Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 แจกฟรี โปรแกรม iPhone ถ่ายรูป QBRO ด่วนจำกัด ความฟรี นะ ฮัฟฟ~ !!

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Apple Community - แอปเปิล คอมมูนิตี้
ตอบ: 0 / เข้าชม: 10924
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : แจกฟรี โปรแกรม iPhone ถ่ายรูป QBRO ด่วนจำกัด ความฟรี นะ ฮัฟฟ~ !!
วันที่โพสท์ : 24 Oct 2011 16:17  
ตอบโดยอ้างถึง  

หลังจากที่ผมได้หายไป วันนึงต้อง ขอโทษ แฟน AIR-i3 ด้วยเพราะกระผมเองเข้าไปช่วยโครงการ
น้ำท่วมมา อาจจะไม่ได้ Update ข่าวช่วงนี้ แต่ถึงอย่างไรวันนี้มีข่าวเก่า บางทีมาเล่าใหม่นะครับว่า
ตอนนี้ มี Apps ที่แจกฟรีอีกแล้วสำหรับ โปรแกรมถ่ายรูปครับต้องบอกเลยว่าเป็นโปรแกรม
คล้ายกับโปรแกรมถ่ายรูปปรับแต่งภาพ FX Photo ซึ่งตอนนี้ แจก ฟรี ครับขอเน้นว่า FREE
จากราคาปกติ 1.99 เหรียญตอนนี้ฟรี สนใจ Download ได้เลยสำหรับใครที่ยังไม่ทราบข่าวสารนี้!!
ซึ่งสำหรับแฟนท่านใด ชอบถ่ายรูปครับ ต้องบอกเลยว่า จัดหนักเลยครับโปรแกรมนี้

สำหรับคลิปตัวอย่างโปรแกรม QBRO
ต้องบอกเลยว่าโปรแกรมจากที่ผมได้ลองเล่นมาแล้วถือว่า โอเคและ ลงตัวมากครับ

ขอบคุณจาก AIR-i3.com
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Apple Community - แอปเปิล คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: