Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ขอวิธี DOWN GRADE IOS 6.0 เป็น 5.1 ของ IPHONE 4S ด้วยครับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Apple Community - แอปเปิล คอมมูนิตี้
ตอบ: 0 / เข้าชม: 3170
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: นครราชสีมา
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ขอวิธี DOWN GRADE IOS 6.0 เป็น 5.1 ของ IPHONE 4S ด้วยครับ
วันที่โพสท์ : 22 Oct 2012 14:18  
ตอบโดยอ้างถึง  

ขอวิธี DOWN GRADE IOS 6.0 เป็น 5.1 ของ IPHONE 4S ด้วยครับ
ไม่ทราบว่าต้องทำยังไงเหรอครับ
หาเจอแต่วิธีที่ใช้กับชิพ A4 อ่ะครับ
ไม่ทราบว่า iphone 4s ทำได้มั้ยครับ
ผมไม่ชอบ IOS 6.0 อ่าครับ เพราะ Google Stree View ผมใช้บ่อยอ่ะครับ
ขอบคุณล่วงหน้านะครับ Very Happy
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Apple Community - แอปเปิล คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: