Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 จะซื้อ InnoStream Inno-90 ดีมั้ยคับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » i-mobile Community - ไอโมบาย คอมมูนิตี้
ตอบ: 1 / เข้าชม: 3200
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ?????? InnoStream Inno-90 ?????????
วันที่โพสท์ : 15 Jan 2004 20:15  
ตอบโดยอ้างถึง  

..ผมอยากได้มากๆ มีคุณสมบัติที่ผมต้องการครบหมดเลย ทั้งถ่ายรูป ฟังเพลง polyphonic
...ราคาก้อถูก ผมคิดว่า ขอพ่อตอนนี้คงมะได้ คงจะได้ตอนวันเกิดผมตอน 30 เมษา
ถึงตอนนั้น ราคามานจะตกไปเยอะมั้ยครับ
GaL
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 15 Jan 2004 22:23  
ตอบโดยอ้างถึง  

คงจะไม่ตกง่ายๆหรอกค่ะ เพราะขายดีมากๆ ตอนนี้ที่ศูนย์ก้อของหมดด้วยจองกันใหย่ คงต้องรออีกนานน่ะค่ะก่าจะลด แต่ราคาตอนนี้ก้อถือว่าโอเคแล้ว เมื่อเทียบกับยี่ห้ออื่น ไงลองขอพ่อดูนะคะ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » i-mobile Community - ไอโมบาย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: