Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ช่วยแนะนำทีครับ มือถือ os : WM แล้วมี Stylus

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 1 / เข้าชม: 27965
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: นครปฐม
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ช่วยแนะนำทีครับ มือถือ os : WM แล้วมี Stylus
วันที่โพสท์ : 31 Oct 2010 09:42  
ตอบโดยอ้างถึง  

เนื่องจากผมเป็นคนที่ชอบใช้ microsoft onelook ในการจัดระบบชีวิตกับงาน แต่ตอนนี้ไม่ค่อยมีเวลาเปิดโน๊ตบุ๊ค จึงอยากได้ มือถือ smartphone ที่สามารถใช้ microsoft office moblie เพื่อที่ผมจะสามารถ sync ข้อมูลจาก onenote บนโน๊ตบุ๊ค มาลงมือถือได้

แต่ผมเคยใช้ palm มาก่อน แต่ทำมันพังไปเมื่อ ปี ก่อน แล้วไม่เคยซื้อมือถือ smartphone อีกเลย แต่ตอนนี้ผมจำเป็นต้องใช้ onelook บนมือถือจริงๆ โดยที่อยากได้รุ่นที่มี stylus (ปากกา) ให้ด้วยน่ะครับ เพราะผมชอบเขียนโน๊ต ตั้งแต่สมัยใช้ palm แล้ว ใช้นิ้วไม่น่าจะถนัด

มีใครพอที่จะชี้ทางสว่างให้ผมได้ไหมครับ จะเป็นยี่ห้ออะไรก็ได้แล้วแต่ที่ท่านคิดว่าเหมาะสม สำหรับราคา ตั้งแต่ช่วง 8000 - 12,000 กำลังดีครับ หรือถ้าบวกเพิ่มแล้วมันคุ้มกว่ากันมากก็เสนอมาก็ได้นะครับ ขอบคุณครับ
Nirawit
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: ช่วยแนะนำทีครับ มือถือ os : WM แล้วมี Stylus
วันที่โพสท์ : 22 Mar 2011 19:37  
ตอบโดยอ้างถึง  

ผมใช้ hTC touch 2 T3333 ก้โอเคนะครับ ตอนนี้น่าจะไม่เกินหมื่นแล้วครับ Very Happy
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: