Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 5320 ขึ้นรูปซองจดหมายกระพริบตลอด

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตอบ: 3 / เข้าชม: 12843
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: พะเยา
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : 5320 ขึ้นรูปซองจดหมายกระพริบตลอด
วันที่โพสท์ : 16 Aug 2008 23:01  
ตอบโดยอ้างถึง  

ซื้อ 5320 มาครับ แล้วตั้งแต่วันแรกก็ขึ้นรูปซองจดหมายกระพริบตลอดมุมบนด้านขวาตลอดเลยครับ เข้าไปที่หน้า ข้อความเข้า ก็ไม่มีข้อความใหม่เลย ไม่ทราบว่าเกิดจากอะไรครับ แล้วแก้ไขยังไงครับ

ขอบคุณมากครับ
kompapat
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 25 Aug 2008 21:29  

ลองเข้าไปดูในเวปนี้ครับ
http://www.smart-mobile.com/forum/viewtopic.php?t=94767
ozbeeroz
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
หัวข้อ : Re: 5320 ขึ้นรูปซองจดหมายกระพริบตลอด
วันที่โพสท์ : 07 Jan 2011 15:17  

เข้าที่เมนู แล้ว ไปที่ข้อความใหม่ ตกเลือกข้อความซิม แล้วก็ลบข้อความเก่าให้หมดก็หายแล้วจ้าอิอิ Laughing Very Happy Razz
KEN_Te
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: นครราชสีมา
หัวข้อ : Re: 5320 ขึ้นรูปซองจดหมายกระพริบตลอด
วันที่โพสท์ : 15 Jan 2011 00:50  

Fireball ผู้เขียน:
ซื้อ 5320 มาครับ แล้วตั้งแต่วันแรกก็ขึ้นรูปซองจดหมายกระพริบตลอดมุมบนด้านขวาตลอดเลยครับ เข้าไปที่หน้า ข้อความเข้า ก็ไม่มีข้อความใหม่เลย ไม่ทราบว่าเกิดจากอะไรครับ แล้วแก้ไขยังไงครับ

ขอบคุณมากครับ

น่าจะเป็นที่กล่องรับข้อความเต็มนะคับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: