Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 แนะนำโทรศัทพ์ทีครับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Samsung Community - ซัมซุง คอมมูนิตี้
ตอบ: 1 / เข้าชม: 5324
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: ชัยภูมิ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : แนะนำโทรศัทพ์ทีครับ
วันที่โพสท์ : 24 Mar 2012 20:17  
ตอบโดยอ้างถึง  

คือว่าผมมีงบไม่เกิน10000 อยากซื้อโทรศัพท์ samsung galaxy ช่วยแนะนำรุ่นหน่อยครับ

ตอนนี้มีอยู่ในใจ2รุ่น คือ cooper กับ wave3อ่าครับ
noknum
Mobile Member
Mobile Member
Year's Star

จังหวัด: กาญจนบุรี
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: แนะนำโทรศัทพ์ทีครับ
วันที่โพสท์ : 31 Mar 2012 11:57  
ตอบโดยอ้างถึง  

stw12 ผู้เขียน:
คือว่าผมมีงบไม่เกิน10000 อยากซื้อโทรศัพท์ samsung galaxy ช่วยแนะนำรุ่นหน่อยครับ

ตอนนี้มีอยู่ในใจ2รุ่น คือ cooper กับ wave3อ่าครับ

ลองรอดู ต้นเดือนเมษานี่นะครับ จะมีรุ่นออกใหม่เป็น Galaxy Ace Plus Samsung นำตัวนี้เข้ามาเพื่อเสริม line-up ให้มีความแข็งแกร่งมากขึ้น เพราะจะเป็นโมเดลแรกที่ราคาต่ำหมื่น แต่มี CPU ถึง 1 Ghz. และเมมโมรี่ในตัวถึง 4GB (User memory 3GB) ลองดูนะ น่าเล่นครับตัวนี้

http://www.siamphone.com/spec/samsung/galaxy_ace_plus.htm
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Samsung Community - ซัมซุง คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: