Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 สอบถาม ผู้ใช้ Nokia lumia 900 หน่อยครับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 0 / เข้าชม: 23568
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : สอบถาม ผู้ใช้ Nokia lumia 900 หน่อยครับ
วันที่โพสท์ : 23 Aug 2012 04:16  
ตอบโดยอ้างถึง  

คือ อยากสอบ เรื่อง ฟังชั่น ระบบการฟังเพลงของ nokia lumia 900 หน่อยน่ะครับ ว่ามีApp เสริมที่สามารถ Download เพลงจาก Internet ได้หรือไม่ครับ คือส่วนตัวตอนนี้ ใช้iphone4 อยู่ แต่ตอนนี้ คิดว่ามันเป็นโทรศัพท์ที่โหลมากๆ อยากเปลี่ยนดู(nokia lumia 900 ดูจะน่าสนใจที่สุด ในความคิดผม) แต่ติดตรงที่ว่าผม ติดฟังเพลงมากๆ เลยอยากรู้ว่าเจ้าNokia ตัวนี้ มีoptionหรือAppเสริม ตรงนี้ หรือไหมครับ(โหลดเพลง จากInternet แล้วฟังจากเครื่องเลย) Laughing
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: