Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 เล่น camfrog ?

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 2 / เข้าชม: 39841
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: นนทบุรี
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : เล่น camfrog ?
วันที่โพสท์ : 20 Dec 2009 05:26  
ตอบโดยอ้างถึง  

อยากรู้ว่ามีโทรศัพท์ WM ตัวไหนที่ใช้เล่น แคมฟรอก ได้คับ

แล้วต้องทำไง รบกวนช่วยบอกรายละเอียดให้ด้วยนะคับ

มือใหม่ ^__^
KreanInW9595
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: ชลบุรี
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: เล่น camfrog ?
วันที่โพสท์ : 02 Jan 2010 11:49  

obojama2008 ผู้เขียน:
อยากรู้ว่ามีโทรศัพท์ WM ตัวไหนที่ใช้เล่น แคมฟรอก ได้คับ

แล้วต้องทำไง รบกวนช่วยบอกรายละเอียดให้ด้วยนะคับ

มือใหม่ ^__^

จัดไปตามนี้เลยครับ

http://download.camfrog.com/mobile/
tumzero
Year's Star

จังหวัด: เชียงใหม่
หัวข้อ : Re: เล่น camfrog ?
วันที่โพสท์ : 20 May 2011 11:08  

มันก็เล่นได้นะครับ WM แต่ มันเข้าห้องสนทนาไม่ได้ซิครับ
ผมก็ใช้ htc อยู่ ได้แต่ IM ครับ เข้าห้องไม่ได้ เลยไม่รู้จาเล่นอะไรเหมือนกัน ปวดตับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: