Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ใครใช้ E63 อยู่บ้าง บอกหน่อยว่าเป็นไง กำลังตัดสินใจซื้อครับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตอบ: 9 / เข้าชม: 15243
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ใครใช้ E63 อยู่บ้าง บอกหน่อยว่าเป็นไง กำลังตัดสินใจซื้อครับ
วันที่โพสท์ : 09 Aug 2009 16:57  
ตอบโดยอ้างถึง  

ตอนนี้ผมใช้ 3250 อยู่ ใช้มา 3 ปีกว่า มันใกล้จะเสียเต็มทีแล้วครับ

ก็เลยว่าจะซื้อใหม่ ผมเล็ง E63 ไว้ บางคนก็บอกว่าดี

บางคนก็บอกว่า เอา E71 ดีดว่า แต่ผมไม่ชอบวัสดุสแตนเลสครับ มันหนัก

แล้วก็ไม่ชอบปุ่ม ด้วย มันเล็กมาก

แต่ผมชอบรูปทรง E63 หมดเลย (ชอบราคาด้วย)

ใครใช้แล้วช่วยบอกหน่อยว่า มีข้อดีข้อเสียอะไรบ้าง

ขอขอบคุณล่วงหน้าครับ
love my phone
Mobile Member
Mobile Member
Year's Star

จังหวัด: ฉะเชิงเทรา
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 10 Aug 2009 09:27  

ติดตามข้อมูลได้ที่นี่นะครับ http://community.siamphone.com/viewtopic.php?t=268463
tonythailand
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ : Re: ใครใช้ E63 อยู่บ้าง บอกหน่อยว่าเป็นไง กำลังตัดสินใจซื้อครับ
วันที่โพสท์ : 28 Mar 2010 03:37  

ใช้ดีเลยคัรบ
ผมใช้มาปีแล้ว ที่ว่ามีปัญหาเครื่องค้างหรือไร เครือ่งผมไม่เคยเจอปัญหาเลยแหะ

เสียอย่าง กล้องชัดน้อยไปนิด แต่มีไวเลตมาประหยัด gprs ไปเยอะเลย

จอสวยใช้ได้ (ถ้าเอารุปที่ถ่ายจากกล้องมาลงโทรศัพท์ ก็สวยเหมือนเครื่องอื่นแหละครับ)
gruuhappy
Year's Star

หัวข้อ : Re: ใครใช้ E63 อยู่บ้าง บอกหน่อยว่าเป็นไง กำลังตัดสินใจซื้อครับ
วันที่โพสท์ : 08 Apr 2010 08:05  

บอกได้คำเด่วค่ะ ว่า แหล่ม ^^ อิอิ
pongthorn234
Year's Star

วันที่โพสท์ : 07 Aug 2010 17:28  

ผมใช้e63อยู่มันค้างๆยังไงไม่รุถ้าเอาคืนได้เอาคืนและ
kide
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: ลำปาง
วันที่โพสท์ : 16 Dec 2010 15:21  

E71 เราใช้อยู่ นะ แต่ปุ่มเล็กกว่า E63 แล้วก้บางกว่ากว่า E63 ด้วย
choco_miint
Year's Star

วันที่โพสท์ : 30 Apr 2011 01:14  

ซื้อรึยังคะ ? เราขายนะ
ใช้ดีมากเลยจริงๆเครื่องนี้ แบตอึดมาก

choco_miint@hotmail.com
0841115880

เครื่องเรายังสีดำ คือยังสภาพดีอยุ่มาก ตัวเครื่องไม่มีรอยเลย
ถ้าอยากซื้อมือสอง เราก็อยากให้ซื้อสภาพดีๆจ้ะ
lemonade
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: สงขลา
วันที่โพสท์ : 04 May 2011 01:38  

choco_miint ผู้เขียน:
ซื้อรึยังคะ ? เราขายนะ
ใช้ดีมากเลยจริงๆเครื่องนี้ แบตอึดมาก

choco_miint@hotmail.com
0841115880

เครื่องเรายังสีดำ คือยังสภาพดีอยุ่มาก ตัวเครื่องไม่มีรอยเลย
ถ้าอยากซื้อมือสอง เราก็อยากให้ซื้อสภาพดีๆจ้ะ

เค้าโพสไปตั้งแต่......2009 และ 5555+
killswitchman
Year's Star

จังหวัด: เชียงใหม่
วันที่โพสท์ : 09 May 2011 22:57  

ปรับเเสงหน้าจออัตโนมัติทำให้ประหยัดแบตไปมาก
แต่เครื่องอืด(ช้า)ไปหน่อยไม่ทันใจวัยรุ่น Laughing
Mustang GT
Bronze Member
Bronze Member
Year's Star

จังหวัด: PaTtAYa
วันที่โพสท์ : 16 May 2011 23:23  

ใช้อยูี่่่ครับ นอกจากกล้องที่ไม่มีความชัดเอาซะเลย
ก็ถือว่าคุ้่มมากครับ กับราคาและฟังก์ชั่นที่ได้ ซื้อเถอะครับ Very Happy
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: