Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 Samsung T500

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตอบ: 39 / เข้าชม: 21649
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Admin
Admin
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Samsung T500
วันที่โพสท์ : 05 Mar 2003 14:44  
ตอบโดยอ้างถึง  

ความเห็นของคุณกับ Samsung T500
http://www.siamphone.com/catalog/samsung/t500.htm
Minty
Cool Member
Cool Member
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ??????????? ??????
วันที่โพสท์ : 15 Mar 2003 21:36  

น่าใช้คะ อันนี้หมายถึงผู้หญิงนะคะ แต่ก็ขึ้นอยู่กับความชอบ มิ้นส์เองเคยได้ลองใช้ประมาณ 2 อาทิตย์ก็ค่อนข้างชอบนะคะ สีสวยใช้ได้ ขนาดเล็กพอมือ(ผู้หญิง) เพชรรอบกรอบ หากเป็นตอนกลางคืนจะสวยมากคะ 7 สี ถ้ากลางวันจะเฉยๆ มองไม่ค่อยเห็น จัดว่าน่าใช้ ข้อเสียคือ เสียงไม่ค่อยดังเท่าไหร่คะ และเหมือนถูกอัดสิ่งต่างๆไว้เต็มที่แล้ว เพิ่มเข้าไปไม่ได้คะ
mintss
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 16 Mar 2003 10:24  

คุณน๊าย....คุณนาย
mmc
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 16 Mar 2003 12:32  

เราว่ามันทุเรศนะ ดูเหมือนลิเกยังไงชอบกล
aun
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ????????????
วันที่โพสท์ : 17 Mar 2003 14:39  

Samsung รุ่นนี้น่าใช้ครับเพราะว่ามีคุณสมบัติที่ถือได้ว่าดีที่เดียวครับ แต่เสียดายที่พิมพ์ไทยไม่ได้ครับ
jojo
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: Samsung T500
วันที่โพสท์ : 22 Mar 2003 20:15  

MrPhone ผู้เขียน:
ความเห็นของคุณกับ Samsung T500
http
://www.siamphone.com/catalog/samsung/t500.htm
ดูแล้วรูสึกชอบมากจริงๆก็เป็นผู้หญิงที่จะห้าวๆหน่อยแต่พอมาใช้ก็ต้องลดดีกรีลงบ้างเพราะรู้สึกอยากถนอมตอนนี้ยอมทิ้ง NOKIA ไปเลย!คิดดูแล้วกัน มันไม่เวอร์และไม่สายเกินกลับใจมาใช้ SAMSUNG .การใช้งานมีของแปลกมาให้ลองเล่นบ้างแต่จะให้ถ่ายรูปหรือฟังเพลงหรือส่งเพลงให้คนอื่นได้แบบ NOKIA คงไม่มีเพราะนี่คือ SAMSUNG.ค่ะ
น้องหญิง
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 26 Mar 2003 15:23  

เมื่อก่อนใช้ 8910 อยู่แล้วเปลี่ยนมาใช้ t500 เราว่ามันเป็นตัวของเราเองมากเลยล่ะ
เหมาะกับหญิงสาวผู้สูงศักดิ์
XL
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: Nakhonsawan
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 28 Mar 2003 15:54  

เว่อ ซ๊า
บุคคลทั่วไป
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : T500
วันที่โพสท์ : 29 Mar 2003 21:54  

ใช้อยู่ครับ เสียงเรียกเข้าเบามาก ถ้าอยู่ในที่เสียงรบกวนหรือฟังเพลงด้วยจะไม่ค่อยได้ยิน น่าจะเหมาะกับผู้หญิงมากกว่าครับ
สินี
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 02 Apr 2003 21:35  

ผู้ชายที่ใช้รุ่นนี้เป็นกะเทยอย่างไม่ต้องสงสัยเลยค่ะ
เพื่อนสาว
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: T500
วันที่โพสท์ : 03 Apr 2003 13:04  

บุคคลทั่วไป ผู้เขียน:
ใช้อยู่ครับ เสียงเรียกเข้าเบามาก ถ้าอยู่ในที่เสียงรบกวนหรือฟังเพลงด้วยจะไม่ค่อยได้ยิน น่าจะเหมาะกับผู้หญิงมากกว่าครับ

โห เริ่ด.......ซ้า
ผู้มีปัญญาซื้อ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ??????????????????????????????
วันที่โพสท์ : 11 Apr 2003 23:52  

mmc ผู้เขียน:
เราว่ามันทุเรศนะ ดูเหมือนลิเกยังไงชอบกล

คำว่าทุเรศมันใช้กับสิ่งที่ดูไม่ได้ ไม่สวยงาม แต่สำหรับ ที 500 นี้
ลองถามคนทุกคนดูซิว่าถ้าให้ใช้จะเอาไหม ใครเห็นก็ชอบ แต่คนที่ไม่ชอบคือราคาของ
มันมากกว่า หัดมองโลกกว้าง ๆ หน่อยซิคุณ ความคิดคุณจะสูงกว่านี้เยอะเลยนะ
( ลิเก บางคนยังมีชื่อเสียง มีกะตังค์มากกว่าคุณอีกมั้ง )
ทีหลังการใช้คำพูดควรคิดก่อนใช้นะ
kikikikikik --- oH
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ???????????
วันที่โพสท์ : 15 Apr 2003 15:54  

ที่บอกว่าไม่ชอบ ลิเก ทุเรศ ที่พูดออกมาเพราะไม่มีตังค์ซื้อเหรอ อิจฉาคนที่เค้ามีกันล่ะสิ ฮิอิ
5555555555
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 17 Apr 2003 17:41  

น้องหญิง ผู้เขียน:
เมื่อก่อนใช้ 8910 อยู่แล้วเปลี่ยนมาใช้ t500 เราว่ามันเป็นตัวของเราเองมากเลยล่ะ
เหมาะกับหญิงสาวผู้สูงศักดิ์

กร้ากกกกกกกกกกกกกกๆ
mmc
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 26 Apr 2003 21:39  

ถึงคุณ kikikikikik --- oH นะครับพอดีมีกิจการร้านมือถือเป็นของตัวเองอ่ะครับ พอดีลูกค้าเค้าว่ามาอ่ะนะมาพิจารณาดู เออมันจริง และรายได้เดือนนึงเป็นแสนๆ ซื้อยกเข่งยังได้ ที่จะอิจฉาคนอื่นหรือไม่มีปัญญาซื้อน่ะคงไม่ใช่ผมหรอกนะ......
Pass by
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Coollllllll!!!!
วันที่โพสท์ : 16 May 2003 14:33  

Woww...such a nice phone!
BTW, i'm just wondering whether how much is the phone cost?
Is it quite costly? Can I get further feedback from the ones who are using
this serie? Just a bit curious and I wanna compare the price to any other
models as well.
Please let me know.
Thanks a lot!
คนใช้ T500 ทุกๆๆคน
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ????????????????
วันที่โพสท์ : 25 May 2003 22:01  

ถึงคุณ kikikikikik --- oH นะครับพอดีมีกิจการร้านมือถือเป็นของตัวเองอ่ะครับ พอดีลูกค้าเค้าว่ามาอ่ะนะมาพิจารณาดู เออมันจริงว่ะ และรายได้เดือนนึงเป็นแสนๆ ซื้อยกเข่งยังได้ ไอ้ที่จะอิจฉาคนอื่นหรือไม่มีปัญญาซื้อน่ะคงไม่ใช่ผมหรอกนะ.........ไอ้ปื้ดเอ้ย

ขอโทษนะคะ กิจการของคุณดูแล้วอาจจะมีเงินแล้วแปลกไหมที่คนเค้าชอบไม่เหมือนกันดิฉันว่ารุ่นที่คุณใช้อยู่ไม่ว่ารุ่นไหนก็ตามเนี่ยมันคงสวยนะคะแต่ถ้ามันไปอยู่ที่มือคุณดิฉันว่าคงราคาตกวูบเลยมั้งคะมีตังเป็นแสนถึงแม้ว่าคุณจะใช้โทรศัพท์ เวอร์ทู รุ่นใหม่ของโนเกียที่ราคา ตั้งแต่ 400,000-600,000กว่าถ้าคุณใช้นะคะคงจะไม่ใช่ลิเกแล้วหละคะคงจะไม่เหมาะกับคุณนะคะโทรศัพท์สวย ราคาแพงๆๆ เมื่ออยู่กับคุณดิฉันก็มองว่ามันคงจะลาวมากๆๆๆเลยนะคะหวังว่าคงจะคิดได้นะ...คนเราชอบไม่เหมือนกันคะ.อย่างว่าดิฉันไม่ชอบขี้หน้าคุณ
mmc
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: ????????????????
วันที่โพสท์ : 26 May 2003 10:30  

[quote="คนใช้ T500 ทุกๆๆคน"]
ถึงคุณ kikikikikik --- oH นะครับพอดีมีกิจการร้านมือถือเป็นของตัวเองอ่ะครับ พอดีลูกค้าเค้าว่ามาอ่ะนะมาพิจารณาดู เออมันจริงว่ะ และรายได้เดือนนึงเป็นแสนๆ ซื้อยกเข่งยังได้ ไอ้ที่จะอิจฉาคนอื่นหรือไม่มีปัญญาซื้อน่ะคงไม่ใช่ผมหรอกนะ.........ไอ้ปื้ดเอ้ย

ขอโทษนะคะ กิจการของคุณดูแล้วอาจจะมีเงินแล้วแปลกไหมที่คนเค้าชอบไม่เหมือนกันดิฉันว่ารุ่นที่คุณใช้อยู่ไม่ว่ารุ่นไหนก็ตามเนี่ยมันคงสวยนะคะแต่ถ้ามันไปอยู่ที่มือคุณดิฉันว่าคงราคาตกวูบเลยมั้งคะมีตังเป็นแสนถึงแม้ว่าคุณจะใช้โทรศัพท์ เวอร์ทู รุ่นใหม่ของโนเกียที่ราคา ตั้งแต่ 400,000-600,000กว่าถ้าคุณใช้นะคะคงจะไม่ใช่ลิเกแล้วหละคะคงจะไม่เหมาะกับคุณนะคะโทรศัพท์สวย ราคาแพงๆๆ เมื่ออยู่กับคุณดิฉันก็มองว่ามันคงจะลาวมากๆๆๆเลยนะคะหวังว่าคงจะคิดได้นะ...คนเราชอบไม่เหมือนกันคะ.อย่างว่าดิฉันไม่ชอบขี้หน้าคุณ[quote]

แต่ผมชอบคุณนี่ครับ 090000099 (แล้วเวอร์ตูมันก้อลาวจริงน่ะแหละ เก่าแล้วไม่ได้เป็นรุ่นใหม่นะครับออกมาเป็นปีแร้ว โทรสับ สวย แพง แต่โง่อ่ะ คุณอย่าเปนเหมือนมันนะจ้ะ)
mmc
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 26 May 2003 10:32  

มันชื่อ SAMSUNG รุ่น ทีละ 500
manว่ะ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ????????????
วันที่โพสท์ : 26 May 2003 15:28  

ผมเองคงไม่คิดจะใช้รุ่นนี้หรือยี่ห้อนี้เหมือนกัน แต่ก็เคารพความคิดเห็นคนอื่นที่เห็นว่าสวย แต่ไอ้คนที่เห็นไม่เหมือนคนอื่นแต่ดันไปกระแทกแดกดันคนอื่น คงจะไม่ต่างจากไอ้ตัวสองเขาเท่าไหร่ ถ้าคุณเป็นลูกผู้ชายจริง ร้านคุณอยู่ที่ไหนลองประกาศชื่อร้านออกมา แล้วดูว่ากิจการของคุณมีคนอุดหนุนมากขึ้น หรือจะเจ๊งในเร็ววันนี้ดีไหม
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: ????????????
วันที่โพสท์ : 26 May 2003 16:37  

manว่ะ ผู้เขียน:

ผมเองคงไม่คิดจะใช้รุ่นนี้หรือยี่ห้อนี้เหมือนกัน แต่ก็เคารพความคิดเห็นคนอื่นที่เห็นว่าสวย แต่ไอ้คนที่เห็นไม่เหมือนคนอื่นแต่ดันไปกระแทกแดกดันคนอื่น คงจะไม่ต่างจากไอ้ตัวสองเขาเท่าไหร่ ถ้าคุณเป็นลูกผู้ชายจริง ร้านคุณอยู่ที่ไหนลองประกาศชื่อร้านออกมา แล้วดูว่ากิจการของคุณมีคนอุดหนุนมากขึ้น หรือจะเจ๊งในเร็ววันนี้ดีไหม

โคตรแมนเลยเป็นผัวเมียกันเหรอถึงมารับแทน ไอ้สองเขานี่กวางเหรอขอบคุณครับ ร้านอยู่ชลบุรีอ่ะ ถึงบอกชื่อไปก้อคงไม่มีผลอะไรกับยอดขายหรอกนะเพราะคนที่เขามีปัญญามาซื้อน่ะส่วนใหญ่ทำมาหากินไม่ว่างเข้ามาโพสต์บ้าบออาไรนี่หรอก แล้วร้านผมขายของศูนย์นะ ไม่มีขายเครื่องหิ้วเครื่องนอกอาไรนี่หร็อกลูกค้ามันคนละกลุ่มกับที่เข้ามาโพสต์นี่น่ะนะ........................แมน(ตั๊กกาต๋อย)
Woman เว้ย
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 26 May 2003 17:24  

แหม่พี่แมนเนี่ยอาไรก้อไม่รุ อายเค้าไม่ใช่เหรอ ต้องมารับแทนเค้าดั้วเห็นมั้ยโดนด่าเลย ทีหลังอย่าเ_อกอีกนะจ้ะเปนห่วงง่ะอาวเวลาไปทามมาหา.........ดีกว่าน้าพี่แม้น.....เอ้ยแมน
นานาจิตตัง
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ?????????????????????????
วันที่โพสท์ : 27 May 2003 16:24  

วันๆลองสำเหนียกตัวเองบ้าง พวกบ้ามือถือ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: ?????????????????????????
วันที่โพสท์ : 27 May 2003 21:41  

นานาจิตตัง ผู้เขียน:
วันๆลองสำเหนียกตัวเองบ้าง พวกบ้ามือถือ

เ_อกอาไรด้วยล่ะฟายเอ้ย
แมงมุมขยุ่มมึง
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 06 Jun 2003 18:54  

Anonymous ผู้เขียน:

โคตรแมนเลยเป็นผัวเมียกันเหรอถึงมารับแทน ไอ้สองเขานี่กวางเหรอขอบคุณครับ ร้านอยู่ชลบุรีอ่ะ ถึงบอกชื่อไปก้อคงไม่มีผลอะไรกับยอดขายหรอกนะเพราะคนที่เขามีปัญญามาซื้อน่ะส่วนใหญ่ทำมาหากินไม่ว่างเข้ามาโพสต์บ้าบออาไรนี่หรอก แล้วร้านผมขายของศูนย์นะ ไม่มีขายเครื่องหิ้วเครื่องนอกอาไรนี่หร็อกลูกค้ามันคนละกลุ่มกับที่เข้ามาโพสต์นี่น่ะนะ........................แมน(ตั๊กกาต๋อย)
แล้วยุ่งอะไรล่ะ อย่างนี้คนขายเครื่องนอกคนใช้เครื่องนอกก็ไม่ดีล่ะซิ ไม่มีปัญญาไปเอามาขายมากกว่ามั้ง แล้วคนที่ใช้รุ่นนี้ทุกๆ คนก็เห็นว่ารุ่นนี้สวย แต่คุณมาว่าอย่างนี้ก็ไม่ถูก คุณไม่น่ามาพิมพ์เป่าประกาศให้คนรู้หรอกว่าความคิดคุณลิเก ถึงได้คิดว่าเครื่องรุ่นนี้มันลิเก แล้วที่บอกว่าคนส่วนใหญ่ที่ซื้อทำมาหากินไม่ว่าเข้ามาโพสต์บ้าบออาไรนี่หรอก งั้นแสดงว่าคุณก้อบ้าบอเหมื่อนกันซิ เราไม่ได้บ้าแต่เราแวะมาดูเฉย ๆ แล้วมาเจอคนอย่างคุณไม่รู้ว่าทำไมไม่ให้เกียรติความคิดคนอื่น หรือว่าคุณไม่มีเกียรติ แล้วเวอทู ออกมานานแล้วคุณเคยได้สำผัสบ้างป่ะ เราไม่เคยหรอก แล้วก้อไม่มาคุยทับถมคนอื่น ๆ เหมือนใครบ้างคนหรอก เราเชื่อว่าคนที่ใช้มือถือทุกๆ คน ก้อไม่พอใจถ้าเห็นข้อความของคุณ ใครจะแมนก็เรื่องของเค้า หรืออิจฉาที่เค้าเป็นลูกผู้ชายกว่า ยังไงก็ยืนยันอย่างเดิมว่า โทรศัพท์รุ่นนี้สวย..............................................เราก็เห็นด้วย
abc
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 11 Jun 2003 20:25  

เท่าที่อ่านมา ไม่ค่อยรู้เรื่องเกี่ยวกับT500 เท่าที่ควร แต่ที่รู้แบบชัดเจน แบบไม่ต้องสงสัยก็คือ คนที่บอกว่า ตัวเองรวย รายได้เป็นแสน เป็นเจ้าของร้านมือถือ ไม่ใช่ลูกผู้ชายแน่นอน เพราะทะเลาะกับ ญ. ทางเน็ท ผมอ่านแล้วรู้สึกอายแทนจริงๆครับ
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 12 Jun 2003 18:37  

abc ผู้เขียน:
เท่าที่อ่านมา ไม่ค่อยรู้เรื่องเกี่ยวกับT500 เท่าที่ควร แต่ที่รู้แบบชัดเจน แบบไม่ต้องสงสัยก็คือ คนที่บอกว่า ตัวเองรวย รายได้เป็นแสน เป็นเจ้าของร้านมือถือ ไม่ใช่ลูกผู้ชายแน่นอน เพราะทะเลาะกับ ญ. ทางเน็ท ผมอ่านแล้วรู้สึกอายแทนจริงๆครับ

ต๊ายยยยยยยยยยยยยยยยยยยย! พ่อยอดชายขาอุตส่าไม่บอกแล้วนะว่าเปนกะเทยยังรู้อีกแน่ะ น่าตีจริงเลยเจอนะจะดู_ให้เข็ดเลย
pppppppp
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 20 Jun 2003 20:23  

เค้าให้มาแลกเปลี่ยนความคิดเห็นเพื่อเป็นประโยชน์ แต่กลับมา post ไร้สาระ พอเหอะพี่ๆ

ในอนาคต T500 จะพิมพ์ไทยได้หรือเปล่า
ช่วยตอบหน่อยนะ..............
สมเพชพวกคุณ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 21 Jun 2003 14:31  

ทะเลาะกันแค่มือถือสุดสวยเครื่องเดียวเนี่ยนะ....ประเทศชาติเจริญแน่นอนถ้ามีคนอย่างพวกคุณ....ไร้สาระสิ้นดี

ใครชอบ ใครไม่ชอบก็เรื่องของเค้าสิ จะมาทะเลาะกันทำไมให้เสียเวลา มีเงินก็ซื้อไปเลย ไม่ต้องมานั่งทะเลาะกันหรอก...เค้าตั้งบอร์ดนี้มาเพื่อแลกเปลี่ยนความคิดเห็นของโทรศัพท์เครื่องนี้...แต่พวกคุณแลกเปลี่ยนขี้เลื่อยในสมองกันเองเนี่ยนะ..
ช่วยตอบ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ???????
วันที่โพสท์ : 22 Jun 2003 22:50  

pppppppp ผู้เขียน:
เค้าให้มาแลกเปลี่ยนความคิดเห็นเพื่อเป็นประโยชน์ แต่กลับมา post ไร้สาระ พอเหอะพี่ๆ

ในอนาคต T500 จะพิมพ์ไทยได้หรือเปล่า
ช่วยตอบหน่อยนะ..............
พิมพ์ได้แน่นอนเราถามมาแล้ว แต่ว่าราคาในการ up เนียะซิเลยทำให้คิดว่าจะใช้อย่างเดิมดีกว่ามั้ย "คิดแล้วไม่ค่อยคุ้ม"
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 22 Jun 2003 23:05  

สมเพชพวกคุณ ผู้เขียน:
ทะเลาะกันแค่มือถือสุดสวยเครื่องเดียวเนี่ยนะ....ประเทศชาติเจริญแน่นอนถ้ามีคนอย่างพวกคุณ....ไร้สาระสิ้นดี

ใครชอบ ใครไม่ชอบก็เรื่องของเค้าสิ จะมาทะเลาะกันทำไมให้เสียเวลา มีเงินก็ซื้อไปเลย ไม่ต้องมานั่งทะเลาะกันหรอก...เค้าตั้งบอร์ดนี้มาเพื่อแลกเปลี่ยนความคิดเห็นของโทรศัพท์เครื่องนี้...แต่พวกคุณแลกเปลี่ยนขี้เลื่อยในสมองกันเองเนี่ยนะ..

พอดีแวะมาอ่านเจอข้อความคุณเข้า.............แต่เราว่านะเรื่องแค่นี้ประเทศคงไม่ล่มจมหรอกนะ ถ้าคุณไปเดินมาบุญครองนะคนซื้อขายมือถือ แลกเปลี่ยนเยอะแยะไป เราว่ามันเป็นความสุขอย่างหนึ่งนะ การได้ใช้อะไรที่เราชอบก็มีณในนี้ไม่พอใจเราก็ว่าสมควรแล้วแหละชอบไม่ชอบก็ควรจะเก็บไว้ไม่สมควรมาโพทนานะว่ามั๊ย

เราว่าคุณก็หลวมตัวมาในกลุ่มที่คูณว่าขี้เลื่อยในสมองนั่นแหละนะเพราะอ่านแล้วผ่านไปเลยคุณไม่ต้องใส่ใจคุณเป็นคนสร้างประเทศชาติหรือไง
คนจีน
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 23 Jun 2003 14:45  

เหนนนนนนนนนนนนด้วยยยยยยยยยยยยยยยยยยย ๆ
AAADT
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ????
วันที่โพสท์ : 10 Aug 2003 18:07  

แปลกดีล้อมเพรชล้อมพลอยด้วย
ฉัตรชัย
SP Moderator
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 11 Aug 2003 01:19  

แล้วเพทายกับเพชรมันอันเดียวกันเป่าหว่า
ไจโกะ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ????
วันที่โพสท์ : 30 Nov 2003 21:26  

เห้ยพวกเมิงไม่ด่ากันต่อหรอ ไอ้mmcขี้คุยไม่เข้ามาแล้วหรอวะ
วัยรุ่นเซ็งเลย..
ฉัตรชัย
Year's Star

หัวข้อ : Re: ????
วันที่โพสท์ : 01 Dec 2003 01:23  

ไจโกะ ผู้เขียน:
เห้ยพวกเมิงไม่ด่ากันต่อหรอ ไอ้mmcขี้คุยไม่เข้ามาแล้วหรอวะ
วัยรุ่นเซ็งเลย..

อย่าจุดประกายเลยนะคับ ขอร้องหล่ะคับ
McDO!
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 19 Jan 2004 12:12  

เฮอๆ มีทะเลาะกันด้วยหรอคับ รุ่นนี้ผมว่า มีดีแค่ตรงที่ว่า หน้าจอ TFT 65000 สี หน้าจอเป็นกระจกได้ ฟังชั่นอื่นๆ ไม่ค่อยน่าสนใจคับ
ผู้หญิงเหมือนกัน
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ???????????????? ????????????????????????
วันที่โพสท์ : 24 Jan 2004 18:46  

เราว่ารุ่นนี้ไม่ค่อนน่าใช่เท่าไหร่เลย ไม่มีกล้องดิจิตอล แถมดูเป็นลิเก พอเอาไปใช้ด้านนอกมันจะได้นึกสิว่าเปนเพ็ดแท้ (คนโง่อ่ะ) สวยไม่สวย ฟังชั่น ไม่ค่อนถูกใจเลย มันไม่ฮ็อทเท่าไหร่นะ พอเอาไปใช้คนอื่นเห็นจะได้นึกว่าเป็นตัวตลกน่ะสิ๊ กร๊ากกกกก

(คนที่ใช้ก้อคงจะ อันแดะน่าดู) กร๊ากกกกกกก ฮา
เด็ก 12 ค่ะ พูดจิงนะ
kanta191@hotmail.com
..
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 22 Feb 2004 16:16  

คนใช้ T500 ทุกๆๆคน ผู้เขียน:

ขอโทษนะคะ กิจการของคุณดูแล้วอาจจะมีเงินแล้วแปลกไหมที่คนเค้าชอบไม่เหมือนกันดิฉันว่ารุ่นที่คุณใช้อยู่ไม่ว่ารุ่นไหนก็ตามเนี่ยมันคงสวยนะคะแต่ถ้ามันไปอยู่ที่มือคุณดิฉันว่าคงราคาตกวูบเลยมั้งคะมีตังเป็นแสนถึงแม้ว่าคุณจะใช้โทรศัพท์ เวอร์ทู รุ่นใหม่ของโนเกียที่ราคา ตั้งแต่ 400,000-600,000กว่าถ้าคุณใช้นะคะคงจะไม่ใช่ลิเกแล้วหละคะคงจะไม่เหมาะกับคุณนะคะโทรศัพท์สวย ราคาแพงๆๆ เมื่ออยู่กับคุณดิฉันก็มองว่ามันคงจะลาวมากๆๆๆเลยนะคะหวังว่าคงจะคิดได้นะ...คนเราชอบไม่เหมือนกันคะ.อย่างว่าดิฉันไม่ชอบขี้หน้าคุณ

คืออยากชมคุณ mmc ว่าเสียมารยาทมาก คนเราชอบไม่ชอบต่างกันมีเหตุผลต่างกันอยากจะว่ายังงัยก็ขอไห้ว่าไนใจอย่ามาเขียนแบบนี้นะคะ
BiTcHy
Cool Member
Cool Member
Year's Star

วันที่โพสท์ : 28 Feb 2004 08:18  

.. ผู้เขียน:
คนใช้ T500 ทุกๆๆคน ผู้เขียน:

คืออยากชมคุณ mmc ว่าเสียมารยาทมาก คนเราชอบไม่ชอบต่างกันมีเหตุผลต่างกันอยากจะว่ายังงัยก็ขอไห้ว่าไนใจอย่ามาเขียนแบบนี้นะคะ

เห็นด้วยเลยค่ะ การที่เราเข้ามาแสดงเหตุผลต่างๆนั้น เราควรที่จะมีมารยาทหน่อยนะคะ เคารพความเห็นของผู้อื่นบ้าง
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: