Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
ตามล่าหา FxCamera

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 8 / เข้าชม: 11403
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุค ดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ตามล่าหา FxCamera
วันที่โพสท์ : 03 Jan 2010 19:09  
ตอบโดยอ้างถึง  

ครับก้อพอดีอ่านมาสองสามวันก่อน จนสุดท้ายก้อไปซื้อมาแล้ว tattoo โดยยืมบัตรน้องไปลด
ก้อดีมากครับ เพราะไม่เคยเล่นแอนดรอยด์มาก่อนเลย
เลยมาสมัครเว็บนี้ เพื่อแลกเปลี่ยนสิ่งดีๆกัน ก้อขอฝากตัวด้วยนะครับ

เข้าเรื่องเลย คือ เท่าที่อ่านๆมาเห็นว่า Fxcamera เนี่ยดีมากๆ ก้อเลยหา แต่หายังไงก้อหาไม่เจอ มันไปตกอยู่ไหนน้า ในmarket ก้อไม่มี ในเว็บต่างๆ เอาเข้าจิง ก้อโหลดไม่ได้
ไม่ทราบใครหาได้หรือ มีข้อมูลอะไรอัพเดทเกี่ยวกับตัวโปรแกรมนี้ช่วยด้วยนะครับ ขอบคุณครับ
Demigodz
Mobile Member
Mobile Member
Year's Star

จังหวัด: สมุทรปราการ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: ตามล่าหา FxCamera
วันที่โพสท์ : 03 Jan 2010 22:32  

http://download.pandaapp.com/?app=soft&controller=android&action=show&psys=&f_id=1144
Pluby
Year's Star

หัวข้อ : Re: ตามล่าหา FxCamera
วันที่โพสท์ : 04 Jan 2010 00:59  

Demigodz ผู้เขียน:
http://download.pandaapp.com/?app=soft&controller=android&action=show&psys=&f_id=1144

ขอบคุณมากๆเลยครับ สำเร็จแล้ว เล่นได้ ดีใจมากๆเลย
Mixmerize Kzl
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 04 Jan 2010 06:50  

ดีใจด้วยครับ ขอให้สนุกกับการใช้ แอนดรอยด์ Smile
dexterian
Year's Star

วันที่โพสท์ : 04 Jan 2010 06:54  

ดีใจด้วยอีกคนนะครับ อิอิ
ผมก็ใช้ tattoo

fxCamera จะตกขอบนิดหน่อยนะครับ เนื่องจากหน้าจอเล็กกว่ารุ่นพี่
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 11 Jan 2010 18:27  

ขอโทษครับ.. ไม่รู้จริง ๆ Sad

ดาวโหลดมาจะได้เป็นไฟล์ Zip
แล้วต้องทำยังไงต่อครับ ??
jade
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 12 Jan 2010 10:04  

มันได้เป็นไฟล์ .apk อยู่แล้วนี่ครับ
เอาไปใส่ใน sd card แล้ว install ได้เลย
dacc
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 10 Feb 2010 11:06  

ผมลองโหลดตาม link ข้างบน สามารถโหลดได้

แต่เมื่อแตกไฟล์แล้ว ไม่มีไฟล์ .apk เลย

ผมเลยไปดหลดที่ www.filecrop.com/26728232/index.html

สามารโหลดไฟล์ Fxcamera v0.4.apk

แต่ต้องรอ 30 วินาที เพื่อโหลดแบบ Regular Download
Un..Un
SP Member
SP Member
Year's Star

วันที่โพสท์ : 10 Feb 2010 11:28  

dacc ผู้เขียน:
ผมลองโหลดตาม link ข้างบน สามารถโหลดได้

แต่เมื่อแตกไฟล์แล้ว ไม่มีไฟล์ .apk เลย

ผมเลยไปดหลดที่ www.filecrop.com/26728232/index.html

สามารโหลดไฟล์ Fxcamera v0.4.apk

แต่ต้องรอ 30 วินาที เพื่อโหลดแบบ Regular Download

จริงๆ ใน market มันก็มีให้โหลดนะครับ เป็น freeware นิ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: