Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ปัญหาปุ่มกดของ W595 ช่วยตอบด้วยครับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Sony Community - โซนี่ คอมมูนิตี้
ตอบ: 4 / เข้าชม: 31231
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ปัญหาปุ่มกดของ W595 ช่วยตอบด้วยครับ
วันที่โพสท์ : 09 Mar 2010 09:01  
ตอบโดยอ้างถึง  

W595 ของผมเวลากดปุ่มทิศทางด้านซ้ายจะมีเสียงดังแอดๆเหมือนปุ่มแตก แบบนี้ปกติไหมครับ ผมเอาเครื่องไปเปลี่ยนที่บลิสเทลเค้าบอกว่าปกติเปลี่ยนให้ไม่ได้ จะครบเจ็ดวันวันพุธนี้แล้วด้วย ช่วยตอบหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ
kitsaman
Year's Star

จังหวัด: ปทุมธานี
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: ปัญหาปุ่มกดของ W595 ช่วยตอบด้วยครับ
วันที่โพสท์ : 10 Apr 2010 12:49  

น่าสนใจครับ ผมก็ชอบรุ่นนี้อยู่ แต่ราคาเครื่องใหม่เท่าไหร่ครับตอนนี้
bundith_ball
Year's Star

จังหวัด: samutprakarn
หัวข้อ : Re: ปัญหาปุ่มกดของ W595 ช่วยตอบด้วยครับ
วันที่โพสท์ : 05 May 2011 11:54  

ถ้ากดปุ่มตัวเลขแล้วเสียงเหมือนกันก็ไม่เป็นไรหรอกครับ แต่ที่ใช้อยู่ไม่เป็นนะ
ButSoap
Year's Star

วันที่โพสท์ : 08 May 2011 00:24  

ไม่เป็นนะคะ ปกติดีอ่ะที่ใช้อยู่ - -
taqwe
Cool Member
Cool Member
Year's Star

วันที่โพสท์ : 16 Feb 2012 04:27  

ไม่ต้องคิดมากคับ มันใหม่อยู่ ใช้ไปเลี่อยๆ กดเลย เดสมันก้เงียบไปเองคับ ผมก้เปน
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Sony Community - โซนี่ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: