Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ขอสอบถามนิดนึงนะครับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตอบ: 2 / เข้าชม: 3729
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ขอสอบถามนิดนึงนะครับ
วันที่โพสท์ : 30 Nov 2010 04:42  
ตอบโดยอ้างถึง  

อยากทราบว่าตอนนี้ราคา

Nokia X6 16GB ราคาเท่าไรครับ

Nokia X6 8GB ราคาเท่าไร หรอครับ แล้ว 2 ตัวนีต่างกันอย่างไร

แล้ว มันสามารถ ออน MSN ได้ไหม ครับ

แล้ว ขอถามอีกข้อนะครับ

C6 / 5800 xp /X6 3 ตัวนี้ อันไหน น่าเล่นกว่ากันหรอครับ

พอดี งบ น้อยนิดนึง

ขอบพระคุณมากครับผม
carman
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: ขอสอบถามนิดนึงนะครับ
วันที่โพสท์ : 01 Dec 2010 00:54  

ก็ต่างกันแค่ 8GB กับ 16 GB แค่นั้น

ออน msn ได้

X6 ดีกว่า 5800 แต่ถ้าเอากดปุ่มก็ C6
KEN_Te
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: นครราชสีมา
หัวข้อ : Re: ขอสอบถามนิดนึงนะครับ
วันที่โพสท์ : 06 Dec 2010 22:28  

อ่ะ เห็นด้วยคับ กับคนมาตอบ อิ ๆ
ถ้าเป็นผม ๆ จะเอา C6 นะ เพราะว่าถ้าสัมผัสมีปัญหาเราก็ยังสามารถโทรออกได้นะจ๊ะ อิ ๆ
คิดให้ดี ก่อนที่จะซื้อแบบสัมผัสเด้อ หรูไปงั้นแหนะ ฟันธง Surprised
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: