนอีกตัวมีแต่ภาษาอังกฤษ ใช้แค่เสียง มิดิ ก็เกินคุ้มละครับ เพราะว่าจากที่ลองเล่นมาหลายๆรุ่น เสียงของอิริกสันเพราะที่สุดครับ
- BankZ -
SP Moderator
SP Moderator
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 24 Nov 2003 18:51  

T610/T610t ไม่สามรถใช้เสียงเรียกเข้าแบบ true tones ได้ครับเพราะว่าเสียงเรียกเข้าชนิดนี้เป็นเอกสิทธิ์เฉพาะของทางโนเกียครับ
panglikhit
Junior Member
Junior Member
Year's Star

จังหวัด: จันทบุรี
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 25 Nov 2003 10:35  

Corolooppy-bankymaniA ผู้เขียน:
T610/T610t ไม่สามรถใช้เสียงเรียกเข้าแบบ true tones ได้ครับเพราะว่าเสียงเรียกเข้าชนิดนี้เป็นเอกสิทธิ์เฉพาะของทางโนเกียครับ

โคตรหวงเลยนะ Nokia เนี่ย
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Sony Community - โซนี่ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: