Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 คนใช้เครื่องรุ่นนี้อยู่เป็นอย่างไรกันบ้างครับมีปัญหาอย่างผมรึป่าวเข้ามาโพสกันนะครับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » i-mobile Community - ไอโมบาย คอมมูนิตี้
ตอบ: 8 / เข้าชม: 4899
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: ชลบุรี
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ???????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????
วันที่โพสท์ : 21 Jan 2004 22:10  
ตอบโดยอ้างถึง  

เครื่องที่ใช่เป็นไงครับมีใครมีปัญหาอะไรกันบ้างมั้ยละซื้อมารู้สึกยังไง แต่ปัญหาสำคัญของเราก็คือฝุึ่นเข้าหน้าจอด้านนอกอ่ะครับใครเป็นอย่างเรามั่งหรือเราเป็นคนเดียว และปลอกอ่ะมาขายยังที่ไหนราคาเท่าไรมีกี่รูปแบบขอบคุณทุกคนนะ
FARK
Mobile Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ??????
วันที่โพสท์ : 22 Jan 2004 07:34  

เครื่อง ลูกเล่น เยอะขนาดนี้ ราคา แค่นี้ ปัญหา แค่นี้ ก็ คิดว่า คุ้มครับ
ส่วนเรื่อง ปัญหา ก็จะ เหมือนกันนะครับ ฝุ่นเข้าได้ แต่ เรื่อง ปัญหา เครื่อง แฮงค์
ก็ ให้ นำไป Update FW ที่ สำนักงานใหญ่ ได้แล้ว
zzebra00
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ : Re: ??????
วันที่โพสท์ : 22 Jan 2004 15:45  

FARK ผู้เขียน:
เครื่อง ลูกเล่น เยอะขนาดนี้ ราคา แค่นี้ ปัญหา แค่นี้ ก็ คิดว่า คุ้มครับ
ส่วนเรื่อง ปัญหา ก็จะ เหมือนกันนะครับ ฝุ่นเข้าได้ แต่ เรื่อง ปัญหา เครื่อง แฮงค์
ก็ ให้ นำไป Update FW ที่ สำนักงานใหญ่ ได้แล้ว

คงไม่มีใครอยากได้เครื่องมาแล้วมีปัญหาหรอกครับ ถึงจะพูดว่า คุ้มราคา แต่ถ้านาน ๆ ไป ค่าซ่อมมันจะไม่คุ้มนะครับ ผมว่า
poonpun
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 22 Jan 2004 18:21  

ต้องขอโทษทีคะมีเพื่อนมันแล้งพิมพ์ขอโทษคะ
CQ328
Year's Star

จังหวัด: RAYONG
หัวข้อ : 123
วันที่โพสท์ : 27 Jan 2004 17:35  

poonpun ตกลงเป็นผู้หญิงหรือชาย ข้างนอกใช้ครับ แต่พอข้างในบอกว่าเพื่อนแกล้งคะ
แบบว่า งง ครับ หรือว่าเพื่อนไม่ได้แกล้ง เพราะว่ามันยากอยู่เหมือนกันนะครับ
sCareCroW
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 30 Jan 2004 21:41  

ฝุ่นเข้าเหมือนของผมเลยอะครับ แล้วจาทำไงดีเนี่ย ครับ แล้วซองมันมีขายที่ไหนบ้างอะครับ สายดาต้า ในโคราชที่ไหนมีบ้างครับ
touchapon
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 30 Jan 2004 23:53  

ฮิฮิ ผมก็หาเหมือนกันครับ ใครรูว่ามาเมื่อไรบอกด้วยน่ะคับ
FARK
Year's Star

หัวข้อ : ?????????????
วันที่โพสท์ : 31 Jan 2004 08:44  

เมื่อ วันอังคาร ผมเอาเครื่องไป UP SW ที่ ตึก Software park ที่นั่น ได้ นำสาย DATA มาขายแล้วนะครับ ราคา อยู่ที่ 550 บาท
มุมคนเมือง
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพ-เชียงราย
หัวข้อ : up software
วันที่โพสท์ : 01 Feb 2004 16:21  

อัพใหม่แล้วของเก่าหายนะ ส่วนสายดาต้าลิงค์ก็หมดแล้ว ต้องรออีก
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » i-mobile Community - ไอโมบาย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: