Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
HTC Magic กับส่ง Bluetooth ครับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 2 / เข้าชม: 5032
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุค ดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : HTC Magic กับส่ง Bluetooth ครับ
วันที่โพสท์ : 07 Feb 2010 20:13  
ตอบโดยอ้างถึง  

HTC Magic กับส่ง Bluetooth ครับ ทำไมมัน pair กันได้แต่ไม่สามารถ connect กันล่ะครับ ผลเลยส่งข้ออมูลไม่ได้คัรบ ขอบคุณมากครับ Crying or Very sad
KerOF
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: สมุทรปราการ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: HTC Magic กับส่ง Bluetooth ครับ
วันที่โพสท์ : 10 Feb 2010 17:15  

ส่งไม่ได้ครับ
ต้องรูทเครื่อง

ไม่งั้นหาโปรแกรมโหลดเอา " Bluetooth File Transfer "
ใน market เอาอ่ะครับ
nat_x10
Mobile Member
Mobile Member
Year's Star

จังหวัด: ปทุมธานี
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: HTC Magic กับส่ง Bluetooth ครับ
วันที่โพสท์ : 10 Feb 2010 17:18  

มีโปรแกรมก็ส่งไม่ได้ไม่ใช่เหรอครับ เค้าว่าส่งได้เฉพาะ firmware 2.0 ขึ้นไปครับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: