Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
เบื่อหูฟังของ Hero แล้วค่ะ ใครมีหูฟังดีๆ แนะนำมั๊ยคะ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 3 / เข้าชม: 5517
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุค ดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : เบื่อหูฟังของ Hero แล้วค่ะ ใครมีหูฟังดีๆ แนะนำมั๊ยคะ
วันที่โพสท์ : 02 Feb 2010 09:49  
ตอบโดยอ้างถึง  

เบื่อเจ้าหูฟังที่แถมมากะเครื่อง Hero แล้วค่ะ แถมปุ่มเริ่มจะค้างแล้วด้วย ใครมีหูฟังดีๆ แนะนำบ้างนะคะ Very Happy
Rob G
SP Member
SP Member
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: เบื่อหูฟังของ Hero แล้วค่ะ ใครมีหูฟังดีๆ แนะนำมั๊ยคะ
วันที่โพสท์ : 02 Feb 2010 14:26  

ไม่ค่อยรู้จักหูฟังที่มีรีโมทเหมือนกันครับ แต่ถ้าอยากได้หูฟังดีๆแนะนำให้ลองไปดูที่ มั่นคง Gadget ครับ ขายหูฟัง ลองฟังได้ทุกอันทั้งวันก็ยังได้จนกว่าจะพอใจ มีสาขาที่ พันทิปกับ Digital Gateway ครับ ^^ เคยไปซื้อมาสองสามอันละครับ อิอิ
tonser
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: เบื่อหูฟังของ Hero แล้วค่ะ ใครมีหูฟังดีๆ แนะนำมั๊ยคะ
วันที่โพสท์ : 03 Feb 2010 15:10  

หูฟัง iPod กะ sony Ericson
stupidpoem
Cool Member
Cool Member
Year's Star

วันที่โพสท์ : 04 Feb 2010 21:12  

ผมใช้ของ skullcandy ตัวที่ถูกที่สุด 600 กว่าๆ ราคามิตรภาพ เสียงก็ได้อยู่เลยครับ
แถมที่ powerbuy บอกประกันตลอดอายุด้วย ล่าสุดส่งซักผ่านเครื่องซักผ้า ผ่านการปั่นการตาก ก็ยังใช้งานได้อยู่ครับ จัดว่าอึด
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: