Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ข้อดี เสีย ของรุ่น T65

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Sony Community - โซนี่ คอมมูนิตี้
ตอบ: 1 / เข้าชม: 2938
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ????? ???? ??????? T65
วันที่โพสท์ : 17 Apr 2003 17:18  
ตอบโดยอ้างถึง  

ไม่ทราบว่า sony ericsson T 65 มีข้อดี ข้อเสียอะไรบ้างคะ ช่วยแนะนำเป็นวิทยาทานด้วยค่ะ กำลังตัดสินใจซื้อ ขอบคุณค่ะ
bump
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : t65
วันที่โพสท์ : 17 Apr 2003 19:24  
ตอบโดยอ้างถึง  

ไม่น่าเล่นคับ...ราคาตกแล้ว.....
ส่วนจอ...ความละเอียด 2 bit (ขาว/ดำ)
ที่สำคัญ เวลา จะเปลิ่ยนแบต ต้องไปหาช่างให้ช่างใช้ ไขขวง เค้าเปิดฝาหลังให้ด้วย.....
ส่วน pic cli ที่เอาไว้ show หน้า คนที่ โทรเข้ามาก็ไม่ work ต้องมานั่ง scan ภาพ
แล้ว convert เป็น ขาว ดำ แล้ว ค่อย up load ลงโทรศัพ....... คล้ายๆ....
t68i แต่ ผมว่า t68i ดีกว่าเยอะเลยนะคับ.......... :]

ps. ลองรอ ปลายเดือนนี้สิคับ spv x ของ microsolf จะเข้ามาแล้วคับ.....
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Sony Community - โซนี่ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: