Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 Nokia รุ่นไหน ลำโพงดังที่สุด

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตอบ: 5 / เข้าชม: 9692
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Noocake_strawberry
Year's Star

จังหวัด: นนทบุรี
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Nokia รุ่นไหน ลำโพงดังที่สุด
วันที่โพสท์ : 26 Jun 2010 12:47  
ตอบโดยอ้างถึง  

คือ หนูจะซื้อ มือถือ Nokia ใหม่ อยากทราบว่ารุ่นไหนที่เสียงเรียกเข้าดังที่สุด

ฟังเพลง Mp3 ดังที่สุด กล้อง ขอ 3.2 ล้าน ขึ้น มีกล้องหน้า

เพราะรุ่นที่หนูเคยใช้มา ก็มี N72 N73 N81 N95 รู้สึกว่าเสียงยังไม่ค่อยดังมากนัก

หนูเป็นพวกชอบฟังเพลงดังๆๆ ไว้เปิดแข่งกับเพื่อนอะค่ะ

รบกวนช่วยให้ปรึกษาหน่อยนะค่ะ

รุ่นที่หนู สนใจดูๆๆไว้ก็มี ..

1.Nokia X6 8GB

2.Nokia N8

3.Nokia X6 16GB
รีวิว Review

4.Nokia 5800 Xpress
รีวิว - Review

5.Nokia N79
รีวิว - Revie

6.Nokia N82

คงมีเท่านี้อะค่ะที่สนใจ รบกวนขอคำปรึกษาด้วยนะค่ะ
Wink
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: Nokia รุ่นไหน ลำโพงดังที่สุด
วันที่โพสท์ : 26 Jun 2010 14:20  

ง่า Surprised ม่ายมีครายมาตอบเรย Surprised
phanissara
Year's Star

จังหวัด: สงขลา
หัวข้อ : Re: Nokia รุ่นไหน ลำโพงดังที่สุด
วันที่โพสท์ : 27 Jun 2010 15:51  

ผมว่านะ
ถ้าอยากได้ แบบดัง ไส กิ๊ง
แนะนำว่าซื้อ ไอโมบาย ดีกว่า
แต่ถ้าอยากได้แบบ โนเกีย

ก็ 5800 xp หรือ X6
เพราะ 2 ตัวนี้ เพิ่งออกล่าสุด
เน้นเรื่อง เสียง กลุ่มดนตรี คับ
ส่วน N8 จะเน้นไปทางการใช้งาน แอปต่าง ๆ เพราะ มันเป็น ซิมเบี้ยน 3 ล่าสุด
ลำโพงขอเดา ว่า คุณภาพ จะด้อย กว่า 5800 และ X6 อย่างแน่นอน

^^
Year's Star

วันที่โพสท์ : 27 Jun 2010 20:04  

ขอบคุนมากนะค่ะ Surprised
nantipat001
Mobile Member
Mobile Member
Year's Star

จังหวัด: เชียงใหม่
วันที่โพสท์ : 23 Dec 2010 19:46  

ไม่นะครับเพราะแม่ผมใช้อยู่ x6เสียงไม่ค่อยดังครับ แนะนำเวลคอมกับจีเนท อันนี้แหละดังสุดยอด ครับ 5800เสียงกะไม่ค่อยจะดังครับเสียงไม่ค่อยใสถ้าไม่เอามืออุดรูหูฟังนะครับ Razz
KEN_Te
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: นครราชสีมา
วันที่โพสท์ : 23 Dec 2010 22:02  

Noocake_strawberry ผู้เขียน:
คือ หนูจะซื้อ มือถือ Nokia ใหม่ อยากทราบว่ารุ่นไหนที่เสียงเรียกเข้าดังที่สุด

ฟังเพลง Mp3 ดังที่สุด กล้อง ขอ 3.2 ล้าน ขึ้น มีกล้องหน้า

เพราะรุ่นที่หนูเคยใช้มา ก็มี N72 N73 N81 N95 รู้สึกว่าเสียงยังไม่ค่อยดังมากนัก

หนูเป็นพวกชอบฟังเพลงดังๆๆ ไว้เปิดแข่งกับเพื่อนอะค่ะ

รบกวนช่วยให้ปรึกษาหน่อยนะค่ะ

รุ่นที่หนู สนใจดูๆๆไว้ก็มี ..

1.Nokia X6 8GB

2.Nokia N8

3.Nokia X6 16GB
รีวิว Review

4.Nokia 5800 Xpress

5.Nokia N79
รีวิว - Revie

6.Nokia N82

คงมีเท่านี้อะค่ะที่สนใจ รบกวนขอคำปรึกษาด้วยนะค่ะ
Wink

N73กับN95ผมใช้อยู่ตอนนี้ ลำโพงคู่ทั้งคู่ ผมว่ามันก็ดังละนะจ๊ะหนู เดี๋ยวหูก็แตกหรอกค๊าบ Confused
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: