Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 รายละเอียด การอัพ software ใหม่ของ inno90

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » i-mobile Community - ไอโมบาย คอมมูนิตี้
ตอบ: 0 / เข้าชม: 3533
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ?????????? ?????? software ??????? inno90
วันที่โพสท์ : 30 Jan 2004 15:12  
ตอบโดยอ้างถึง  

อยากทราบรายละเอียดของการอัพ software ใหม่ครับ
ว่า หลังจาก up แล้วมีอะไรเปลี่ยนแปลงไปบ้าง ดีขึ้นอย่างไร
แล้วก่อน up มีอาการอย่างไร มีอะไรเพิ่มขึ้นหรือลดลงไปบ้าง
แล้ว ถ้าจะ up ข้อมูลที่อยู่ในเครื่อง จำพวกรูปหรือริงโทนที่โหลด
หรือข้อมูลโทรศัพท์ หรือ group phonebook จะหายไป หรือมีการ
เปลียนแปลงหรือเปล่าครับ
ช่วยแนะนำด้วยนะครับ อยากทราบมากจะได้เตรียมตัวก่อน
ขอบคุณล่วงหน้านะครับ
ขอบคุณครับ

แล้วในส่วนเสี่ยงเรียกเข้า ที่เราโหลดมานั้น
สามารถนำมาใช้ใน group phonebook
ได้ทั้งหมดเลย หรือได้ทีละเพลงครับ
ขอบคุณมากๆครับ ที่ให้ข้อมูล
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » i-mobile Community - ไอโมบาย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: