Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 Sony Ericsson Zylo - โซนี่ อีริคสัน
 หน้า ก่อนหน้านี้  1, 2
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตอบ: 123 / เข้าชม: 364033
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป

SIAMPHONE - USER OPINIONS (MEMBER VOTE!)
  เยี่ยม - It's Cool! - 5
  ดี - GOOD - 4
  ธรรมดา - Normal - 3
  พอใช้ - Not Bad - 2
  ไม่ให้คะแนน - 1
ดูผลสำรวจ - View Results
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: Sony Ericsson Zylo - โซนี่ อีริคสัน
วันที่โพสท์ : 08 Dec 2010 23:02  
ตอบโดยอ้างถึง  

ส่วนผมเลือกอีควอไลเซอร์แบบแจ๊ส เพราะว่าเพลงที่ฟังส่วนใหญ่เป็นแนว smooth jazz น่ะครับ
zoomaekdevil
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: Sony Ericsson Zylo - โซนี่ อีริคสัน
วันที่โพสท์ : 11 Dec 2010 21:46  

ผมเลือกEQ Easy เพลงดังและนุ่มมาก
จิรากร
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 14 Dec 2010 12:02  

ถามเรื่องการชาตแบต อ่ะครับ

คือผมชาต์แบตปกตินะ แต่ทำไมมันไม่ขึ้นเต็มครับ เพียงแค่แถบสีเขียวมันหยุดวิ่งแค่นั้นเอง แต่ผมยังไม่ได้ดึงสายออกนะ ไปกดดูสถานะ แบตมันขึ้นอยู่ที่ 98-99% ทำไมถึงไม่ขึ้นชาต์เต็มครับ

ตรงนี้สงสัยมากๆ แล้วถ้าขึ้นชาตเต็มแบบปกติแล้ว ไอคอนแบตจะมีรูปสายฟ้าอยุ่ป่าวครับ

ขอบคุนล่วงหน้าคับ
แวะมาทักทาย
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 17 Dec 2010 00:18  

ใครซื้อมาแล้ว รบกวนถ่ายรูปเครื่องมาลงให้ยลโฉมหน่อยได้ป่าวครับ
ขอบคุณครับ
เซโร
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 17 Dec 2010 11:14  

รูปของตัวนี้ เวลาถ่ายออกมาในที่แสงปกติ หรือในห้าง รูปออกมาค่อนข้างดีนะครับ

แต่มือต้องนิ่งหน่อยครับไม่งั้นภาพมันจะสั่น เวลาถ่ายก็อย่ารีบร้อนเกินไปครับค้างไว้สักแปปให้มันบันทึกภาพ

ส่วนในที่มีแสงน้อยหรือในที่มืด รูปถ่ายออกมาไม่ดีเท่าที่ควรครับตามสภาพ

ไว้ผมลงรูปเป็นจะนำมาลงให้ชมนะครับ
balljovi
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 20 Dec 2010 11:03  

เวลาเสียบ USB กับ Window 7 แล้วมันมองไม่เห็นตัวเครื่องน่ะครับ
แต่กับ Xp ที่บ้านแล้วใช้ได้ปกติ ไม่ทราบว่าต้องทำยังไงดีครับ
toeyy
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 21 Dec 2010 21:02  

อยากถามเรื่องหูฟังน่ะค่ะ
คือหุฟังที่แถมมากับเจ้า zylo มันไม่มีตัวแปลงอ่ะค่ะ
แต่ว่าจะเอาไปใช้กับ headphone เลยจะถามว่า
ควรจะซื้อหูฟังตัวไหนดีคะ
อยากได้แบบตัวแปลงสั้นๆหน่อยเวลาต่อ headphone จะได้ดูไม่น่าเกลียด
ส่วนสียงก็เอาแบบกลางๆฟังสบายก็พอค่ะ
มีงบ 2000 อ่ะค่ะ
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 26 Dec 2010 19:47  

toeyy ผู้เขียน:
อยากถามเรื่องหูฟังน่ะค่ะ
คือหุฟังที่แถมมากับเจ้า zylo มันไม่มีตัวแปลงอ่ะค่ะ
แต่ว่าจะเอาไปใช้กับ headphone เลยจะถามว่า
ควรจะซื้อหูฟังตัวไหนดีคะ
อยากได้แบบตัวแปลงสั้นๆหน่อยเวลาต่อ headphone จะได้ดูไม่น่าเกลียด
ส่วนสียงก็เอาแบบกลางๆฟังสบายก็พอค่ะ
มีงบ 2000 อ่ะค่ะ

ลอง HPM - 77 ครับ ไม่กี่ร้อยแล้ว เบิร์นสัก 100 ชั่วโมง บางทีคุณอาจจะไม่ต้องเอาหูอื่นมาต่อก้ได้ครับ เพราะเสียงมันนุ่มมาก เบสไม่บวม
madridista
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 28 Dec 2010 21:39  

งงกับเมนูครับ ทำไมผมไม่สามารถเอาเพลงในเมมโมรี่ตั้งเป็นเสียงเรียกเข้าได้ครับ
gettymaru
Grand Member
Year's Star

จังหวัด: สงขลา
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
วันที่โพสท์ : 29 Dec 2010 17:24  

madridista ผู้เขียน:
งงกับเมนูครับ ทำไมผมไม่สามารถเอาเพลงในเมมโมรี่ตั้งเป็นเสียงเรียกเข้าได้ครับ

รบกวนช่วยบอกรายละเอียดการตั้งค่าที่คุณทำอยู่ได้ไหมครับ
เผื่อจะช่วยอะไรได้
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 14 Jan 2011 01:16  

รุ่นนี้ระวังเรื่องสายแพร์หน่อยนะคะ เพราะว่าเคยเป็นมาแล้ว ขนาดใช้ถนอมนะคะ เอาไปเข้าศูนย์มาเป็นครึ่งเดือนเลยคะ ไม่รู้จะจริงหรือเปล่าที่เจ้าหน้าที่ที่ศูนย์บอกว่ารุ่นนี้สายแพรบาง มันขาดง่ายเพราะหน้าจอใหญ่ มันจะเป็นอยู่เรื่อยๆ ก็เอามาซ่อมได้เรื่อยๆ แต่ก็ทั้งแต่ออกมาก็ปกตินะคะ สไลด์เต็มที่กว่าเดิม ก็ยังไม่เป็นไร อย่าเพิ่งกังวลนะคะสำหรับคนที่กำลังคิดจะซื้อ ถ้าชอบก็ซื้อเลย แล้วจะติดใจ ขอใช้จนพังไปข้างหละคะ ใช้ง่าย เสียงก็ดี เครื่องก็สวย ของล็อตใหม่ คงมีการปรับปรุงแล้วหละค่ะ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 14 Jan 2011 17:25  

Anonymous ผู้เขียน:
รุ่นนี้ระวังเรื่องสายแพร์หน่อยนะคะ เพราะว่าเคยเป็นมาแล้ว ขนาดใช้ถนอมนะคะ เอาไปเข้าศูนย์มาเป็นครึ่งเดือนเลยคะ ไม่รู้จะจริงหรือเปล่าที่เจ้าหน้าที่ที่ศูนย์บอกว่ารุ่นนี้สายแพรบาง มันขาดง่ายเพราะหน้าจอใหญ่ มันจะเป็นอยู่เรื่อยๆ ก็เอามาซ่อมได้เรื่อยๆ แต่ก็ทั้งแต่ออกมาก็ปกตินะคะ สไลด์เต็มที่กว่าเดิม ก็ยังไม่เป็นไร อย่าเพิ่งกังวลนะคะสำหรับคนที่กำลังคิดจะซื้อ ถ้าชอบก็ซื้อเลย แล้วจะติดใจ ขอใช้จนพังไปข้างหละคะ ใช้ง่าย เสียงก็ดี เครื่องก็สวย ของล็อตใหม่ คงมีการปรับปรุงแล้วหละค่ะ

ได้ยินมาเหมือนกันครับ ...... ตัวผมเองก็ยังหวั่นๆอยู่เหมือนกัน แต่ตอนนี้ใช้มากำลังจะ 3 เดือน ยังไม่มีปัญหาอะไรเกิดขึ้น ก็ต้องดูต่อไปว่าจะอยู่ได้ดีจนครบประกันมั้ย ^ ^ แต่เครื่องรุ่นนี้ บกตรงๆว่า พอใจเรื่องเสียงแบบสุดๆ ตั้งแต่ใช้ SE มาครับ คงเพราะไฟล์ FlLAC ด้วยแหล่ะที่ทำให้เสียงมันออกมาได้ขนาดนี้ ถ้าวัดกนที่ไฟล์ FLAC เสียงรุ่นนี้ดีกว่า W995 ซ่ะอีกครับ ถ้าฟังจะหูฟังตัวเดียวกัน ต่างกันแค่ไฟล์เพลง
gettymaru
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
วันที่โพสท์ : 22 Jan 2011 14:24  

ขอความรู้เรื่องไฟล์ flac ครับ
พอดีใช้ซิ้มเบี่ยนอยู่ (Satio) โหลดโปรแกรมเล่นเพลงที่เล่น flac ได้มาลงแล้ว แล้วก็ลงไฟล์ flac แล้วไม่กี่เพลง(แค่อยากลองดู)
แบบว่าไม่ใช่หูเทพ หูทอง ยังแยกความแตกต่างของ mp3 กับ flac ไม่ได้เท่าไหร่
ก็เลยเกิดข้อสงสัยประมาณนี้
1. มันจะเกียวกับโปรแกรมที่ลงหรือเปล่า ถ้าฟังกับ Sylo คงเพราะกว่านี้(มั้ง)
2. หรือไฟล์ flac ที่ผมหาโหลดมาตามเน็ต อาจจะไม่ใช่ flac แท้อย่างที่เร็บข้างบนกล่าวไว้

ก็เลยอยากทราบว่าจะหาไฟล์ flac แท้ๆได้จากที่ไหนบ้าง (ผมไม่มีปัญญาริบเอง) หรือใครจะอุปการคุณก็ไม่ว่าครับ
แล้วมีวิธีตรวจสอบมั้ยครับว่าไฟล์ flac แท้ๆที่ว่าเนี่ยมันเป็นยังไง โหลดมาแล้วจะได้รู้ว่าเนี่ยแหละของจริงอะไรประมาณนี้ครับ

ปล.ผมฟังกับ HPM-77 ครับ ยังคิดว่ามันยังไม่คุ้มกับไฟล์ที่กินพื้นที่มากขึ้น 3-5 เท่าจากไฟล์ mp3 Neutral
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 24 Jan 2011 13:49  

gettymaru ผู้เขียน:
ขอความรู้เรื่องไฟล์ flac ครับ
พอดีใช้ซิ้มเบี่ยนอยู่ (Satio) โหลดโปรแกรมเล่นเพลงที่เล่น flac ได้มาลงแล้ว แล้วก็ลงไฟล์ flac แล้วไม่กี่เพลง(แค่อยากลองดู)
แบบว่าไม่ใช่หูเทพ หูทอง ยังแยกความแตกต่างของ mp3 กับ flac ไม่ได้เท่าไหร่
ก็เลยเกิดข้อสงสัยประมาณนี้
1. มันจะเกียวกับโปรแกรมที่ลงหรือเปล่า ถ้าฟังกับ Sylo คงเพราะกว่านี้(มั้ง)
2. หรือไฟล์ flac ที่ผมหาโหลดมาตามเน็ต อาจจะไม่ใช่ flac แท้อย่างที่เร็บข้างบนกล่าวไว้

ก็เลยอยากทราบว่าจะหาไฟล์ flac แท้ๆได้จากที่ไหนบ้าง (ผมไม่มีปัญญาริบเอง) หรือใครจะอุปการคุณก็ไม่ว่าครับ
แล้วมีวิธีตรวจสอบมั้ยครับว่าไฟล์ flac แท้ๆที่ว่าเนี่ยมันเป็นยังไง โหลดมาแล้วจะได้รู้ว่าเนี่ยแหละของจริงอะไรประมาณนี้ครับ

ปล.ผมฟังกับ HPM-77 ครับ ยังคิดว่ามันยังไม่คุ้มกับไฟล์ที่กินพื้นที่มากขึ้น 3-5 เท่าจากไฟล์ mp3 Neutral

ผมว่าอันนี้อยู่ที่ตัวเครื่องเล่นครับ .... เพราะเป็นเพียงโปรแกรมเล่น แต่ไม่ใช่โปรแกรมซอร์ฟแวร์ที่ลงมากับเครื่องเองครับ คือเปิดเล่นได้แตต่ขับออกมาไม่ดีมากว่าครับ

ส่วนเรื่องไฟล์ FLAC ถ้าแบบ ริปแท้ๆ คือริปมาจาก CD เพลง มันจะแทบไม่มีการสูญเสียข้อมูลจากต้นฉบับเลยครับ คือ CD มาเสียงยังไง FLAC มันจะมาเกือบ 100% เหมือนเราฟังจาก CD แต่ไฟล์ที่อัดมา ริปมาเป็น MP 3 Bit มันอย่างมากที่ใช้ๆกันจะอยู่ที่ 320 เท่านั้นครับ ต่างจาก FLAC ที่อยู่ราวๆ 900 - 1000 + วึ่งถ้าเป็น FLAC แท้ๆ หูไม่ต้องเทพก็แยกออกครับ ถ้าหูฟังดีพอ เพราะเสียงดนตรี เสียงร้องมันจะเคลียร์ใส มาครบชัดพอสมควรสำหรับหูคนปปกติ อันนี้เขายอมรับกันอย่างสากลแล้วครับว่า FLAC คือไฟล์ที่เหมือนต้นฉบับ CD ซึ่งต่อไปอาจจะมีมือถือที่รองรับมากขึ้นเป็นมาตราฐานใหม่เลยก็เป็นได้ครับ ส่วน FLAC แท้ไม่แท้ดูยังไง อันนี้ลองช้โปรแกรม Audiochecker ตรวจดูได้ครับ

ทั้งนี้เสียงจะขับออกมาดีมากแค่ไหน ก็ต้องมีหูฟังที่ดีด้วยนะครับ อย่าง HPM 77 มันดีครับ ในระดับหูฟังมือถือ แต่ถ้าจะเอาความต่างชัดเจน ลองหุฟังแบบเครื่องเล่นเพลงเลยดีกว่าครับ ราคา 1000 + ก็แจ่มแล้วครับ เช่นพวก Vi - Sang ครีเอทีฟ Sony ต้องขอบอกว่า ต่างจริงๆ แต่ทั้งนี้มันสุดแล้วแต่คนจะพึงพอใจครับ ถ้าคิดว่าขนาดของไฟล์มันไม่คุ้มกับเสียงที่ได้ ก็ต้องแล้วแต่ตัวเราแหล่ะครับว่าจะเลือกอะไร ส่วนตัวผม หูไม่เทพครับ ใช้ Sony EX35LP แต่เสียงที่ผมฟังได้ มันต่างจาก MP3 อย่างไม่เสียดายขนาดไฟล์พื้นที่จัดเก็บเลยครับ ลืม MP3 ตอนนี้ไปแล้ว คิดว่าถ้าซื้อมือถือใหม่ ยังไงก็จะเก็บ Zylo ไว้ฟังเเพลงครับ

ส่วนไฟล์ FLAC หาได้จากไหน ? ถ้าไม่ริปเอง ก็ต้องพวกเวป Bit ครับ

FLAC ปลอมๆ คือ ไฟล์เพลงที่ไมได้ริปมาจาก CD แต่เอาไฟล์ นามสกุลอื่นๆเช้น MP3 AAC ฯ มาริปเป็นไฟล์ FLAC ขนาดจะใหญ่ขึ้น แต่คุณภาพเสียงแจแค่ MP3 AAC เท่านั้น

FLAC แท้ๆ คือ ริปมาจาก CD เพลง เท่านั้น

นี่คือลิ้งภาพตัวอย่างของโปรแกรมตรวจไฟล์ FLAC วว่าแท้หรือไม่

เพลง My heart will go on

ทางช่องขวาสุด อันบนจะเห็นว่านั่นคือ FLAC แท้ๆครับ CDDA ที่ริปมาจาก CD ส่วนอันล่าง คือไฟล์ MP3 Bit 320 ที่ผมเอามาแปลงริปเป็น FLAC โปรแกรมจะฟ้องว่าเป็นของปลอม MPEG

Uploaded with ImageShack.us
gettymaru
Year's Star

วันที่โพสท์ : 25 Jan 2011 09:00  

^
^
ขอบคุณมากครับสำหรับข้อมูล
ถ้างั้นตอนนี้ผมได้ข้อสรุปแล้วครับว่า คงลบไฟล์ flac และโปรแกรมเล่นเพลงทิ้งออกจากซาติโอ้
เพราะถ้าฟัง flac จากซาติโอ้ก็คงไม่เวิร์คเท่าไหร่ อาจจะต้องหาข้อมูล Zylo จริงๆจังแล้วครับ

ตอนแรกว่าจะหา W995 มาฟังเพลง(เพราะอย่างน้อยกล้องของ W995 ก็คงดีกว่าเจ้า Zylo เพราะมีทั้ง AF และ ไฟส่อง) แต่มาติดเรื่อง flac นี่แหละครับ คงต้องชั่งใจเอาว่าจะเลือกอะไร
หรือไม่เลือกทั้งสองตัว รอwalkmanตัวใหม่ที่อาจจะสมบูรณ์ในหลายด้านกว่านี้
Zylo ตัวนี้คงเอามาลองตลาดก่อนในความคิดผม ถ้าตอบรับดี ก็คงมีออกมาอีก

ตอนนี้ขอเก็บข้อมูลไปพลางๆก่อน

ขอบคุณสำหรับข้อมูลมากๆเลยครับ Very Happy
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 25 Jan 2011 10:39  

^
^
ถ้างั้นตอนนี้ผมได้ข้อสรุปแล้วครับว่า คงลบไฟล์ flac และโปรแกรมเล่นเพลงทิ้งออกจากซาติโอ้
เพราะถ้าฟัง flac จากซาติโอ้ก็คงไม่เวิร์คเท่าไหร่ อาจจะต้องหาข้อมูล Zylo จริงๆจังแล้วครับ

ตอนแรกว่าจะหา W995 มาฟังเพลง(เพราะอย่างน้อยกล้องของ W995 ก็คงดีกว่าเจ้า Zylo เพราะมีทั้ง AF และ ไฟส่อง) แต่มาติดเรื่อง flac นี่แหละครับ คงต้องชั่งใจเอาว่าจะเลือกอะไร
หรือไม่เลือกทั้งสองตัว รอwalkmanตัวใหม่ที่อาจจะสมบูรณ์ในหลายด้านกว่านี้
Zylo ตัวนี้คงเอามาลองตลาดก่อนในความคิดผม ถ้าตอบรับดี ก็คงมีออกมาอีก

ขอบคุณสำหรับข้อมูลมากๆเลยครับ Very Happy

จริงๆอยากจะบอกว่า Zylo มันตอบสนองการใช้งานโดยรวมไม่เวิร์คครับ เอาจริงๆผมคิดว่า W995 เป็นทางเลือกที่ดีกว่ามากครับ ส่วนเรื่องเพลง ริปแท้ๆเป็น MP3 Bit 320 แล้วหาหูฟังเทพๆมาใช้ จะเวิร์คมากครับ คือถ้าผมมีเงินตอนนั้นจริงๆผมก็เอา W995 ครับ ว่ากันตรงๆ มันครอบคลุมการใช้งานกว่า แต่ไหนๆมาปีนี้แล้วอยากให้รอดู W ตัวใหม่ออกก่อนครับ Zylo มันสเปกพื้นฐานไปสำหรับยุคนี้นะผมว่า
gettymaru
Year's Star

วันที่โพสท์ : 28 Jan 2011 09:25  

Anonymous ผู้เขียน:
^
^

จริงๆอยากจะบอกว่า Zylo มันตอบสนองการใช้งานโดยรวมไม่เวิร์คครับ เอาจริงๆผมคิดว่า W995 เป็นทางเลือกที่ดีกว่ามากครับ ส่วนเรื่องเพลง ริปแท้ๆเป็น MP3 Bit 320 แล้วหาหูฟังเทพๆมาใช้ จะเวิร์คมากครับ คือถ้าผมมีเงินตอนนั้นจริงๆผมก็เอา W995 ครับ ว่ากันตรงๆ มันครอบคลุมการใช้งานกว่า แต่ไหนๆมาปีนี้แล้วอยากให้รอดู W ตัวใหม่ออกก่อนครับ Zylo มันสเปกพื้นฐานไปสำหรับยุคนี้นะผมว่า

คิดเหมือนกันเลยครับ อิอิ
แต่กลัวว่าจะไปเน้นแอนดรอยด์ซะมากกว่าปีนี้
Arc ก็สวยซะ
Halon ก็มีกล้องหน้ากะเค้าแล้ว

ปล. แอนดรอยด์ก็ไม่ว่า ถ้ามี แอนดรอยด์+แฟลชซีนอน+เครื่องเล่นเพลงแจ่มๆ (ฝันกลางวัน) Laughing
ballplayboy
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
วันที่โพสท์ : 07 Mar 2011 21:36  

ขาย Sony Ericsson รุ่น Zylo ด่วน!

ราคา 3,500 บาท ราคาต่อรองกันได้

ขายยกกล่อง ประกันยังเหลือๆ

ด่วน! ตอนนี้ร้อนเงินมากๆ

โทรมาเลย 080-240-1218

ชื่อ บอล ครับ

ส่งของตัว - ตัว ได้แถว มีนบุรี ร่มเกล้า บางกะปิ ม.ราม1 ไม่เกินนี้นะครับ

ด่วนจริงๆ สินค้ามีจำนวนจำกัด (เครื่องเดียวเองนะ)
ballplayboy
Cool Member
Cool Member
Year's Star

วันที่โพสท์ : 10 Jun 2011 20:59  

ballplayboy ผู้เขียน:
ขาย Sony Ericsson รุ่น Zylo ด่วน!

ราคา 3,500 บาท ราคาต่อรองกันได้

ขายยกกล่อง ประกันยังเหลือๆ

ด่วน! ตอนนี้ร้อนเงินมากๆ

โทรมาเลย 080-240-1218

ชื่อ บอล ครับ

ส่งของตัว - ตัว ได้แถว มีนบุรี ร่มเกล้า บางกะปิ ม.ราม1 ไม่เกินนี้นะครับ

ด่วนจริงๆ สินค้ามีจำนวนจำกัด (เครื่องเดียวเองนะ)

ตอนนี้ยกเลิกการขายแล้วนะครับ

ต้องขออภัยจริงๆ
ต้องถามCareCenter
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 27 Jul 2011 16:14  

รุ่นที่จำหน่ายในไทยไม่รองรับ 3G 900MHz นะครับ
Sanshiro
Mobile Member
Mobile Member
Year's Star

วันที่โพสท์ : 29 Jul 2011 20:45  

ราคาล่าสุด ที่ TG อยู่ที่ 3,990 บาทครับ
mayana
Year's Star

วันที่โพสท์ : 22 Aug 2011 09:40  

ตอนนี้ของที่ TG phone อุปกรณที่ให้มามี memory card มั้ยคะ
The Mall
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 02 Sep 2011 01:52  

Power Mall ช่วงนี้ ราคาอยู่ที่ 2,197.- แต่ยังไม่รู้มีอะไรให้บ้าง
กำลังหา Walkman Phone
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 02 Sep 2011 17:10  

Power Mall ทุกสาขาเลยเหรอครับ ถ้าขายราคานี้ ยังไงก็จะไม่บ่นเรื่อง Fast Port เลย
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: