Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 มาช่วยกัน share ปัญหาที่พบทั้งหมดใน N8 กัน

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตอบ: 1 / เข้าชม: 4188
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Mobile Member
Mobile Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : มาช่วยกัน share ปัญหาที่พบทั้งหมดใน N8 กัน
วันที่โพสท์ : 24 Dec 2010 01:31  
ตอบโดยอ้างถึง  

มาช่วยกัน share ปัญหาที่พบใน N8 กันครับ จะได้ใช้ประกอบการตัดสินใจการซื้อหรือเตรียมใจที่จะต้องพบปัญหาใน N8 รวมถึงข่าวคราว update ต่างๆของ N8 ครับ
Orenets
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: มาช่วยกัน share ปัญหาที่พบทั้งหมดใน N8 กัน
วันที่โพสท์ : 24 Dec 2010 17:26  
ตอบโดยอ้างถึง  

Cud~mIkE ผู้เขียน:
มาช่วยกัน share ปัญหาที่พบใน N8 กันครับ จะได้ใช้ประกอบการตัดสินใจการซื้อหรือเตรียมใจที่จะต้องพบปัญหาใน N8 รวมถึงข่าวคราว update ต่างๆของ N8 ครับ

ที่ผมใช้งาน ปกติดี แต่ มีอยู่วันหนึ่งผมไปลบไฟล์อะไร ไม่รู้ใน โทรศัพท์ ทำให้ ปัจจุบัน เวลาถ่ายวิดีโอ เล่นเกมส์ มีกระตุก ซึ่งก่อนหน้าที่จะลบ ปกติทุกอย่าง

นี้ว่าจะไปทำ HR ดู แล้วได้ผมอย่างไร จะมาสรุปอีกทีนะครับ แต่โดยรวมแล้ว ถ้า ขี่เกียจพกอุปกรณ์ไปหลายๆ แบบ แนะนำ N8 ในการใช้งานทั่วๆไป แต่ถ้าคุย่ชอบเล่น แอฟ โชว์ความล้ำสมัย ทันเทรนด์ ก็แนะนำ iPhone4 SS Galexy ไป นะฮะ

แต่สำหรับผมแล้ว คง ใช้ N8 เนี่ยแหละ เพราะแอฟไม่เน้น ถ้าจะเล่นแอฟ จริงๆ iphone 4 ผมคงไม่ได้เล่น คงไปโดน iPAD แทน
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: