Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ที่เชียงใหม่หาซื้อแผ่นป้องกันหน้าจอของ p900 ได้ที่ไหนครับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตอบ: 11 / เข้าชม: 5139
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: chiangmai
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ?????????????????????????????????????? p900 ?????????????
วันที่โพสท์ : 23 Jan 2004 00:35  
ตอบโดยอ้างถึง  

ที่เชียงใหม่หาซื้อแผ่นป้องกันหน้าจอของ p900 ได้ที่ไหนครับ แบบใสและบางนะครับ
ลองไปดูแถวหลายที่ ใช้ไม่ได้มันหนาไปครับ ขอบคุณครับ
ฉัตรชัย
SP Moderator
SP Moderator
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: ?????????????????????????????????????? p900 ?????????????
วันที่โพสท์ : 25 Jan 2004 19:10  

Khunnik ผู้เขียน:
ที่เชียงใหม่หาซื้อแผ่นป้องกันหน้าจอของ p900 ได้ที่ไหนครับ แบบใสและบางนะครับ
ลองไปดูแถวหลายที่ ใช้ไม่ได้มันหนาไปครับ ขอบคุณครับ

ลองสอบถามจากร้านที่ขายอุปกรณ์จำพวก ppc ดูนะครับ
chinjung
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: เชียงใหม่
หัวข้อ : Re: ?????????????????????????????????????? p900 ?????????????
วันที่โพสท์ : 27 Jan 2004 13:30  

Khunnik ผู้เขียน:

ตอนนี้ยังม่ะมีคับ มีแต่แผ่นปิดของปาลม์อ่ะ ขุ่น ม่ะบางด้วย
รอของ 0 ดีก่าคับ
ปล.พี่ ตุ้มรู้ได้ไงว่าเชียงใหม่มีขายที่ไหนอ่ะ อิอิ อยู่เชียงใหม่เหรอ อิอิ
มาอยู่ด้วยกันม่ะ อิอิ เอาสาวๆมาฝากผมด้วยนะ อิอิอิอิ
SerpenT
PRO Member
PRO Member
Year's Star

จังหวัด: Khonkaen
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 29 Jan 2004 00:07  

ลองดูที่ IT MAll ครับ ราคา 500 บาทแบบใสครับ
chinjung
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 29 Jan 2004 16:22  

SerpenT ผู้เขียน:
ลองดูที่ IT MAll ครับ ราคา 500 บาทแบบใสครับ

IT MAll อยู่ที่ไหนอ่ะคับ(ตรงไหนอ่ะ ม่ะรู้จักจิงๆ เพราะม่ะได้อยู่ในเมืองอ่ะ)
chinjung
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 01 Feb 2004 14:46  

แค่เครื่องตอนนี้ยังม่ะมีเลยคับในเชียงใหม่เนี่ยะ ว่าจะซื้อให้น้องสาวอีกเครื่องยังหาม่ะได้เลยอ่ะ เฮ้อ!!!
SerpenT
PRO Member
PRO Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 03 Feb 2004 01:48  

chinjung ผู้เขียน:

IT MAll อยู่ที่ไหนอ่ะคับ(ตรงไหนอ่ะ ม่ะรู้จักจิงๆ เพราะม่ะได้อยู่ในเมืองอ่ะ)

อยู่แถวรัชดาครับ
chinjung
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 03 Feb 2004 22:11  

chinjung ผู้เขียน:

อยู่แถวรัชดาครับ

พี่บรีม เค้าถามว่าเชียงใหม่จ้า ม่ะช่ายย กทม อ่ะ อิอิ
SerpenT
PRO Member
PRO Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 04 Feb 2004 00:04  

[พี่บรีม เค้าถามว่าเชียงใหม่จ้า ม่ะช่ายย กทม อ่ะ อิอิ[/quote]

ขออภัยครับ นึกว่าอยู่ที่กทม.ครับ 555
chinjung
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 04 Feb 2004 20:58  

อ่านะ อิอิ
jackmoder
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 26 Oct 2004 21:21  

ไปซื้อของ PDA มาตัดก็ใช้ได้เหมือนกัน แต่ไม่แพงไปหน่อยเหรอ ผมซื้อของ O2 มาตัดแค่290บาท เองซื้อที่ แอร์พอร์ต อะ
doanga2007
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ : Re: ที่เชียงใหม่หาซื้อแผ่นป้องกันหน้าจอของ p900 ได้ที่ไหนครับ
วันที่โพสท์ : 28 Dec 2010 21:16  

หาซือได้ที่ร้านมือถือทั่วไปครับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: