Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
อยากทราบว่า hTc Bravo กับ hTc Incredible?

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 9 / เข้าชม: 6744
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุค ดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author

หัวข้อ : อยากทราบว่า hTc Bravo กับ hTc Incredible?
วันที่โพสท์ : 09 Feb 2010 20:35  
ตอบโดยอ้างถึง  

อยากทราบว่า hTc Bravo กับ hTc Incredible เป็นตัวเดียวกันหรือเปล่าครับ

เห็นหลุดกันเยอะเลยงงๆ นะครับ
ohoho
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: อยากทราบว่า hTc Bravo กับ hTc Incredible?
วันที่โพสท์ : 09 Feb 2010 23:20  

ไม่ใช่ค่ะ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: อยากทราบว่า hTc Bravo กับ hTc Incredible?
วันที่โพสท์ : 10 Feb 2010 14:06  

ohoho ผู้เขียน:
ไม่ใช่ค่ะ

แทงยูมากมายครับ^^

อยากรู้อีกหน่อยนะครับ พอรู้มั้ยครับว่า

มันเยี่ยงไร?
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 10 Feb 2010 14:17  

ไม่ใช่ค่ะ

อยากรู้อีกหน่อยนะครับ พอรู้มั้ยครับว่า

มันต่างกันเยี่ยงไร?
Nasz
Admin
Admin
Year's Star

จังหวัด: เชียงใหม่
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
วันที่โพสท์ : 10 Feb 2010 15:34  

Anonymous ผู้เขียน:
ไม่ใช่ค่ะ

ยังไม่เคยได้ยินชื่อ Incredible เลยครับ เหอๆ เลยไม่รู้ว่าแตกต่างกันไง Rolling Eyes
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 10 Feb 2010 15:38  

Nasz ผู้เขียน:
Anonymous ผู้เขียน:
ไม่ใช่ค่ะ

ยังไม่เคยได้ยินชื่อ Incredible เลยครับ เหอๆ เลยไม่รู้ว่าแตกต่างกันไง Rolling Eyes

ได้ยินจากที่นี้อ่ะครับ http://www.droidsans.com/htc-incredible-photos-leaked
ohoho
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 10 Feb 2010 17:01  

Bravo:

Incredible:

ปุ่ม Incredible เป็น soft key เหมือน Nexus One แต่ของ Bravo จะเป็น hard key น่าจะไม่ใช่เครื่องเดียวกันค่ะ
nat_x10
Mobile Member
Year's Star

จังหวัด: ปทุมธานี
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
วันที่โพสท์ : 10 Feb 2010 17:13  

เข้าใจว่าน่าจะคนละรุ่นเหมือนกันครับ แต่ยังไม่เคยเห็น spec ของ incredible เลย เหอะๆ

ปล. ถอย nexus มาตามคำแนะนำแล้วนะครับคุณ ohoho 22000 ไม่ผิดหวังครับ แถมได้ spica มาอีกเครื่อง 555... เอามาไมเยอะแยะไม่รู้ กะลังบ้า อิอิ
ohoho
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 10 Feb 2010 17:26  

55 เล่นสนุกมั้ยคะ ทางนี้เองก็ลองพวก theme อยู่ตอนนี้ homescreen หน้าตาอย่างงี้

wallpaper เป็น Live Waterpaper เวลาเอานิ้วไปจิ้มมันจะกระเพื่อมถ้าเอียงเคื่องมันก็จะขึ้นๆลงๆเหมือนน้ำอยู่ในแก้ว ดูเพลินดี
nat_x10
Year's Star

จังหวัด: ปทุมธานี
วันที่โพสท์ : 10 Feb 2010 18:57  

โอ้โห สวยแฮะ ไว้ลองเล่นก่อน เพิ่งได้มา เพิ่งจับ root ลงไทยไปเมื่อคืน
หน้าตายังเดิมๆอยู่เลยคราบ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: