Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 สอบถามการตั้งค่า เปิด ปิด Xperia mini ครับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Sony Community - โซนี่ คอมมูนิตี้
ตอบ: 0 / เข้าชม: 24668
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : สอบถามการตั้งค่า เปิด ปิด Xperia mini ครับ
วันที่โพสท์ : 29 Jan 2012 18:55  
ตอบโดยอ้างถึง  

เพึ่งซื้อ SE Xperia Mini จากงาน TME 2012 ครับ แล้ว เน็ตใหล น่าจะออกทาง EDGE กำลังหาวิธีปิด เปิด ครับ

หรือมี Software ตัวไหนที่เป็นตัว Free จาก Android Market รบกวนแนะนำด้วยครับ

อีกเรื่องนึง ถ้าจะเล่น What App ผ่าน Wifi อย่างเดียว ทำอย่างไรครับ

ขอบคุณครับ

Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Sony Community - โซนี่ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: